Thi khoa CNTT trường kinh tế quốc dân

K

knight16

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn,các anh chị có thể cho mình biết ,mình có nên thi vào khoa CNTT trường kinh tế quốc dân hay không?mình thấy điểm vào vừa phải,mình rất thích CNTT mà chưa chọn được trường.Trường bách khoa thì nghe nói phải vất vả lắm phải không ạ,phải học một năm không phân ngành mà lại chưa chắc vào được khoa mình thích.Có ai có thể tư vấn cho em không ạ:)

H

haiaudk44

Thi cntt của dh công nghệ dh quốc gia hn đi bạn ơi ! trường đó điểm vừa phải mà cung vip lắm ! mà nói thật nha học cntt chán lắm ! jo bão hòa rồi khó kiếm được việc làm tươm tươm lắm ! hix ! cntt năm 3 bảo lưu thi lại kinh tế đây

Q

quangson317

Ứng dụng CNTT trong các trường kinh tế hoàn toàn khác vói ngành công nghệ thông tin trong các trường kỹ thuật mà
Một loạt trường kinh tế ở Hà Nội đã mở khoa này (Hệ thống thông tin)

Mà bạn thi lại à :D

H

haiaudk44

Ứng dụng CNTT trong các trường kinh tế hoàn toàn khác vói ngành công nghệ thông tin trong các trường kỹ thuật mà
Một loạt trường kinh tế ở Hà Nội đã mở khoa này (Hệ thống thông tin)

Mà bạn thi lại à :D
Không bít ! Chưa học công nghệ ngành kinh tế bao giờ :D Uh ! Thi lại Kinh Tế quốc Dân ! Chấp con vợ ra trường trước 3năm ! Cho nó kiếm tiền nuôi mình đỡ phải nuôi nó :p

Q

quangson317

Làm thế nào để vừa giữ vẻ tươi cười mà vẫn có thể vận động trí nào nhỉ

T

thuyhoa17

Làm thế nào để vừa giữ vẻ tươi cười mà vẫn có thể vận động trí nào nhỉ
thì khi đang học hoặc vận động trí não thì tạm ngưng một tí, rồi cười một cái, chẳng vì lí do gì cả, chỉ vì thư giãn thôi, có thể sẽ có ngưòi nói bạn có vấn đề nhưng những ngưòi tài giỏi đều làm những chuyện khác ngưòi cả. Nhưng mà cười thì cưòi ít thôi, sau đó phải trở lại trạng thái nghiêm túc học tập đi, nếu mà cười nhiều mà không có lí do thì công nhận có vấn đề thật:D

Q

quangson317

Mình nhầm. Hôm nọ post nhầm forum cơ. Cái câu này đáng đưa lên topic bên webtretho.com khi tham dự các chương trình truyền hình cơ :D

K

knight16

Thi cntt của dh công nghệ dh quốc gia hn đi bạn ơi ! trường đó điểm vừa phải mà cung vip lắm ! mà nói thật nha học cntt chán lắm ! jo bão hòa rồi khó kiếm được việc làm tươm tươm lắm ! hix ! cntt năm 3 bảo lưu thi lại kinh tế đây
thật thế sao bạn,thế chắc mình phải sang kinh tế mà thi thui,nếu thi kinh tế thì thi trường nào ngành nào thi vừa điểm hả bạn:)

C

congtucan12

CNTT muốn giàu phải thực sự giỏi
còn bình thường thì khó lắm

K

knight16

Thế theo anh haiaudk44 thì em thi học viện tài chính ngân hàng được không ạ?

S

silvery93

bạn ơy thi trg nào còn tuỳ vào năng lực
nếu bạn học tốt ; xuất sắc trong lớp thì nên chọn trg` này
cỡ 25 điểm là đỗ nhỉ

Top Bottom