Nhân sự Thông báo bổ nhiệm Mod đợt 1 & TMod đợt 4 năm 2017

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Loa loa loa...

Xin chúc mừng các bạn TMod đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ và được bổ nhiệm lên chức Mod.

Và cùng hân hoan chào đón những bạn TMod mới của diễn đàn chúng ta.

Box Ngữ văn
1. @baochau1112 - Mod Văn THPT

Box Ngoại ngữ
1. @baochau1112 - Mod Tiếng anh

Box Vật lí
1. @trunghieuak53 - Mod Vật lí - Phụ trách box Vật lí
2. @thuyhuongyc - Mod Vật lí THCS

Box Sinh học
1. @yuper - Mod Sinh - Phụ trách box Sinh học
2. @Oahahaha - TMod Sinh THPT

Xin chúc mừng các bạn và gửi tặng mỗi bạn một bó hoa tươi thắm.
hoa-chao-mung-mod-jpg.42

Chúc các bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ và cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh và là một địa chỉ hữu ích dành cộng đồng Học sinh Việt Nam.

Những bạn chưa được bổ nhiệm trong đợt này vui lòng chọn đăng ký quản lý box khác (do 1 box có quá nhiều bạn đăng ký) hoặc hoạt động năng nổ hơn nữa để BQT xem xét bổ nhiệm trong đợt tiếp theo.

Những bạn thành viên mới, tràn đầy nhiệt huyết được chia sẻ kiến thức cho cộng đồng, hãy tích cực hoạt động + hỗ trợ thành viên và đăng ký gia nhập BQT tại topic Đăng ký gia nhập BQT DIỄN ĐÀN HOCMAI năm 2017 nhé!

Thân ái!

Xem thêm: Cập nhật nhân sự BQT quản lý các box - nhóm

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
@yuper chào mừng anh trở lại với box Sinh.. :) mời a phát biểu suy nghĩ.. :v
@Oahahaha cuối cùng chị cũng về chung đội với bọn e rồi.. :*
=》Nhân lực này thì kiến thức 11, 12 không lo không ai giải quyết :v :) ;)
@baochau1112 chúc mừng chị lên Mod nè.. sau này e còn hỏi bài chị nhiều nhiều..
@trunghieuak53 @thuyhuongyc chúc mừng 2 bạn nhé.. :)

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
- Em vui mừng xiết bao khi box Sinh lại có nhân lực dồi dào trở lại phải không chị @Shmily Karry's . Anh @yuper giỏi sinh chị @Oahahaha cũng rất giỏi sinh và siêng năng nữa chắc chắn box Sinh sẽ ngày càng vững chắc.
- Bên cạnh đó chúc mừng 2 anh chị box Lí nhé! Anh @trunghieuak53 anh là anh cả box lí mà, chị @thuyhuongyc cố lên.
- Riêng phần chị @baochau1112 em chúc rồi, chúc thêm "Chị Châu cố gắng và chắc chắn thành công!"
- Tuy nhiên, em nhớ cảnh đồng vui của box Hóa quá, trước box Hóa có nhiều nhân sự nhất nhì giờ thành ít nhất luôn. Hichic. Mong cho các bạn sau này sẽ nổ lực và góp phần công cuộc giáo dục HM phát triển của box Hóa.
- @yuper ngưỡng mộ anh vì anh đi hết cả 3 BP: Quản Lí -> Cộng đồng -> Học tập.
- Em quên, chúc mừng anh @Trịnh Hoàng Quân và anh @Trai Họ Nguyễn nhanh là Mod nha! Em tin là một ngày không xa, box Lí ko còn Tmod mà chỉ có Mod.
Lời cuối: Là đàn em nên em chỉ biết chúc các anh, các chị thành công trong công việc cuộc sống, gắn bó với diễn đàn và có nhiều kỉ niệm đẹp sâu sắc.

Last edited:

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định

Trần Uyển Nhi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng năm 2016
424
976
214
Hà Tĩnh
C
Loa loa loa...

Xin chúc mừng các bạn TMod đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ và được bổ nhiệm lên chức Mod.

Và cùng hân hoan chào đón những bạn TMod mới của diễn đàn chúng ta.

Box Ngữ văn
1. @baochau1112 - Mod Văn THPT

Box Ngoại ngữ
1. @baochau1112 - Mod Tiếng anh

Box Vật lí
1. @trunghieuak53 - Mod Vật lí - Phụ trách box Vật lí
2. @thuyhuongyc - Mod Vật lí THCS

Box Sinh học
1. @yuper - Mod Sinh - Phụ trách box Sinh học
2. @Oahahaha - TMod Sinh THPT

Xin chúc mừng các bạn và gửi tặng mỗi bạn một bó hoa tươi thắm.
hoa-chao-mung-mod-jpg.42

Chúc các bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ và cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh và là một địa chỉ hữu ích dành cộng đồng Học sinh Việt Nam.

Những bạn chưa được bổ nhiệm trong đợt này vui lòng chọn đăng ký quản lý box khác (do 1 box có quá nhiều bạn đăng ký) hoặc hoạt động năng nổ hơn nữa để BQT xem xét bổ nhiệm trong đợt tiếp theo.

Những bạn thành viên mới, tràn đầy nhiệt huyết được chia sẻ kiến thức cho cộng đồng, hãy tích cực hoạt động + hỗ trợ thành viên và đăng ký gia nhập BQT tại topic Đăng ký gia nhập BQT DIỄN ĐÀN HOCMAI năm 2017 nhé!

Thân ái!

Xem thêm: Cập nhật nhân sự BQT quản lý các box - nhóm
Chúc mừng mọi người nha

• Like
Reactions: Triêu Dươngg
Top Bottom