Thi thử đại học

C

camdorac_likom

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dành cho các bạn muốn thi thử đại học nhé

Từ nay đến tháng 7, khối THPT chuyên Lý ĐHQG sẽ tổ chức thi cả thảy 10 đợt, khối A; đã thi được 2 đợt.Các bạn trường ngoài cũng có thể đến thi.

Khối THPT chuyên Toán-Tin đã tổ chức thi đợt 1 vào Chủ nhất tuần trước. Lịch tiếp thế nào , tớ thông báo sau nhé

Khối THPT chuyên Sinh thi đợt 1, 4 môn ( t, l, h, s) vào chủ nhật 22. Đợt 2 có thể kết hợp chuyên hoá cùng tổ chức.

Ai có nhu cầu đăng ký thì đến nhà C3 182 Lương Thế Vinh, Nguyễn Trãi , Thanh Xuân nhé!

Đề chỉ đến đúng mức mình đã học thôi! không quá khó đâu.

Mọi người đến thi thử cho biết nhá:)>-:D

L

linh.930094

bạn có thể post lên cho minh xem thu dc ko?
mình ở xa nên ko tham gia dc
:D:D:D:D:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

C

chiryka

bọn mình ở xa ko tiện đi lại để thi, bạn có thể vui lòng sưu tầm đề thi và post lên cho mọi người cùng làm được ko :D, thx nhiều nhiều

C

camdorac_likom

chán nhỉ! đề trắc nghiệm dài lắm, mà mình ko có thời gian. Định scan ảnh lên cho mọi người xem nhưng ko biết post ảnh thế nào

H

huulinhkg18

Mình là một học sinh lớp 12. Sắp thi tốt nghiệp rồi. Có bạn nào học giỏi về tích phân tóm tắt các dạng và cách giải rồi gửi về mail giùm mình nha. Tụi mình sẽ là bạn thân. Cám ơn!

U

uocmoxanhhb1985

ai giup minh bai nay voi
giải phương trình sau
x+căn bậc 2 của (x^2 -2x+2)=3^(x-1)+1
thanh you moi nguoi nhe

M

molon2009

mình thi rồi!

Kết quả của mình cũng tạm thôi,được 28,75 điểm khối B.

Top Bottom