THÔNG BÁO VỀ NHỮNG VI PHẠM TRÊN DIỄN ĐÀN

Status
Không mở trả lời sau này.
B

blueblackgirl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Moderator
----------------------
Chủ đề này dành cho thành viên thông báo tất cả những trường hợp vi phạm nội quy trên diễn đàn mà các Mod chưa phát hiện được.
----------------------

Mới vào diễn đàn hơn 10 ngày nhưng mà em thấy bức xux lắm, nhất là mấy cái vụ xì pam rùi lên bàn trưởng, tổ trưởng...
1. Mấy người hay câu bài gửi nhưng câu hết sức vô lí kiểu như "Chán!" or chỉ là lời nhận xét thêm vào (dài khoảng 1 dòng), dẫn tới 1 topic trở thành nơi buôn chuyện dài 8,9 trang
2. Các mod nhà ta chỉ lo mỗi box nhà mình rùi đi chỗ khác xì pam, tiêu biểu nhu nguyennhatlinh. Nhiều topic tên chưa rõ ràng nhưng các mod nhà ta quên không sửa lại ( hoặc vì ngại).
3....
Vì vậy, em đề nghị anh mod mở một box để bà con vào đấy "tố cáo" các mem xì pam kèm link cụ thể để anh mod del bài cho dễ. Còn tên topic thì các thnhf viên có thể góp ý thêm cho mod ở box của mình. Nếu có thể, em làm mod box"kiểm tra" ấy cũng đc. Em xin cảm ơn mod!!!!

M

Moderator

Hiện tại anh vẫn đang kiểm soát gắt gao các mục trên diễn đàn, nhưng do số lượng bài viết mỗi ngày tăng lên với tốc độ chóng mặt nên nhiều chỗ anh vẫn chưa kiểm tra hết được.
Ý tưởng của em rất hay, anh sẽ tìm cách triển khai sớm. Nếu phát hiện ra những trường hợp như thế em có thể báo lại cho Mod tại đây nhé.

N

nguyennhatlinh

Re: Anh mod ui em có ý kiến về cái trò xì pam

blueblackgirl said:
Mới vào diễn đàn hơn 10 ngày nhưng mà em thấy bức xux lắm, nhất là mấy cái vụ xì pam rùi lên bàn trưởng, tổ trưởng...
1. Mấy người hay câu bài gửi nhưng câu hết sức vô lí kiểu như "Chán!" or chỉ là lời nhận xét thêm vào (dài khoảng 1 dòng), dẫn tới 1 topic trở thành nơi buôn chuyện dài 8,9 trang
2. Các mod nhà ta chỉ lo mỗi box nhà mình rùi đi chỗ khác xì pam, tiêu biểu nhu nguyennhatlinh. Nhiều topic tên chưa rõ ràng nhưng các mod nhà ta quên không sửa lại ( hoặc vì ngại).
3....
Vì vậy, em đề nghị anh mod mở một box để bà con vào đấy "tố cáo" các mem xì pam kèm link cụ thể để anh mod del bài cho dễ. Còn tên topic thì các thnhf viên có thể góp ý thêm cho mod ở box của mình. Nếu có thể, em làm mod box"kiểm tra" ấy cũng đc. Em xin cảm ơn mod!!!!
Tôi với bà không thù không oán
Tại sao bà đi đâu cũng nói xấu tôi là sao
Bà thấy tôi spam ở chỗ nào hả?
Bài viết nào của tôi cũng là mồ hôi xương máu đó.
Tôi với bà lại cùng ở một tỉnh
Tỉnh Thanh Hóa chúng ta có tinh thần đoàn kết lắm cơ mà
Mong bà suy xét trước khi viết không làm anh Mod hiểu nhầm thì chết tôi.
Thôi chúng ta giảng hòa làm bạn nhé.

K

-=king=-

Linh để tui đứng len bảo vệ ông cho.
E hèm kính thưa anh MOD và toàn thể 2 chị em Linh chính là người sáng lập hội độc cô nên chỉ đi lang thang giúp người thui...Ví dụ như ai kêu chán wa' thi anh ấy bảo chán nhỉ? ai kêu chán nhỉ thì anh ấy lại bảo chán thế. Như thế ko hề có tội!!!
Đúng ko Linh ...^^

B

blueblackgirl

Chỗ này để báo cáo những bài xì pam. Em đề nghị anh mod del mấy bài mọi người vừa viết ( có liên quan đến vấn đề của mod nhatlinh) - tất nhiên bao gồm cả bài em viết đây nữa.

T

thanhhai1489

Re: Báo những chủ đề và bài viết SPAM

blueblackgirl said:
3....
nhiệt tình !

T

thefool

tramngan said:
Dù sao cũng cám ơn bạn đã phụ anh Mod những bài spam, còn của mình đâu nhỉ sao không thấy ta! Đúng là mình cũng spam nhiều lắm đó nhưng mà mình chỉ sợ ... Moderator del không nổi!
Tramngan có thể ý kiến với anh mod,ở một số forum,một số box không tính bài viết của thành viên.Những box như kết bạn bốn phương hay góc thư giãn,9x iêu,tâm sự có thể không cần tính bài viết cho thành viên.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom