thi dai hoc co duoc dug Bang Tuan Hoan khong?

K

killua11

Đúng là ko đựoc mang, chả thấy ở đâu bộ giáo dục dở hơi bằng ở Cộng hòa xã hội chủ nghĩa VIệt nam mình

7

7370711038

chắc là không cho đem vào đâu
ráng học thuộc đi
cũng không có gì nhiều đâu

H

hocdo

mấy ông làm như học thuôc dê lắm ấy cho dù làm nhiu đi nưa làm sao nhớ hết nôi mà. mấy cái stt ấy nhơ lám sao hết nhiêu lúc cha nhầm lia lịa tốt nhất mấy ông cứ mang BHTH vào đi cùng lắm lập biên bản ko đc thi nữa thi thôi đê năm sau thi tui ko mang tui đô hahaha :) (học gân thuộc rồi nhưng vẫn nhâm lia lịa) :(

C

cuboom

thế còn máy tính,tại sao fx570ES được đem vào mà fx500ES lại kô được đem vào phỏng thi nhỉ,hình như chức năng của 570ES nhiều hơn 500ES muh

D

dtthanh

BAN CỨ MANG VÀO ĐI RỦ THÊM BỌN NỮA ĐÔNG VÀO CÀNG ĐÔNG CÀNG TÍT ĐƯƠC MANG VÀO MÀ

C

cocogem

j` thế này???Từ chuyện bảng tuần hoàn nhảy sang chuyện máy tính.Tớ thấy cái 500MS-cổ-điển dùng là đc òi hihi, làm chi tốn xiền mua máy mới?=.=.

S

snowhot

cô mình bảo chỉ cần học thuộc 20 nguyên tố đầu thôi, cũng dễ mà. bạn tự kiếm cho mình 1 câu thần chú rồi khi vào phòng thi viết đúng thứ tự 20 ntố đó ra nháp trước khi làm bài, đến đâu dò đến đó.

K

keodua

Nghe kĩ nhé: được mang bảng tuần hoàn vào phòng thi, nhưng nhớ là khi phòng thi không còn ai mới được mang vào đấy. Riêng khoản máy tính, các bạn mang máy tính vào như thường, chỉ trừ máy tính có thể lưu dữ liệu hay kết nối ra bên ngoài,

K

keodua

À quên ko nói cho các bạn biết, tui là học sinh lớp 13 nên có kinh nghiệm về điều đó (vi` tui là trường hợp đặc biệt của diễn đàn khi là học sinh lớp 13 nhưng được nhận học bổng của hocmai.vn ).

Top Bottom