Tin tức Thông báo cập nhật ngày tháng năm sinh chính xác

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà,

Hiện nay diễn đàn đang triển khai gửi các tài liệu học tập gần như theo tiến độ học tập ở trường để các thành viên ôn luyện lại được kỹ càng hơn.

Và cũng là để ra mắt kho tài liệu miễn phí của HOCMAI tại địa chỉ https://hocmai.vn/kho-tai-lieu/

Vì vậy, để được nhận những tài liệu hữu ích, phù hợp với tiến độ cũng như lớp học mà các em đang học. Các em hãy báo về cho diễn đàn nếu năm sinh của các em chưa chính xác nhé.

Cách thức điều chỉnh ngày tháng năm sinh:
Chỉ có 1 cách duy nhất là tạo hội thoại cho anh @Đình Hải với tiêu đề "Điều chỉnh ngày tháng năm sinh".
Nội dung hội thoại các em gửi kèm giấy tờ tùy thân có thông tin ngày tháng năm sinh chính xác như thẻ học sinh, thẻ bảo hiểm y tế, chứng minh nhân dân, thẻ căn cước công dân, giấy khai sinh,...để diễn đàn cập nhật đúng thông tin cho các em nhé.

Lưu ý: Các thông tin giấy tờ tùy thân chỉ gửi hội thoại cho anh @Đình Hải để bảo mật thông tin cá nhân. Không đăng các giấy tờ tùy thân lên diễn đàn nhé.

Trân trọng.

Top Bottom