Nhân sự Thông báo bổ nhiệm Mod đợt 5 & TMod đợt 7 năm 2018

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trải qua một thời gian phấn đấu không ngừng nghỉ, các bạn TMod đã chung tay xây dựng diễn đàn HOCMAI ngày càng hoàn thiện hơn, ngày càng phát triển hơn.
Bên cạnh đó, các bạn thành viên ứng tuyển BQT cũng đã vượt qua thời gian thử thách, chúng ta đã tìm ra được những thành viên ứng tuyển BQT, Mod ưu tú nhất.

BQT diễn đàn xin vui mừng thông báo bổ nhiệm Mod và TMod các bạn sau:

Bộ phận học tập
Box Toán học
@hdiemht : TMod Toán THCS

Box Ngữ văn
@baochau1112 : Mod Văn

Box Ngoại ngữ
@phuongdaitt1 : TMod tiếng Anh

Box Hóa học
@tiểu thiên sứ : TMod Hóa 9,10

Bộ phận cộng đồng
@Phạm Ngọc Thảo Vân : Mod Cộng đồng

Bộ phận quản lý

@Toji Takeshi : Kiểm soát viên

Xin chúc mừng các em và gửi tặng mỗi bạn một bó hoa tươi thắm.
Chúc các em hoàn thành tốt nhiệm vụ
và cùng chung tay xây dựng diễn đàn năm
2018 CHẤT LƯỢNG - NĂNG ĐỘNG - SÁNG TẠO

Những bạn chưa được bổ nhiệm trong đợt này vui lòng chọn đăng ký quản lý box khác (do 1 box có quá nhiều bạn đăng ký) hoặc hoạt động năng nổ hơn nữa để BQT xem xét bổ nhiệm trong đợt tiếp theo.

Những bạn thành viên mới, tràn đầy nhiệt huyết được chia sẻ kiến thức cho cộng đồng, hãy tích cực hoạt động + hỗ trợ thành viên và đăng ký gia nhập BQT tại topic Ứng tuyển gia nhập BQT năm 2018 nhé!

Thân ái!

Xem thêm: Cập nhật nhân sự BQT quản lý các box - nhóm

ka1412

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
874
730
121
Hà Nội
CNN | Life
Trải qua một thời gian phấn đấu không ngừng nghỉ, các bạn thành viên ứng tuyển BQT đã vượt qua thời gian thử thách, chúng ta đã tìm ra được những thành viên ứng tuyển BQT ưu tú nhất.

BQT diễn đàn xin vui mừng thông báo bổ nhiệm TMod đợt 6 như sau:

Bộ phận học tập
Box Toán học
@hdiemht : TMod Toán THCS

Box Ngoại ngữ
@phuongdaitt1 : TMod tiếng Anh

Box Hóa học
@tiểu thiên sứ : TMod Hóa 9,10

Những bạn chưa được bổ nhiệm trong đợt này vui lòng chọn đăng ký quản lý box khác (do 1 box có quá nhiều bạn đăng ký) hoặc hoạt động năng nổ hơn nữa để BQT xem xét bổ nhiệm trong đợt tiếp theo.

Những bạn thành viên mới, tràn đầy nhiệt huyết được chia sẻ kiến thức cho cộng đồng, hãy tích cực hoạt động + hỗ trợ thành viên và đăng ký gia nhập BQT tại topic Ứng tuyển gia nhập BQT năm 2018 nhé!

Thân ái!
Chúc mừng tất cả mọi người =)

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
Chúc mừng các anh, chị TMod - Mod đã đạt được kết quả như mong đợi và mong rằng các anh chị sẽ ngày càng cô gắng hơn..

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Trải qua một thời gian phấn đấu không ngừng nghỉ, các bạn TMod đã chung tay xây dựng diễn đàn HOCMAI ngày càng hoàn thiện hơn, ngày càng phát triển hơn.
Bên cạnh đó, các bạn thành viên ứng tuyển BQT cũng đã vượt qua thời gian thử thách, chúng ta đã tìm ra được những thành viên ứng tuyển BQT, Mod ưu tú nhất.

BQT diễn đàn xin vui mừng thông báo bổ nhiệm Mod và TMod các bạn sau:

Những bạn thành viên mới, tràn đầy nhiệt huyết được chia sẻ kiến thức cho cộng đồng, hãy tích cực hoạt động + hỗ trợ thành viên và đăng ký gia nhập BQT tại topic
Thân ái!

Chúc mừng chị Diễm nha ! :)
Chúc mừng các mem khác nữa :)
Hoạt động chăm chỉ lên nhé all :)

Top Bottom