thầy hùng thân mến

Status
Không mở trả lời sau này.
B

boy_dep_trai_9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thưa thầy hùng cho e hỏi sao thầy ko chịu đẩy nhanh tiến độ bài giảng vậy. bọn e góp ý nhìu vậy rồi mà híc
thầy có biết rằng bọn e rất tin tưởng thầy và rất thích phong cách của thầy ko nhưng tiến độ bài giảng quá chậm ạ
bọn e quyết định theo học thầy và ko đi học thêm ở ngoài tin tưởng tuyệt đối vào thầy
thầy đừng khiến bọn e phải ngĩ rằng mình đã quyết định sai chứ. học trên mạng bọn e cũng thiệt thòi lắm rồi (ko ai học cùng ko được chữa hết bài tập ko hỉu hỏi cũng khó nữa) vậy mà ngay cả tiến độ bài giảng cũng như vậy nữa (học quá chậm so với trên lớp) híc trong khi ở ngoài các bạn e đã học gần như xong rồi các bạn đều sắp được làm rất nhìu đề. e đang dần dần hối hận thưa thầy. mà có hối hận thì cũng ko kịp vì các bạn đã học hết rồi giờ chẳng đâu dậy thêm chậm như vậy cả
trên đấy là tất cả những suy ngĩ của e. mong thầy có thể suy ngĩ đến chúng e. e cảm ơn thầy
PS: thầy dậy thì e cộng nhận chỉ 3 từ: nhiệt tình +nhanh+chất lượng

H

hocmai.cskh

thưa thầy hùng cho e hỏi sao thầy ko chịu đẩy nhanh tiến độ bài giảng vậy. bọn e góp ý nhìu vậy rồi mà híc
thầy có biết rằng bọn e rất tin tưởng thầy và rất thích phong cách của thầy ko nhưng tiến độ bài giảng quá chậm ạ
bọn e quyết định theo học thầy và ko đi học thêm ở ngoài tin tưởng tuyệt đối vào thầy
thầy đừng khiến bọn e phải ngĩ rằng mình đã quyết định sai chứ. học trên mạng bọn e cũng thiệt thòi lắm rồi (ko ai học cùng ko được chữa hết bài tập ko hỉu hỏi cũng khó nữa) vậy mà ngay cả tiến độ bài giảng cũng như vậy nữa (học quá chậm so với trên lớp) híc trong khi ở ngoài các bạn e đã học gần như xong rồi các bạn đều sắp được làm rất nhìu đề. e đang dần dần hối hận thưa thầy. mà có hối hận thì cũng ko kịp vì các bạn đã học hết rồi giờ chẳng đâu dậy thêm chậm như vậy cả
trên đấy là tất cả những suy ngĩ của e. mong thầy có thể suy ngĩ đến chúng e. e cảm ơn thầy
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa học LTĐH môn Lí của thầy Hùng.

Hocmai.vn hiểu và sẽ lưu tâm ý kiến của em về việc đẩy nhanh tiến độ cập nhật các bài giảng của thầy Hùng, đây là mong muốn hoàn toàn chính đáng của cá nhân em và chúng tôi sẽ làm hết sức có thể để đáp ứng được phần nào mong muốn trên.

Bên cạnh đó, Hocmai.vn cũng nhấn mạnh khóa học LTĐH môn Lí của thầy Hùng có nội dung chương trình học dành cho cả những bạn mới bắt đầu học môn Lí 12 từ tháng 8. Chính vì khóa học này phù hợp với cả những bạn học sớm hoặc muộn chương trình Lí 12, nên thầy Hùng đã xây dựng giáo trình và thời gian giảng dạy sao cho cung cấp đầy đủ kiến thức tới nhiều bạn học sinh ở nhiều trình độ kiến thức khác nhau.

Hocmai.vn sẽ tiếp tục lắng nghe ý kiến của các bạn khác nhằm điều chỉnh trong khả năng cho phép.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

B

boy_dep_trai_9x

Chào em!

Hocmai.vn hiểu và sẽ lưu tâm ý kiến của em về việc đẩy nhanh tiến độ cập nhật các bài giảng của thầy Hùng, đây là mong muốn hoàn toàn chính đáng của cá nhân em và chúng tôi sẽ làm hết sức có thể để đáp ứng được phần nào mong muốn trên.

Bên cạnh đó, Hocmai.vn cũng nhấn mạnh khóa học LTĐH môn Lí của thầy Hùng có nội dung chương trình học dành cho cả những bạn mới bắt đầu học môn Lí 12 từ tháng 8. Chính vì khóa học này phù hợp với cả những bạn học sớm hoặc muộn chương trình Lí 12, nên thầy Hùng đã xây dựng giáo trình và thời gian giảng dạy sao cho cung cấp đầy đủ kiến thức tới nhiều bạn học sinh ở nhiều trình độ kiến thức khác nhau.

Hocmai.vn sẽ tiếp tục lắng nghe ý kiến của các bạn khác nhằm điều chỉnh trong khả năng cho phép.

Chúc em học tốt!

Thân mến.
e rất cảm ơn a đã lắng nge :D e ko có ý kiến gì về cách dậy của thầy hết e chỉ có ý kiến về tiến độ bài giảng của thầy thôi. còn thầy dậy như vậy là rất tuyệt rồi ạ. e cảm ơn thầy và hocmai

T

themen93

Chào em!

Chúc em học tốt!

Thân mến.
mấy người giỡn hả! thầy nói với tôi là thày viết sách ! mấy ông lấy tư cách gì mà đi xóa bài viết của tôi chứ không tin vào hộp tin của tôi mà xem !

bây giơ mới thấy bộ mặt của hocmai là che đậy sự thật!

P

pokemon_011

@themen93 ơi mình xem rồi , và rất xin lỗi bạn nhưng đây chỉ là 1 lỗi nhỏ của anh @hocmai.cskh nhưng bạn ko nên dùng lời nặng như vậy ai chả có những lỗi nhỏ

H

hnstudent

Hic. Mình nói với các bạn để rõ hơn nhé. Về các khoá học mới toanh năm nay ý, thì cập nhật chậm thì hiểu được. Còn các khoá cũ như khoá Lí Mr. Hùng dạy thì cũ rồi. Hocmai.vn chỉ cần mở cái link ra là xong, nhưng học muốn làm nhanh hay chậm thôi. Như nhiều khoá là cứ 4 ngày mới mỏ 1 bài mới. Vì thế ko cần nói nhiều làm gì, học hiểu mình thì học làm, còn không vân thế nhé. Mình chỉ góp ý vậy thoi.

B

boy_dep_trai_9x

Chào em!

Chúc em học tốt!

Thân mến.

a giải thích thế nào đây ạ... đã là ngày 23/11 rồi =(( ................................

H

hocmai.dangviethung

Hi các em!
Đầu tiên, thầy chân thành xin lỗi mọi người đã theo khóa học của thầy mà không đi học thêm làm ảnh hưởng đến việc tiếp thu bài vở trên lớp!
Thầy là ngươi đã lên đề cương nội dung cho khóa học, nhưng lịch xuất bản bài giảng lại do phía hocmai đưa lên...
Một phần là do thầy bận việc, nhưng lỗi do sự chậm trễ ở đây, thầy nhấn mạnh là ở phía hocmai. Bản thân thầy cũng cảm thấy rất bức xúc khi các em kêu, trong khi bài giảng thầy quay vẫn còn mấy bài nhưng chưa được đưa lên. Hỏi ra thì lúc nào thầy cũng nhận được câu nói : khóa lý như thế là nhanh lắm rồi, ưu ái lắm rồi.
Thầy xin lỗi vì khi các em có ý kiến, nhưng việc này không được lưu ý để giải quyết.
Thầy cũng không biết chuyện này sẽ như thế nào nữa...

B

buivan100894

moi nguoi oi ! buc xuc qua ! chung ta pai lam j bay gio !
khong hieu hocmai kieu j ma de thay giao va hoc sinh deu buc xuc nhu the nay .

N

nhoklokbok

huhu. cả hóa thầy ngọc nữa, em muốn học phần kim loại mà mãi chẳng thấy ra bài:(
cho em câu trả lời đi, em ngồi không yên nữa:(

G

giapvantuan94

Hi các em!
Đầu tiên, thầy chân thành xin lỗi mọi người đã theo khóa học của thầy mà không đi học thêm làm ảnh hưởng đến việc tiếp thu bài vở trên lớp!
Thầy là ngươi đã lên đề cương nội dung cho khóa học, nhưng lịch xuất bản bài giảng lại do phía hocmai đưa lên...
Một phần là do thầy bận việc, nhưng lỗi do sự chậm trễ ở đây, thầy nhấn mạnh là ở phía hocmai. Bản thân thầy cũng cảm thấy rất bức xúc khi các em kêu, trong khi bài giảng thầy quay vẫn còn mấy bài nhưng chưa được đưa lên. Hỏi ra thì lúc nào thầy cũng nhận được câu nói : khóa lý như thế là nhanh lắm rồi, ưu ái lắm rồi.
Thầy xin lỗi vì khi các em có ý kiến, nhưng việc này không được lưu ý để giải quyết.

Thật là bực vô cùng khi hocmai.vn lại có cách trả lời thầy giáo qua quít và thiếu trách nhiệm với học sinh như vậy. :mad::mad::mad:
Còn anh hocmai.cskh cùng đội ngũ quản lí hocmai.vn cũng nên biến lời nói thành hành động đi chứ, câu: " Chúng tôi sẽ lưu tâm ý kiến rồi cố gắng thực hiện..." gì gì đó nghe nhiều quá đâm ra nhàm rồi đấy ạ!
Hocmai.vn đang tự đánh mất uy tín của chính mình rồi đấy!
Còn nếu như hocmai.vn không thể đưa bài giảng kịp thời với chương trình trên lớp thì nên nói thẳng ra. Học sinh chúng em còn tìm thầy dạy off học chứ cứ thế này có khi thi đại học rồi mới up xong bài giảng ấy chứ :))

Last edited by a moderator:
E

em_la_girl

Chào em!

Chúc em học tốt!

Thân mến.
anh hocmai ơi a đối xử với bọn e như vậy à... thật tình ngại thay anh đó. tại sao a có thể nói những lời ngon ngọt dụ dỗ trẻ con thế trong khi người có lỗi thực sự là ai =.= >.< &gt;:p

B

boy_dep_trai_9x

Hi các em!

thưa thầy em xin lỗi vì trong lòng e có trách thầy nhưng giờ e mới biết ạ =(( đúng là do chưa biết gì nên e rất thắc mắc. xem bài giảng thì thấy thầy nhiệt tình lắm mà tại sao thực tế thầy lại không hề cho e thấy sự nhiệt tình đó nhưng hóa ra là e sai :( e xin lỗi ạ. mong hocmai đừng có trả lời gì nữa mà hãy hành động đi.

B

buivan100894

cac ban oi ! chung ta phai lam gi bay gio???
minh thay a admin chi noi ma khong lam j ca.
theo minh ,hocmai da nhu vay chung ta can de nghi hocmai day nhanh khoa li cua thay hung de ket thuc vao thang 1.
vi khoa cua thay cung khong nhieu bai giang lam .
ban nao de ra giai phap j di.minh ung ho luon.

T

themen93

nagy cả đến thầy giáo cũng bức xúc.thật tình không thể hiểu nổi hocmai nữa! nếu như thế có lẽ không chỉ có học sinh mà cả thầy giáo cũng bỏ luôn hocmai mất !

H

hocmai.cskh

Chào các em thân mến!

Thay mặt Hocmai.vn, bộ phận CSKH thành thật xin lỗi tới các em khi khiến nhiều bạn bức xúc vì chờ bài giảng khóa LTĐH thầy Hùng.

Trong ngày hôm qua, chúng tôi đã gọi điện trao đổi với thầy Hùng nhằm thống nhất nhiều vấn đề, cũng như gửi lời xin lỗi tới thầy. Đồng thời bộ phận CSKH đã tổng hợp tất cả những topic, ý kiến của các bạn về tình trạng chậm bài giảng hiện nay, và gửi lên Ban lãnh đạo Hocmai.vn nhằm tìm giải pháp khắc phục kịp thời những vấn đề đang tồn đọng.

Trong quá trình hoạt động, Hocmai.vn không tránh khỏi những sai sót và cần nhận được những lời phản ánh kịp thời của các em học sinh. Chúng tôi xin cảm ơn vì điều đó và hiện tại đội ngũ Hocmai.vn đang gấp rút khắc phục các vấn đề mà nhiều em phản ánh trong thời gian qua về tiến độ bài giảng.

Một lần nữa, Hocmai.vn chân thành gửi lời xin lỗi tới tất cả các em, chúc các em luôn học tốt.

P

phuthuy273

Mình thấy các bạn bỏ rất nhiều tâm huyết vào topic này nhưng mình nghĩ là cũng không đề làm gì cả các bạn nhỉ?

:DQuan điểm 1: Tự học là con đường nhanh nhất, vững bền nhất tiến tới thành công.
Nếu các video bài giảng bị chậm tiến độ, bạn nên xem lại kĩ càng các video bài giảng trước đó "Ăn kĩ no lâu" các bạn ạ. Các bạn có chắc là mình đã nắm vững kiến thức trong đó hay không?

:xQuan điểm 2: Trao nhau sự tin tưởng: Giáo viên và Hocmai.vn khi đưa ra khóa học đồng nghĩa với việc đã xây dựng lộ trình học, ôn, luyện thi với các kiến thức trọng tâm, đầy đủ để các bạn đi thi. Lộ trình một khóa học trực tuyến sẽ không thể phù hợp với lộ trình học trên lớp của tất cả các bạn học sinh (Điều này rất dễ hiểu vì mỗi một trường sẽ đưa ra một thời gian biểu khác nhau, ngoài ra các bạn còn đi học thêm ở ngoài thì việc học trước chương trình là hiển nhiên xảy ra). Các bạn nên tin tưởng vào lộ trình và kiến thức giáo viên, Hocmai.vn đã đưa ra, đó là lộ trình để các bạn nắm vững được kiến thức.

:cool:Quan điểm 3: Kiên trì thực hiện mục tiêu. Không có cái này thì bạn chỉ hiếu thắng nhất thời thui ý.

Chúc các bạn mỗi ngày có thêm một niềm vui và tháng 8 rinh về thành công "Đỗ đại học mơ ước".!:p

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

Chào các em!

Đầu tiên BQT diễn đàn xin cảm ơn các em đã đóng góp ý kiến!

Như Smod hocmai.cskh và thầy Đặng Việt Hùng (Mod hocmai.danviethung) đã trả lời các em ở những bài viết phía trên, vấn đề bài giảng chậm so với tiến độ đã được Hocmai và thầy giáo tích cực tìm phương án khắc phục.

Trong thời gian chờ đợi kết quả, BQT diễn đàn không mong muốn có thêm các bài viết Spam làm loãng nội dung thảo luận và gây ảnh hưởng tới tinh thần học tập chung của các thành viên khác.

Tất cả mọi thành viên (dù là thành viên trên diễn đàn hay thành viên khóa LTĐB) nếu vi phạm Nội quy - Quy định của diễn đàn sẽ bị xử lý nghiêm khắc.

BQT diễn đàn xin phép đóng chủ đề tại đây.

Chúc các em học tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom