Tin tức [Thông báo] Công bố danh sách Mod mới trên diendan.hocmai.vn

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truonghan_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hj all!

>> Sau một thời gian tuyển chọn Mod mới bổ sung cho diễn đàn Hocmai.vn, vượt qua 2 vòng tuyển chọn. Giờ đây anh xin được công bố danh sách những bạn đã chính thức trở thành Mod của diễn đàn.

picture.php

>>> Trước hết thay mặt cho ban điều hành anh xin chúc mừng tất cả các em có trong danh sách. Anh cũng nhắc rằng nếu em nào không có trong danh sách trúng tuyển lần này thì hãy chờ lần sau tham gia tuyển Mod.

>>> Từ nay hiệm vụ của Mod rất nặng nề, bắt đầu sang tháng 4 anh đề nghị các Mod thắt chặt quản lí hơn nữa Box của mình.

>>> Tất cả các Mod chú ý nhiệm vụ, quyền hạn và quyền lợi của Mod anh sẽ cập nhật trên Box dành rêng cho Mod vào cuối tháng này nhé.

>>> Một lần nữa anh chúc mừng tất cả các Mod đã trúng tuyển nhé. Chúc các em hoàn thành nhiệm vụ trên cương vị mới nhé.

Chào thân ái!

Last edited by a moderator:
T

truonghan_h

[Thông báo] Tổng hợp danh sách Moderator trên diendan.hocmai.vn

Hj all!

> Sau cuộc tuyển chọn Mod thành công và đã tìm ra được những thành viên tiêu biểu để trao quyền quản trị trên diễn đàn.

>> Sau đây anh sẽ công bố cho các em danh sách toàn bộ Moderator có trên diễn đàn của chúng ta, phù hợp với từng Box phụ trách.

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Chúc cho tất cả các em hoàn thành nhiệm vụ của mình.

Thân ái!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom