Thời gian khai giảng khóa Lý thầy Hùng 2012-2013

T

trietdeptrai

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy khóa luyện thi đại học Vật Lý của thầy Đặng Việt Hùng rất hay , em rất thích phong cách giảng dạy của thầy nhưng khóa học gần đến thời gian bế giảng . Cho em hỏi không biết khóa học của thầy hùng có khai giảng vào 2013 không ạ ! em cảm ơn hocmai trước !

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Em thấy khóa luyện thi đại học Vật Lý của thầy Đặng Việt Hùng rất hay , em rất thích phong cách giảng dạy của thầy nhưng khóa học gần đến thời gian bế giảng . Cho em hỏi không biết khóa học của thầy hùng có khai giảng vào 2013 không ạ ! em cảm ơn hocmai trước !

Chào em, Hocmai.vn chân thành cảm ơn sự quan tâm và ủng hộ của em đối với các khóa học tại Hocmai.vn nói chung và khóa Luyện thi ĐH môn Vật Lý thầy Hùng nói riêng.
Khóa học Luyện thi ĐH 2012-2013 đã được khai giảng 4 khóa, trong đó có khóa Lý - thầy Thông, Em có thể học thử và nếu phù hợp thì tham gia ôn luyện. Vào cuối tháng 7 đầu tháng 8, các khóa học luyện thi ĐH sẽ tiếp tục được khai giảng, dự kiến sẽ có các khóa như: Lý thầy Hùng, Hóa thầy Ngọc, thầy Sơn, Văn cô Tuyết, Văn thầy Ninh, Sinh thầy Quang Anh,..... Các em cùng đón đọc thông tin tại mục Bảng tin trường trên trang Tintuc.hocmai.vn hoặc trang Hocmai.vn.
Chúc em và các bạn học tập tốt.

L

lam10495

Cho em ké topic này chút , em mong khóa LTĐB Toán 2013 thầy Lê Bá Trần Phương có thêm phần kiến thức về Nhị thức Newton , Xác Suất , Tổ hợp , chỉnh hợp , giới hạn( khóa LTĐB 2012 chưa có trong khi đề thi đại học 2012 có những phần này )

Top Bottom