thời gian " muốn bit dc giá trị thực sự của ........"

Status
Không mở trả lời sau này.
N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự cảu một tháng hãy hỏi những người mẹ đã sinh non

N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự của một tuần hãy hỏi những người btv cảu tạp chí hằng tuần

N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự của một giờ hãy hỏi những người đang yêu & đang chờ đợi để dc gặp nhau

N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự của của một phút hãy hỏi những người vừa mới lỡ chuyến tàu

N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự của một giây hãy hỏi những người vừa thoát khỏi tai nạn hiẻm nghèo

N

ninuyaa

muốn bit dc giá trị thực sự của một /100 giây hãy hỏi những người vừa đạt huy chương tại kỳ thi olympic

N

ninuyaa

Tình yêu giống như không khí mà chúng ta không nhìn thấy nhưng chúng ta luôn biết nó rất cần thiết! Điều đó cũng giống hệt như anh, em sẽ không bao giờ nhìn thấy anh nhưng anh luôn luôn ở cạnh em và em sẽ biết anh mãi luôn yêu em

B

babybye

bài này tui có rồi
đọc nhiều nhưng cũng chỉ là lí thuyết thôi dù biết vậy mà có làm đc như mình muốn đâu
muốn tận dụng thời gian lắm chứ nhưng lại có nhiều thứ khác làm mình phân tán

V

vietdreamerz

Đúng là quá đáng quá.
Tại sao bạn ko gộp tất cả vào 1 bài viết thôi. Đây là lần 2 rồi.
Mong bạn lần sau chú ý trong cách post bài.
Thank so much.

N

ninuyaa

xin lỗi mọi người ,vì hôm post bài này tâm trạng mình ko dc tốt cho lắm nên mình ..... xin lỗi mọi người .thông cảm cho mình nha ! sorry

K

khoakhoa

Muốn biết cảm giác phải trảu wa mới bít đc chứ.sao mà hỏi đc ,trải wa mới bit và qu'i,hỏi củng có bít đc gì đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom