thix một ng là............

P

pinkgerm

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

($_$) là nghj về ng đó cuối cùng trước khi đy ngủ và đầu tiên trước khi thức giấc
($_$) là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào tr lớp cũng muón hí hoaý ghi tên ng đó lên mặt bàn
($_$) là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp những suy nghĩ, hình ảnh của ng ấy. KHI CÓ MỘT CHÚT J ĐÓ LIÊN QUAN LÀ NGAY LẬP TỨC '' ÀH, CÁI NÀY HẮN CŨNG CÓ":):D
($_$) là khi ng đó có nh điểm mà mình ko thể mê đc nh vẫn cố tìm ra lí do để thông cảm
($_$) là mong chờ tiếng chuông điện thoại của ng ta. cầm ống nghe đôi khi ko bjk phải nói j, ko còn j để nói, mỏi tay ơi là mỏi tay nh vẫn ko bỏ xuống.
($_$) là khi đã chuẩn bị nh j để nói rùi nhưng gặp ấy là tớ queê hết và sau khi gặp, mặc dù rất muốn nh tớ thể nào nhớ toá đã nói j
($_$) là sẵn sàng đi cùng ng đó đến nh nơi mà ng đó thjx còn mình cực kì ghét
($_$) là sẵn sàng đợi ng đó mặc dù ko có lĩ do j để đợi, o hề muốn đợi nh ko thể đi đâu khác đc
($_$) là khi ng ta qaun tâm đên những điều khác và có thể lơ là mình nhnưg mình vẫn có thể bỏ qua. giận thỳ dễ nh thông cảm và hiểu đc mới là khó
($_$) là khi đy bên canh ng đó , im lặng ko nói những j mà như đã nói hết all nh điều cần phải nói.

p/s: thjx một ng là j? tớ nói hơi rõ rùi í nh sự thật tớ ko thể hỉu nổi nh j tớ vừa vjk, phải chăng vậy nên jờ tớ vẫn ế nè. , hehehe;););););););););););););)

M

muilopt1994

ấy vít đúng thế còn gì, híc híc. Tớ nghĩ, hok phải là ấy ế đâu, chẳng qua là ấy đã thích người ta chưa thôi ;))

V

vietngocwindir

Tình yêu tuổi học trò chỉ là tình yêu ngộ nhận!
Đó là tình bạn có thể thân hơn một chút làm cô cậu cứ tưởng là tình yêu! Hic!

T

trang14

trang14 nghĩ đó chỉ là những cơn say nắng bất chợt thôi, chỉ cần uống liều thuốc lí trí vào là ổn :)

P

pinkgerm

đó là tình cảm của gà bông và gà tồ, nó thật đẹp với nh ai bjk đi đúng từng bước và dừng lại đúng lúc... có lẽ tớ đã làm được như vậy :)

T

tieuthomatngoc

ớ ớ kẻ thù của mình cũng lun như vậy mừ tình iu gì kia chứ tỉ lệ đúng sai là 50/50

M

maruko_chan_thaison

($_$) là nghj về ng đó cuối cùng trước khi đy ngủ và đầu tiên trước khi thức giấc
($_$) là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào tr lớp cũng muón hí hoaý ghi tên ng đó lên mặt bàn
($_$) là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp những suy nghĩ, hình ảnh của ng ấy. KHI CÓ MỘT CHÚT J ĐÓ LIÊN QUAN LÀ NGAY LẬP TỨC '' ÀH, CÁI NÀY HẮN CŨNG CÓ":):D
($_$) là khi ng đó có nh điểm mà mình ko thể mê đc nh vẫn cố tìm ra lí do để thông cảm
($_$) là mong chờ tiếng chuông điện thoại của ng ta. cầm ống nghe đôi khi ko bjk phải nói j, ko còn j để nói, mỏi tay ơi là mỏi tay nh vẫn ko bỏ xuống.
($_$) là khi đã chuẩn bị nh j để nói rùi nhưng gặp ấy là tớ queê hết và sau khi gặp, mặc dù rất muốn nh tớ thể nào nhớ toá đã nói j
($_$) là sẵn sàng đợi ng đó mặc dù ko có lĩ do j để đợi, o hề muốn đợi nh ko thể đi đâu khác đc
($_$) là khi ng ta qaun tâm đên những điều khác và có thể lơ là mình nhnưg mình vẫn có thể bỏ qua. giận thỳ dễ nh thông cảm và hiểu đc mới là khó
($_$) là khi đy bên canh ng đó , im lặng ko nói những j mà như đã nói hết all nh điều cần phải nói.

p/s: thjx một ng là j? tớ nói hơi rõ rùi í nh sự thật tớ ko thể hỉu nổi nh j tớ vừa vjk, phải chăng vậy nên jờ tớ vẫn ế nè. , hehehe;););););););););););););)

hô hô sao giống mình thế nhể
hình như mình iu người ta rồi :)):)):))

B

badcrazy2006

rong động đầu đời thoi mak , cứ thấy xinh tí thì bảo thít người ta kaka con trai mak mê gái lak chuyện thường thoi .
như tui nak 19 gòi chưa biết yêu ai lak gì , hiểu rõ quá cái tình yêu 9x , hoàn toàn không tồn tại đâu lao vào chỉ làm đau mình và người ta thoi , đôi khi vu vơ vô tình cho qua hết cái cảm giác quan tâm của người khác , làm người ta buồn gòi tự mình thành ra lak người quá vô tam , bỏ đy 1 tình cảm gọi lak tình yêu gà bông , không bao giờ giám bước vào con đường này , cho tời khi thực sự nhận ra dc điều gì và biết nghĩ cho người khác nhiều hơn mình thì hãy nghĩ tới việc yêu hya không yêu còn bây h thì , tụi mình còn quá vô tâm , bản thần lak trên hết mak . :(

N

nhungpro_196

Iêu và thích khác nhau chứ nhỷ? Thik là mình thik 1 vài điểm gì đó của ng kia,...( đại loại là vậy), còn iêu là trao cả trái tim và tình cảm của mình cho họ, dám hi sinh vì ng mình iêu...
Còn học trò á, nhiều khi chỉ là nh~ cái rung động đầu đời, vu vơ,.. rồi ngộ nhận là tình iêu đó thôi. Mà tóm lại là hok lên iêu thì hơn tập chung cho học tập mai sau iêu hok muộn đâu ^^:)

D

doigiaythuytinh

Bạn kinh nghiệm thật đấy.
Thix một người mà có cả list tâm trạng:p:p
Tớ nghĩ, tình iu tuổi học trò chỉ là chút ngộ nhận.
Đôi khi, chỉ một chút thik thik thoy, lại cứ tưởng là tình iu
Ôi học trò, tòan là những đứa kon nít, cứ tự cho mik là người nhớn
roài bày đặt chuyện iu đương vớ vẩn

B

baby_93

hay thế nhỉ?
sao mọi người lại cho tình iu học trò là vớ vỉn nhỉ?
tớ chửa iu ai
nhưng thik thì nhiều
thik theo kiểu of tớ là thik thầm
cũng hay, nhưng đc 1 time lại chán
tốt nhất là đợi nhớn đã
hixxxxxxxxxxxxx

Top Bottom