thích một người

N

nhok_yeuthatlong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thích một người !

Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ và nghĩ về người đó đầu tiên trước khi thức dậy
Thích một người là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hì hoáy viết tên người đó trên mặt bàn
Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp về người ấy .Khi có một chút gì liên quan là ngay lập tức :"Àh ,cái này ấy cũng có!"
Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm đươc những lì do chính đáng để thông cảm
Thích một người là mong chờ tiếng chuông điện thoại của người ấy,cầm ống nghe đôi khi không biết nói gì ,không còn gì để nói ,mỏi tay ơi là mỏi vẫn không bỏ xuống
Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kĩ những gì phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết và sau khi gặp ,mặc dù rất muốn vẫn không thể nào nhớ được đã nói những gì
Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kì ghét .
Thích một người là sẵn sàng chờ đợi người đó dù không có lí do gì để đợi .Không hề muốn đợi nhưng không thể đi đâu khác được.
Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác và lơ là mình không thể bỏ qua .Giận thì dễ ,thông cảm và hiểu được mới là khó .
Thích một người là đi bên cạnh người đó , im lặng , không nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói ...
Còn bạn, theo bạn , thích một người là như thế nào ?

T

thuylona

Chỉ cần người đó nói với bạn một tiếng là bạn cảm thấy vui

Những điều về người đó bạn luôn rất muốn biết

:D

C

cori

thích 1 người

là chỉ cần đi ngang qua người đó cũng thấy ấm

là chỉ cần người đó nhắc đến tên mình hoặc những gì về mình cho dù nhỏ cũng thấy vui

nói chung là bạn nói hết rùi nên chả còn cái nói

hợp tâm trạng với những đưa thích đơn phương như mềnh

N

nhok_yeuthatlong

bạn thích đơn phương ngta àk?
mình thì chả có ai mà thix hjhj;))
mình chỉ viết ra cko vui thui ;))
mình cũng chưa được cảm giác khi thix 1 người thỳ sẽ như thế nào:)

N

nhok_yeuthatlong

mình không hay xem bạn àk;))
tự dưng mình nghĩ thế thui chứ cũng chả bek làm sao

S

sunflower10c1

thick có phải là yêu ko thế.....................mình nghĩ hai cái này là một...........mà cũng có thể là hai cái # nhau

N

nhoklovely_two

thích và yêu là 2 khái niệm khác nhau.
thích 1 người là khi cảm thấy vui vẻ, hạnh phúc nhưng chỉ có người mình yêu mới mang lại cho mình 1 cảm giác bình yên :)

B

betuyet_matto_0596

thix 1 người là thông là luôn nghĩ về người đó,luôn mong những điều tôt đẹp sẽ đến vs ngưới đó,cho dù người ta có hành động như thế nào đi chăng nữa thì vẫn chỉ thix 1người..........................

Top Bottom