[Thông báo]Tuyển Mod Học tập tháng 4+5

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn!

Với mục đích tạo ra một cộng đồng Học tập lành mạnh, giúp nhau cùng tiến, giao lưu và kết bạn giữa mọi miền của Tổ quốc, BQT diễn đàn Hocmai.vn quyết định tuyển nhiều vị trí Mod (quản lí) tại các box Học tập.

Kính mời các bạn muốn tham gia vào Ban điều hành xin vui lòng ghi rõ thông tin theo mẫu dưới đây:

* Họ tên:
* Ngày tháng năm sinh:
* Tên đăng nhập:
* Lớp:
* Trường
* Email:
* Sở trường các môn:
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?:
* Giờ online/Ngày:
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?:
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí?

Các Trưởng nhóm sau khi phỏng vấn bạn về nhiều mặt , sẽ đề cử lên BQT diễn đàn để xét duyệt.

BQT diễn đàn chọn Mod không chỉ dựa trên kiến thức của chính bạn mà còn cả về: nhân cách, sự hòa đồng, tinh thần nhiệt huyết vì một cộng đồng Học tập rộng lớn.

Xin trân trọng cảm ơn sự tham gia của các bạn!

Last edited by a moderator:
M

minhtuyenhttv

cho em đăng kí ạ :D (tem :D)
* Họ tên: Hoàng Minh Tuyến
* Ngày tháng năm sinh: 14 / 7 / 96
* Tên đăng nhập: minhtuyenhttv
* Lớp: 9g
* Email:nhoklayonline@yahoo.com
* Sở trường các môn:Hóa (only 1)
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: hóa 8 + 9
* Giờ online/Ngày: khoảng 1 => 2 h có khí hơn, nhg số lần onl khá nhiều :D
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: đứa box đi lên, làm nhiều điều hơn nữa cho box trước khi thi vào cấp 3 hơn nữa cũng muốn củng cố kiến thức để thi chuyên
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí? rất nhiều dự định mà khi làm mem em đã dự tính nhưng chưa thực hiện vì quyền hạn vòn hạn chế :D
PS thiếu trường rồi ạ, ko sao lại có lớp :-?
trường em là trường phan chu trinh Tp buôn ma thuột tỉnh đăk lăk

T

toletbygonebebygone

Thành viên 002 đăng kí ;;)
* Họ tên: Nguyễn Huy Cường
* Ngày tháng năm sinh:25/6/1993
* Tên đăng nhập:toletbygonebebygone
* Lớp:12
* Email:toletbygonebebygone@yahoo.com
* Sở trường các môn: Hóa - Lí
* Nguyện vọng làm Mod Hóa ở Box :Hóa 12 ( luyện thi ;;) :">)
* Giờ online/Ngày: không cố định lắm. khoảng 2-5h/ngày
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod : tạo một box hóa sôi nổi, một môi trường tốt cho member, một diển đàn trẻ
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí:giải bài tập, quản lí các topic cho ổn hơn, tạo một vài trò chơi nhỏ cho mọi member

G

ga_cha_pon9x

* Họ tên: Lưu Hồng Thu
* Ngày tháng năm sinh: 7-9-1997
* Tên đăng nhập: ga_cha_pon9x
* Lớp: 8D
* Trường:THCS Yên Thắng
* Email: gakon97@gmail.com
* Sở trường các môn:Anh,Văn
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Mod Văn,ở box văn 8
* Giờ online/Ngày: 2-3/ngày(hơi ít)
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?:Muốn có thêm kiến thức ,kinh nghiệm quản lí,giúp đỡ tất cả các bạn (bằng năng lực của mình) ở box văn 8
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí?:Cố gắng hết sức mình giúp đỡ+trả lời bài của các bạn hết sức có thể,thực hiện và xử lí những trường hợp sai phạm nội quy mà box đề ra

G

gioxanh

* Họ tên: Phan Thu Thảo
* Ngày tháng năm sinh: 11/06/1995
* Tên đăng nhập: gioxanh
* Lớp: 10Anh1
* Trường: THPT Chuyên ĐHSP Hà Nội
* Email: gioxanh116@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: Anh
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Anh
* Giờ online/Ngày: khoảng 3-4 tiếng/ngày
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: tăng kinh nghiệm cho bản thân :">
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí?: làm hết sức mình :x, sức đến đâu làm đến đó :">

V

vuduyhungchuot

* Họ tên: Vũ Duy Hưng
* Ngày tháng năm sinh: 15/6/1997
* Tên đăng nhập: vuduyhungchuot
* Lớp: 8B
* Trường: THCS Ngô Gia Tự
* Email: chuotvuduyhung@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: Toán, Lý Hoá (ghét các môn xã hội :D)
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box : Nguyện vọng làm MOD ở 1 trong các box Toán, Lý, Hoá.
* Giờ online/Ngày: nếu chia trung bình ra thì 1h/ngày, do dạo này hơi bận học.
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod: đồng nghiệp dễ tính hơn (lần trước gặp phải đồng nghiệp đanh đá quá), xử lí được nạn spam và những bài thuộc dạng "lặt vặt" như vậy.
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí: Xử lí spam và các bài viết vi phạm lỗi lặt vặt, xử lí các thành viên vi phạm nặng :D.

T

thanhduc20100

* Họ tên: Hoàng Thanh Đức
* Ngày tháng năm sinh: 17/3/1993
* Tên đăng nhập: thanhduc20100
* Lớp: 12
* Trường: Đào Duy Từ
* Email: thamtuconan_17393@yahoo.com
* Sở trường các môn:Hoá, lý, toán
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Hoá
* Giờ online/Ngày: 10h mỗi tối
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: tạo ra không khí học tập sôi nỗi, và làm nhiều bài tập( năm cuối rồi mà^^!)
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí? tạo ra một số topic hiệu quả trong việc học hành, khi nào làm rồi nghĩ thêm:D

S

starfish_blue_sea

* Họ tên: Nguyễn Phượng Mai
* Ngày tháng năm sinh: 5/10/1997
* Tên đăng nhập: starfish_blue_sea
* Lớp: 8
* Trường: THCS Cẩm Thành
* Email: tieumeo97@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: Anh, Địa, Sử, Hoá
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Địa
* Giờ online: mỗi ngày khoảng 1 - 2 tiếng
*Mong muốn khi làm mod: Giúp box Địa thoát khỏi tình trạng vắng vẻ, trở nên sôi nổi hơn trước :D
*Bạn sẽ làm gì ở box bạn quản lí : quản lí thôi ạ ^^ (bao gồm xử lí các bài viết spam, không dấu; tổ chức các pic thực sự hiệu quả và thiết thực, giúp mọi người đi lên trong việc hiểu Địa thay vì ngồi lẩm nhẩm như vẹt)

S

sot40doc

* Họ tên: NGuyễn Quang Anh
* Ngày tháng năm sinh: 14 - 12 - 1994
* Tên đăng nhập: sot40doc
* Lớp: 11A2
* Trường : THPT Trần Quang Khải
* Email: Sot40D0C@yahoo.com
* Sở trường các môn: hóa , lí
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: mod hóa 8 hoặc 9 hoặc 10
* Giờ online/Ngày: 1 -> 2 giờ / ngày nếu không có vấn đề gì
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: giúp đỡ các bạn lớp 8 , 9 , 10 rèn luyện các cuộc thi để thi thật đạt thành tích cao . Ngoài ra còn giúp đỡ các bạn học và giải bài tập
+ hạn chế các bài viết spam , không dấu , sai quy định .
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí? : lập ra các cuộc thi với mức độ nâng cao dần và tổ chức 1 cách thường xuyên.
+ Nhắc nhở các thành viên làm sai quy định hoặc hướng dẫn cách viết đúng quy định , nội dung

R

rocky1208

Tên: Nguyễn Trọng Tuệ

Năm sinh: 1989

Tên đăng nhập: rocky1208

Email: tuent.edu@gmail.com

Địa chỉ: hiện tại đang sống ở Hà Nội.

Sở trường:

- Các môn khối A
- Lập trình C/C++ (không biết Pascal do không được học)
- Toán cao cấp / toán rời rạc/ cấu trúc dữ liệu và giải thuật​

Sở đoản: toàn bộ khối C + giáo dục công dân + kỹ thuật nông nghiệp

Thời gian online: thông thường ít nhất 4 tiếng / ngày trừ hôm nào ốm đau :) Nếu được làm mod sẽ dành cho diễn đàn thấp nhất 2 tiếng / ngày.

Kinh nghiệm quản lý: chưa có kinh nghiệm gì hết, nhưng khả năng thích nghi, bắt nhịp với công việc tốt

Nguyện vọng và lý do: Mình tham gia diễn đàn cách đây cũng khá lâu, chủ yếu hoạt động trong box hóa, giúp các bạn giải bài tập và giải đáp thắc mắc. Mình đã lập một số topic và hoạt động cũng tương đối đều đặn. Nhưng do có chút việc cá nhân nên đã tạm dừng một thời gian. Bây giờ có dịp thăm lại diễn đàn được một số mem cũ quen trên diễn đàn cho biết box Lý đang có vấn đề về nhân lực. Vì vậy mình hy vọng có thể giúp sức gì đó. Mình sinh năm 89 nên ko còn là học sinh cấp III nữa rồi. Bây giờ chỉ muốn việc gì đó để đóng góp cho cộng đồng thôi. Môn lý cũng không phải là môn mình thích nhất. Tuy nhiên, theo như một số bạn cho biết thì hiện tại hoạt động không tích cực cho lắm, có phần trì trệ. Các box khác thì nghe chừng có vẻ ổn. Vì vậy mình muốn xin về làm mod box Lý, hy vọng có thể giúp được các mod đương nhiệm đỡ vất vả hơn. Còn nếu ban quản trị xét thấy khu vực nào cần thiết bổ sung nhân lực hơn thì mình xin về khu vực đó (trong phạm vi khối A thôi nhé :) )

Cam kết:
- Tuân thủ nội quy diễn đàn như một member bình thường.
- Tuân theo sự điều phối sắp xếp của ban quản trị.
- Tối thiểu là làm trọn vẹn những gì mà nghĩa vụ của một mod phải làm. Ngoài ra sẽ cố gắng hết sức cùng các mod khác thúc đẩy phong trào học tập của các bạn đi lên. Nếu có điều kiện sẽ hỗ trợ các box khác nếu có khả năng và thấy cần thiết​

C

canhcutndk16a.

* Họ tên: Nguyễn Ngọc Cánh Cụt
* Ngày tháng năm sinh: 28-02-1995
* Tên đăng nhập: canhcutndk16a.
* Lớp: 10
* Email: canhcutndk16a@gmail.com
* Sở trường các môn: Toán + Lí+ Hoá +Sinh + Anh
* Nguyện vọng làm Mod Sinh? ở Box 10+9?:
* Giờ online/Ngày: 1-2h
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod: Tạo mt học tập sôi nổi, hiệu quả
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí: giải bài tập, ổn định các topic

L

lan_phuong_000

* Họ tên: Nguyễn Thị Lan Phương
* Ngày tháng năm sinh: 10-9-1997
* Tên đăng nhập: lan_phuong_000
* Lớp:8
* Email: thien_than_bexiu@yahoo.com
* Sở trường các môn: Sử - Văn - Sinh
* Nguyện vọng làm Mod Hóa ở Box : Box sử 6+7+8 hoặc box văn 6
* Giờ online/Ngày: 2h/ngày
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod : Sẽ thực hiện tốt công việc mod đưa box mình đi lên, phát triển đồng thơi đưa hocmai.vn phát triển từng ngày
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí: Quản lí chặt chẽ kg cho tình trạng spam diễn ra
tham gia xây dựng box: trả lời câu hỏi, làm bài tập, tạo một vài sân chơi nhỏ (hiện tại mình đang quản lĩ 2 trò chơi nhỏ..)
Hết
Hi vọng đc BQT xét duyệt ^^

B

binbon249

* Họ tên: Bùi Ngọc Xuân Hà
* Ngày tháng năm sinh: 24-9-1996
* Tên đăng nhập: binbon249
* Lớp: 9
* Trường: THCS Trần Hưng Đạo
* Email: binbon249@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: Hóa, Văn, mĩ thuật, tin.
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: em muốn làm mod box hóa 8, 9
* Giờ online/Ngày: nhiều nhất là 13 tiếng (nếu ngày đó được nghỉ) và ít nhất là 2 tiếng
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: nếu em làm mod em có thể dễ dàng giúp các em lớp 8 học hơn......và em muốn củng cố lại kiến thức để luyện thi chuyên
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí? Như ở trên, em sẽ giúp các em lớp 8 học hóa và xây dựng box hóa phát triển hơn :)

O

ohmymath

Kính gửi BQT

* Họ tên: Nguyễn Ngọc Khánh
* Ngày tháng năm sinh: 30/10/1996
* Tên đăng nhập: ohmymath
* Lớp : 9
* Trường: trung học cơ sở Trần Phú; Hà Nam
* Email: oreka123kokoko@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: chỉ có môn Toán thôi ạ :)
* Nguyện vọng làm mod ở box toán 9
* giờ online 1 ngày: Ít nhất 30' mỗi ngày trong dịp này; những sẽ lâu hơn sau 3 tháng nữa;)
* Mong muốn khi làm mod: có thể tổ chức những hoạt động toán học thật vui ; bổ ích mà 1 mem thì ko làm được:D
* Ở box mà em quản lí: Trước hết là làm tốt các nhiệm vụ của 1 mod bình thướng. Và nguyện vọng tiếp đó là (đương nhiên là chỉ ở box em thui:D) : làm cho mọi mem có hứng thú lên hm để học tập; thật sự thu được những kiến thức mình cần trên hm!! Làm cho hm là trang web mọi người lên để học tập 1 cách thiết thực chứ ko phải 1 trang web giải trí và câu thanks;) Và vận động mọi người học cả cái đạo (theo em thấy thì box vắng khách nhất chính là cái box Đức dục đấy ạ :|) + khẩu hiệu "người Việt dùng Tiếng Việt" thuần chủng; ko lai tạp ạ!!
và rất nhiều nữa ; cứ xét em lên làm mod thì thấy ạ ;))

Khi nào thấy em đủ khả năng làm mod thì mong BQT xem xét :D

KHÁNH
OHMYMATH

T

thatki3m_kut3

* Họ tên: Nguyễn Thị Ngân
* Ngày tháng năm sinh: 01/07/1996
* Tên đăng nhập: thatki3m_kut3
* Lớp: 9
* Trường: THCS Gio Việt
* Email: happystar_17@yahoo.com
* Sở trường các môn: Toán(forever)
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Mod Toán 9 ạ
* Giờ online/Ngày: khoảng 5-6 h
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: Em muốn nâng cao tầm hiểu biết của mình dù em biết em ko giỏi bằng mấy bạn khác ạ, em cũng muốn box Toán phát triển mạnh mẽ hơn
*làm gì ở box mình quản lí: Làm hết sức mình, giúp đỡ các bạn và phạt những bài spam là ko tránh khỏi ạ

N

nganltt_lc

* Họ tên: Trần Thị Thu Ngân
* Ngày tháng năm sinh: 24 / 09 / 1996
* Tên đăng nhập: nganltt_lc
* Lớp: 9a2
* Trường : THCS Lý Tự Trọng.
* Email: nganltt_lc@yahoo.com.vn
* Sở trường các môn: Toán
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Toán 9
* Giờ online/Ngày: 19h - 23h
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: Muốn box toán ngày càng phát triển.
Có nhiều dạng bài tập để giúp các bạn khác học tập tiến bộ hơn.
Kiến thức được củng cố sâu sắc hơn.
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí?
Cố gắng hết sức để box phát triển. Đóng góp hết mình cho box.

Không sử dụng chữ màu đỏ trong bài viết - Phalaibuon

I

inujasa

Họ tên: Nguyễn Thế Việt
Năm sinh:05/02/1995
Tên đăng nhập:inujasa
Lớp: 10
Email: arceus_friendship_forever@yahoo.com
Học tập tại: THPT Lê Thánh Tông
Sở trường: hoá
Thời gian online:1-2h mỗi ngày
Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: hóa 10, thực sự yêu hoá, muốn nâng cao kiến thức về hoá hơn :))
Làm gì ở box mình quản lí: tổ chức vài cuộc thi nhỏ trong quyền hạn, giúp đỡ các bạn khác trong học tập. ở trên hm ít bạn quá, mong muốn đc kết bạn nhiều

S

subaby9x

* Họ tên: Nguyễn Thu Hương
* Ngày tháng năm sinh: 15.05.93
* Tên đăng nhập:subaby9x
* Lớp:12
* Trường: THPT Cầu Giấy
* Email:subaby9x@gmail.com
* Sở trường các môn: Văn
* Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?: Mod văn 12
* Giờ online/Ngày:10h tối
* Bạn mong muốn điều gì khi làm Mod?: hy vọng những ai chưa thích môn văn thì có thể có 1 ít cảm xúc với nó:)
*Kinh nghiệm quản lý: đã từng là Mod, Admin của 1 số 4rum^^
* Bạn sẽ làm gì ở Box mà bạn quản lí? sẽ làm tròn nhiệm vụ của 1 Mod, và đăng kí làm Mod box Văn chỉ muốn cho tất cả học sinh thêm yêu môn văn hơn mà thôi, vì thực tế các bạn chỉ chú trọng học T-L-H, mình mong rằng với kinh nghiệm học văn cũng như niềm đam mê của mình với môn văn, nó có thể giúp các bạn..^^Hơn nữa, việc làm 1 thành viên trong BQT là 1 điều rất thú vị, và mình muốn học hỏi nhiều hơn nữa

B

bboy114crew

Họ tên:Nguỵ Văn Thắng
Năm sinh:03/12/1996
Tên đăng nhập:bboy114crew
Lớp: 9
Email: bboy_114crew@yahoo.com
Học tập tại:THCS Thị Trấn Neo.
Sở trường: Toán
Thời gian online:ít nhất 15 phút mỗi ngày
Nguyện vọng làm Mod ? ở Box ?:toán 9

Vì lòng yêu toán học và muốn Nâng cao khả năng tư duy,sáng tạo và học hỏi những ki thuật trong toán học .
Làm gì ở box mình quản lí: tổ chức vài cuộc thi nhỏ trong quyền hạn, giúp đỡ các bạn khác trong học tập. ;)

Không sử dụng chữ màu đỏ trong bài viết - Phalaibuon

S

sugiayeuthuong

Họ và Tên :Trần Thị Hồng Ngoan
ngày sinh 20/11/1994
tên đăng nhập sugiayeuthuong
Lớp: 11
Trường THPT Nguyễn Khuyến
Email:hogngoan@yahoo.com
sở trường: toán hóa
nguyện vọng làm mod? box hóa 11 hoặc toán 11
giờ online/ngày: 2 giờ/ngày
Bạn mong muốn điều gì khi làm mod? muốn Box ngày càng phát triển là nơi để các bạn trao đổi cũng như củng cố và nâng cao kiến thức. Mong mình sẽ học tập tốt hơn và để có chút kinh nghiệm quản lý để sau này có thể làm quản lí(hihi)
kinh ngiệm quản lý: chưa có nhưng sẽ có găng trau dồi sau
Bạn sẽ làm gì ở box của bạn? sẽ hoàn thành tốt trách nhiệm của một mod, giúp các thấy răng toán và hóa là hai môn học cực kì thú vị, sẽ tạo ra một só chuyên đề nếu có thể để các bạn trao đổi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom