Thi thử

S

scientist

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thi TTS môn Anh tuần vừa rồi, khi thi xong thì em lỡ tay bấm nhầm vào nút làm lại đề thi, sau đó em tắt đi để làm môn thi khác. Hôm sau em vào quá trình học tập của em thì thấy bài thi đó ko có điểm (dấu - ) và tính 10 bài thi gần nhất thì bài thi đó lại cho là 0đ. Mà h em vào làm lại đề thi cũng ko đc nữa, BTC ơi có cách j` giúp em ko, nếu ko thì oan cho em quá hichic...

M

Moderator

scientist said:
Em thi TTS môn Anh tuần vừa rồi, khi thi xong thì em lỡ tay bấm nhầm vào nút làm lại đề thi, sau đó em tắt đi để làm môn thi khác. Hôm sau em vào quá trình học tập của em thì thấy bài thi đó ko có điểm (dấu - ) và tính 10 bài thi gần nhất thì bài thi đó lại cho là 0đ. Mà h em vào làm lại đề thi cũng ko đc nữa, BTC ơi có cách j` giúp em ko, nếu ko thì oan cho em quá hichic...

Việc này ban tổ chức không hỗ trợ được cho em rồi. Anh mong rằng với các kinh nghiệm học được từ những sai sót trong các kì thi thử, em sẽ hoàn thành bài thi Đại học một cách tốt nhất có thể.

S

scientist

Moderator said:
scientist said:

Việc này ban tổ chức không hỗ trợ được cho em rồi. Anh mong rằng với các kinh nghiệm học được từ những sai sót trong các kì thi thử, em sẽ hoàn thành bài thi Đại học một cách tốt nhất có thể.

Nhưng mà anh mod ơi, đây là em sơ suất lỡ tay bấm vào làm lại cơ mà, có phải sơ suất làm sai các câu hỏi đâu anh!

T

thanhhai12a2

Thì nói rồi
ĐÓ là lỗi kĩ thuật của mình chứ có phải của BTC đâu
:D
Chịu

M

Moderator

scientist said:
Moderator said:
scientist said:

Nhưng mà anh mod ơi, đây là em sơ suất lỡ tay bấm vào làm lại cơ mà, có phải sơ suất làm sai các câu hỏi đâu anh!

Đúng như bạn Hải đã nói, đây là sai sót kĩ thuật của em, bài làm không lưu lại hệ thống nên ban tổ chức không thể hỗ trợ được. Làm bài thi ĐH thật cũng có những quy định không thể vi phạm chứ ko phải chỉ có tích sai câu hỏi thôi đâu. Em nhớ chú ý để thi tốt nhé.

S

scientist

Anh mod ơi sao hôm ni là thứ 4 rùi mà chưa có danh sách xét giải vậy? :-S

S

scientist

Yeah em đc xét giải >:D< , tuy chỉ là giải KK :( ... Anh mod ơi chỉ cho em cách nộp hồ sơ đkí xét giải với, chỉ cặn kẽ giùm em anh nhé, em mới đc xét lần đầu hihi

H

hocmai.trogiup

thanhhai12a2 said:
Ax
tui xếp thứ 2 mà không được xét giải X-(
Bất công vô lí :((

Chào Hải,
Nếu em phù hợp điều kiện của cuộc thi em sẽ được xét giải!
Khi chưa có công bố của BTC em không nên đưa ra những lời lẽ thiếu căn cứ như thế này nhé! Anh đã nhắc em khá nhiều lần về việc post bài khi chưa có căn cứ xác thực.

T

thanhhai12a2

cái này là của mấy tuần trước liền mà anh :D
cái tuần mà danh sách xét giải bị lỗi đó :D
anh trách nhầm em rồi hihi :((

S

scientist

BTC ơi

BTC ơi, cho em hỏi sao danh sách trúng giải tuần 24 25 có lâu rồi mà chưa trao giải? hi`hi` :D em vào nik em vẫn chưa thấy đc trao giải KK j` hết huhu :((!!!

H

hocmai.trogiup

Re: BTC ơi

scientist said:
BTC ơi, cho em hỏi sao danh sách trúng giải tuần 24 25 có lâu rồi mà chưa trao giải? hi`hi` :D em vào nik em vẫn chưa thấy đc trao giải KK j` hết huhu :((!!!

Tài khoản của các em anh đã cộng tiền từ rất lâu rồi nhé,
Các em vào kiểm tra lại nhé!
Chúc em học tốt!

S

scientist

Tú tài số đã rơi vào quên lãng???

Cho đến h này hình như vẫn chưa có kết quả cuộc thi TTS, có vẻ như sau kì thi Tốt nghiệp vừa rùi thì TTS đã rơi vào quên lãng và thế là kết thúc trong một nỗi ngờ vực!!!!??? Còn các bạn thế nào, thi tốt chứ? Mình thi cũng đc.

T

thanhhai12a2

hjx
đã nói rùi, chắc không có ai có giải đâu mà, cho quên luôn đi cũng được
:(

S

scientist

thanhhai12a2 said:
hjx
Nhưng BTC phải thông báo chứ, chẳng lẽ ko có giải là im lun à, thật đáng ngờ vực, với lại như thế này thì đk của BTC quá cao, làm các thí sinh năm sau sẽ hết hứng thú. Thôi TTS thiết nghĩ nên bỏ đi là vừa!!!

T

thanhhai12a2

scientist said:
thanhhai12a2 said:
hjx
Nhưng BTC phải thông báo chứ, chẳng lẽ ko có giải là im lun à, thật đáng ngờ vực, với lại như thế này thì đk của BTC quá cao, làm các thí sinh năm sau sẽ hết hứng thú. Thôi TTS thiết nghĩ nên bỏ đi là vừa!!!
thế không thể dùng những câu dễ nghe hơn 1 chút ah, nói gì mà khó nghe quá, dù sao thì cuộc thi nào cũng phải có lúc để rút kinh nghiệm chứ, BTC cần những ý kiến mang tính xây dựng chứ không phải những lời than phiền

H

hocmai.trogiup

Thời gian vừa rồi do cuộc thi Tốt nghiệp THPT diễn ra khá căng thẳng và gay cấn, do đó BTC quyết định đưa danh sách xét giải trận Chung kết Tú tài Số sau khi các em thi xong để các em có thể thoải mái hơn!
Em vào link này để xem danh sách những thí sinh Lọt vào danh sách này nhé: http://hocmai.vn/mod/newshm/view.php?id=14589

Top Bottom