thay mặt toàn thể học sinh

N

nammoadida

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

kính thưa học mãi hôm nay em thay mặt toàn thể các bạn học trong học mãi đề cập về vấn đề bài giảng luyện thi đại học của thầy giáo Hùng môn vật lý, em rất không hài lòng về cách học mãi phát bài giảng ém chất lượng như vậy, các đề gần đây như đề 10 11 12 13 14, học mãi liên tục đưa vào những bài giảng của thầy Hùng không biết ở quay ở đâu nhưng trong 1 đề luyện thi luôn có 2 loại video em nghĩ là mới và cũ, đoạn video cũ đưa vào chât lượng truyền tải rất thấp, đôi khi vào bài khó mà video giật lung tung , làm những người học như em rất khó chịu, không biết vì sao trong một đề chỉ co 3-->4 bài giảng như vậy nhưng nó đã tạo ra tâm lý không tốt cho người học em kính mong học mãi xem xét vấn đề này một lần nữa, để có bài giảng chất lượng tốt cho học sinh, e cảm ơn.........!

D

defhuong

kính thưa học mãi hôm nay em thay mặt toàn thể các bạn học trong học mãi đề cập về vấn đề bài giảng luyện thi đại học của thầy giáo Hùng môn vật lý, em rất không hài lòng về cách học mãi phát bài giảng ém chất lượng như vậy, các đề gần đây như đề 10 11 12 13 14, học mãi liên tục đưa vào những bài giảng của thầy Hùng không biết ở quay ở đâu nhưng trong 1 đề luyện thi luôn có 2 loại video em nghĩ là mới và cũ, đoạn video cũ đưa vào chât lượng truyền tải rất thấp, đôi khi vào bài khó mà video giật lung tung , làm những người học như em rất khó chịu, không biết vì sao trong một đề chỉ co 3-->4 bài giảng như vậy nhưng nó đã tạo ra tâm lý không tốt cho người học em kính mong học mãi xem xét vấn đề này một lần nữa, để có bài giảng chất lượng tốt cho học sinh, e cảm ơn.........!

cậu ơi... thầy cũng nói trước rồi mà :confused:

Về cơ bản, thầy thay thế mỗi đề thi năm ngoái đi khoảng 15 câu, trong đó tầm 7 - 8 câu là câu khó, và thầy đưa ra quan điểm rất rõ ràng là nếu không phải học sinh GIỎI, thì không thể đạt được 8đ lí đề thi thầy ra.
Bạn nào tự tin với kiến thức của mình thì test đề thi sẽ hiểu rõ điều thầy nói.
Và cuối cùng, thầy tin tưởng vào sự thành công của khóa học, và mong rằng sẽ giúp ích được nhiều cho các em trong quá trình ôn luyện.
Chúc các em học tập tốt hơn nữa!

các câu trước mà hay thì làm lại cũng được chứ sao :)

thấy các anh chị đi trước toàn khuyên tớ học khóa luyện đề của thầy :)

N

nammoadida

điều tớ muốn nói ở đây là chất lượng đường truyền của video tớ không hề có ý kiến về bài giảng, tớ thích là đằng khác, nhưng các bạn thử nghĩ khi học 1 bài luyện đề mà thỉnh thoảng video lại ngừng , hoặc lác, nói chung là cảm giác vô cùng khó chịu, thì các bạn nghĩ sao.

D

dkny1995love2

Bạn cũng nên thông cảm vì hiện tại số người truy cập vào hệ thống rất đông,nhất là khóa luyện đề bạn à. Vì thế nên đành phải chấp nhận thôi

C

chipi_v

Bài giảng ấy từ năm ngoái đấy, bạn để ý mà xem. Video mới quay mà có nhiều Clip thầy mặc áo rét. Năm ngoái rét lâu hơn năm nay và khoá luyện đề cũng khai giảng sớm hơn nên mới như vậy. Chất lượng Video đồng ý là khá thấp hơn nữa nhiều khi trong Video thầy nói một kiểu âm thanh phát ra một kiểu nghe khá khó hiểu !

N

nammoadida

á có đồng đội rồi mà tớ thiết nghĩ chỉ có 4 5 câu hông chấp nhận được mất gì mà học mãi không nhờ thầy quay lại cho chất lượng video tốt hơn, để học sinh đỡ khổ mà học mãi lại được cái tiếng, cúa như luyện đề hóa ý chậy tẹt ga có sao đâu mà lí lại bực mình như thế, kakakak

N

nammoadida

trời ơi cuộc đời này, sao luyện đề lúc không có bài nào lúc up liên tục 3 bài ai mà làm kịp

F

fcvukhacngoc

mấy video cũ , học mãi cắt vào chẳng khớp mấy .Thầy nói cái này , lát sau mới thấy viết ra cái điều thầy nói
Được cái mấy bài giảng cũ thầy giảng dễ hiểu hơn.và hay hơn , vì đứng trên lớp giảng có học sinh.
Nhiều câu trong đề lý đậm chất toán quá thầy ạ , thi đại học chẳng bao giờ có câu kiểu như vậy đâu , thầy cho vào chỉ khiến học sinh thêm nản

Top Bottom