the film uint 8 project

hạnh xinh 2468

Học sinh mới
Thành viên
10 Tháng hai 2019
4
1
6
18
Hà Nội
Trường Trung học cơ sở Vân Hà
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hoạt hình : Gấu Pooh, nhân vật sáng tạo của Alan Alexander (AA) Milne lần đầu tiên xuất hiện trên chương trình London Evening News phát sóng đúng dịp Noel năm 1925 trong một câu chuyện mang tên “The Wrong Sort of Bees”.bộ phim nói về chú gấu Pooh và những người bạn trở về khu rừng già, chú lừa Eeyore buông đuôi, nó đi khắp nơi, chú gấu Winnie Pooh phải chiến đấu với cơn đói, con cú triệu tập mọi người đã cứu cậu bé Christopher Robin ...
các bạn dịch cho mình với mình cần gấp,ko nên lên google dịch nha ở đó ko đúng lắm,nếu bạn nào biét nhân vật chính thì dịch cho mình luôn nhá

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Pooh, creative character of Alan Alexander Milne (AA) first appeared on the London Evening News programs broadcast the right Christmas in 1925 in a story entitled "The Wrong Sort of Bees." the film is about Pooh and his friends back to forested areas Eeyore donkey, letting go of old tail, it goes all over the place, Winnie the Pooh bears must fight with starvation, the OWL summoned people who saved the boy Christopher Robin ...

• Like
Reactions: phuongdaitt1
Top Bottom