Thầy khải ơi! thầy che bảng sao em thấy

Q

quangvu321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thưa với thầy cùng hocmai.vn là khóa toán cấp tốc em hoc từ bài tích phân cho tới bài giảng hiện tại là hình giải tích, thầy giảng quá nhanh còn che hết bảng, em ghi cũng không kịp nữa, hocmai có thể vào bài các bài toán về đường thẳng, em vừa học xong hồi sáng mà học xong chép bài chẳng được, tua lại là 1 chuyên khó khăn chắc hocmai cũng biết, mỗi lần tua lại là video giật giật có khi đứng im. mà e đã cố gắng tua lại 2 lần nhưng mà vẫn không sao biết thầy giảng chỗ đó là cái gì, thà tích phân em vừa học đây thì nghe qua loa cũng hiểu, nhưng mà hình giải tích phẳng học quá lâu, h ôn lại mà thầy che hết bảng như vậy sao mà em có thể học được chứ. e chỉ góp ý vậy thôi, nếu hocmai chưa quay clip bài giảng tọa độ không gian thì nói với thầy viết xong tránh ra cho bọn e thấy chứ thầy che bảng mà thầy nói ai mà biết thầy nói gì chứ! còn nếu như hocmai đã quay hết clip bài giảng thì đành chịu vậy.
p/s e đã học khóa đảm bảo, và e thấy 1 điểm đặc biệt là những bài mà thầy giảng có học sinh ngồi dưới thì chậm rãi và có giảng. còn những bài giảng mà không có học sinh ngồi dưới nghe thì thầy nói nói chỉ chỉ mấy cái vừa ghi rồi che hết bảng! mong hocmai xem xét cho những khóa lần sau thầy có giảng nữa!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Sáng mai anh sẽ góp ý với bộ phận ghi hình về vấn đề này để lấy được góc quay thích hợp nhất đối với các bạn học trực tuyến khóa thầy Khải.

Khi em gặp vấn đề trong lúc tua lại bài giảng, đúng là tua lần 1+2 nó vẫn giật hoặc méo tiếng, bản thân anh tua lần 3 mới xem được bình thường. Hocmai.vn chân thành xin lỗi các bạn đang chuẩn bị ôn thi đại học năm nay và hứa sẽ khắc phục từ năm học sau.

Mong em và mọi người chỉ thêm những vấn đề khác để Hocmai.vn biết rõ các nhược điểm cần được khắc phục trong thời gian tới!

Chúc mọi người ôn thi hiệu quả!

N

nama3dlk

Em cũng có góp ý với thầy Khải về cách dạy của thầy: thầy dạy nhanh quá, em cũng giống như bạn trên, không nghe kịp được dẫn đến khó tiếp thu

R

rjngsockpro

thi xong rồi !! mới hưa năm sau khắc phục !! năm sau hứa tới năm kia khác phục !! bái phục bái phục

H

hocmai.cskh

Em cũng có góp ý với thầy Khải về cách dạy của thầy: thầy dạy nhanh quá, em cũng giống như bạn trên, không nghe kịp được dẫn đến khó tiếp thu
Hi em!

Hocmai.vn xin ghi nhận ý kiến đóng góp của em và sẽ chuyển góp ý trên tới thầy Phan Huy Khải.

Bên cạnh việc học trên các video bài giảng, bạn có thể sử dụng song song Tài liệu bài giảng để xem lại phần lí thuyết mà thầy đang giảng trên video. Hoặc bạn có thể xem đi xem lại nhiều lần bài giảng đó (với hình thức đóng học phí trọn gói là xem 10 lần/bài, với hình thức đóng học phí từng bài giảng là xem 05 lần/bài) để hiểu rõ hơn kiến thức thầy dạy.

Nếu bạn có thắc mắc gì, xin vui lòng gửi cho chúng tôi theo địa chỉ info@hocmai.vn.

Chúc bạn học tốt!

H

hocmai.cskh

thi xong rồi !! mới hưa năm sau khắc phục !! năm sau hứa tới năm kia khác phục !! bái phục bái phục
Chào em!

Trong năm học vừa qua, Hocmai.vn đã mắc nhiều sai sót trong quá trình cung cấp và phục vụ các bạn học sinh dẫn tới sự không hài lòng của nhiều bạn.

Hocmai.vn đã xây dựng kế hoạch cụ thể và chi tiết nhằm nâng cao chất lượng các khóa học, cũng như xây dựng kênh chăm sóc khách hàng để tiếp nhận và xử lí các thắc mắc, góp ý và phàn nàn của khách hàng về chất lượng khóa học, bài giảng một cách nhanh chóng nhất.

Hocmai.vn hoan nghênh mọi góp ý chân thành của các bạn dành cho chúng tôi, và hứa sẽ giải quyết thỏa đáng những góp ý đó.

P

phamtruongdinh

Mình nghĩ không nên đề nghị thầy Khải giảng chậm lại, vì như thế sẽ dẫn đến việc thầy không cho được nhiều vd hay trong khoảng thời gian nhất định.
Vì là học online nên các bạn có thể tạm dùng video để ngẫm nghĩ rồi tiếp tục. Mình thấy thầy Khải dạy thế là ổn rồi, chỉ cần cho bộ phận thu hình quay góc quay đẹp hơn nữa là OK

Last edited by a moderator:
C

chichken12t1

Theo tớ nghĩ bạn nên nghiên cứu tài liệu trước khi học , rồi nghe giảng thì sẽ rất chất lượng bạn à.:D càng hiểu sâu , bạn học thử xếp Phương chưa? Đấy mới gọi là nhanh.:(

T

toan3390

mình nghĩ rằng học onl cũng như học trên lớp, chúng ta học với tốc độ vừa phải mới có thể tiếp thu bài giảng được. Mình học thầy Khải 1 buổi sau thấy thầy che hết bảng và tốc độ giảng quá nhanh. Có lẽ tại mình chưa giỏi nên không thể nghe là hiểu được càng không thể chép kịp được bài giảng của thầy. Nên mình đã không học nữa vì cảm thấy không tiếp thu bài giảng của thầy được là bao nhiêu. Với lại mình chưa bao giờ pause được bài giảng cả, vì lần nào tạm ngừng là sau không thể nào xem được. Mong hocmai sẽ khắc phục lỗi thiếu sót này.

H

hoanghuy888

bài hình không gian thầy giảng bên phải mà vẽ hình bên trái camera chỉ quay bên phải làm e học không nhìn thấy hình dẫn đến chả hiểu gì cả,nhất là thầy khải giảng nhanh quá,lúc đầu e định học cả khóa nhưng sau xin rút lại vì hơi 1 chút thất vọng về điều này,hy vọng hocmai sẽ sớm khắc phục được điều này.

B

bokute7601

không cần thầy giảng chậm thầy giảng như có học sinh ở dưới là được! có thể dễ dàng so sánh được khi có học sinh thầy dạy có giảng còn không có học sinh thầy chỉ nói chỉ chỉ có tua 100 lần cũng k hiểu!

T

tomcangxanh

Thầy dạy có học sinh ở dưới và không có học sinh khác nhau hoàn toàn :-??

Dạy 1 mình, thầy như dạy cho cái máy quay ý. Chán chẳng muốn xem.

S

songtuonline

tớ nghi rằng học như vậy chẳng hiệu quả tẹo nào thà tự học còn hơn

B

bokute7601

tớ với quangvui321 góp tiền học chung mà, cho nên tớ đang học tới phần hình giải tích mà kiểu vậy nên học tốn thời gian mà chẳng hiểu đành phải lôi sách ra học thôi! coi như bỏ vậy chứ biết sao! biết vậy bọn mình đăng ký bài giảng lẻ! là tốt rồi! hjx! mất tiền thì cũng tiếc mà học bài giảng không hiểu còn buồn hơn đã vậy mỗi lần như vậy mình lại thêm căng thẳng bực mình nữa chứ! hjx! tốt nhất bỏ để khỏi phải bực mình!
P/S mình h chỉ cần bổ sung chuyên đề hạt nhân môn lý thôi! còn hóa với toán nếu có thể trả lại chỉ lấy tiền quy ra từ những bài chưa đăng thôi mình cũng chấp nhận :((

Last edited by a moderator:
N

nama3dlk

Mình nghĩ không nên đề nghị thầy Khải giảng chậm lại, vì như thế sẽ dẫn đến việc thầy không cho được nhiều vd hay trong khoảng thời gian nhất định.
Vì là học online nên các bạn có thể tạm dùng video để ngẫm nghĩ rồi tiếp tục. Mình thấy thầy Khải dạy thế là ổn rồi, chỉ cần cho bộ phận thu hình quay góc quay đẹp hơn nữa là OK
Mình cũng muốn tua lại lắm nhưng không tua được ấy chứ:(

P

po_synk

em đăng kí bài giảng phương trình bậc nhất bậc 2 3 đối với HS lượng giác của thầy Khải mà sao khi click vào xem thì cứ báo là error.Em đã thử copy đường link vào 1 tag khác & nhấn F5 nhưng vẫn zị. T_TMong học mãi khắc phục dùm e với!!!

K

kuramaoct

sao học mãi không cho tua đi tua lại video? để video kiểu này, có nhiều chỗ mình biết rồi , cũng phải xem, mất thời gian lắm.

R

rjngsockpro

bó tay !! clip thầy khải thì che màn hình !! giật giật ( vừa xem clip khác rất tốt ) !! giảng vì không dạy ai ở dưới !! dạy như ma đuổi !! bó tay

Top Bottom