Thầy Hùng ơi!!!

S

slimhelu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hi vọng thầy Hùng thay đổi một chút cach sữa bài tập !! những bài dễ thầy có thể bỏ qua cho đáp án là đủ rồi !!! cho tiết kiệm lại chút thời gian thay vào đó bài tập nên có những câu khó hơn ,mở rộng vấn đề hơn để thầy dành nhiều chút thời gian để giải và bổ xung thêm kiến thức mới !!! hiện tại em thấy phần giải bài tập tới 1 tiết lận trong khi chuyên đề chỉ có khoảng 90 bài giảng em thấy hơi phí!!! hi vọng thầy sẽ lắng nghe!!1:)

N

nguyenhoang210794

ui vậy cũng dk rùi mà bạn ...thầy chữa cả bài dễ là vì còn nhiều bạn học chưa làm dk chứ đâu phải cứ bài dễ là ai cũng làm dk đâu mà chủ yếu từ bài dễ mà ta có thể làm dk bài khó đó thui hi

H

hocmai.cskh

hi vọng thầy Hùng thay đổi một chút cach sữa bài tập !! những bài dễ thầy có thể bỏ qua cho đáp án là đủ rồi !!! cho tiết kiệm lại chút thời gian thay vào đó bài tập nên có những câu khó hơn ,mở rộng vấn đề hơn để thầy dành nhiều chút thời gian để giải và bổ xung thêm kiến thức mới !!! hiện tại em thấy phần giải bài tập tới 1 tiết lận trong khi chuyên đề chỉ có khoảng 90 bài giảng em thấy hơi phí!!! hi vọng thầy sẽ lắng nghe!!1:)
Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng, Hocmai.vn sẽ chuyển góp ý này tới thầy để tham khảo.

Khóa LTĐH môn Lí được thầy Hùng cam kết nội dung dễ hiểu, dễ học cho cả những bạn học sinh mới bắt đầu học môn Lí lớp 12, chính vì thế hầu hết bài tập trong BTTL sẽ được thầy hướng dẫn phương pháp giải giúp các bạn nắm bắt nhanhh hơn.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

V

vukhacngoc321

Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng, Hocmai.vn sẽ chuyển góp ý này tới thầy để tham khảo.

Khóa LTĐH môn Lí được thầy Hùng cam kết nội dung dễ hiểu, dễ học cho cả những bạn học sinh mới bắt đầu học môn Lí lớp 12, chính vì thế hầu hết bài tập trong BTTL sẽ được thầy hướng dẫn phương pháp giải giúp các bạn nắm bắt nhanhh hơn.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Thầy Hùng dạy như vậy là tuyệt vời rồi, hôk cần phải thay đổi j đâu.Thầy cam kết là học sinh đc 7d nên những bài dể thầy cũng chữa giúp cho các bạn học yếu tiếp thu tốt hơn.Đánh giá cao thầy Hùng.

N

nhoklokbok

đúng thế, thầy hùng muôn năm!!! ah, kả thầy ngọc nữa nhá, mặc dù mình mới học,,,,:)

V

vvh193

khóa thầy lí thầy Hùng là quá tuyệt vời rồi ạ. nhưng em cũng xin góp ý thêm với thầy là trong phần bài tập tự luyện của thầy nên phân chia thành 2 phần :
1) lí thuyết chiếm 10 câu
2) bài tập tự luyện cho mỗi bài giảng vừa học: chiếm trên khoảng 50, nhiều hơn thì càng tốt ^^, trong đó :
+20% dễ
+70% trung bình
+10% là khó và nâng cao hơn chút
em mong những ý kiến đóng góp ít ỏi của em có thể giúp cho thầy và hocmai hoàn thiện hơn trong việc hỗ trợ các sĩ tử trên mọi miền của Tổ quốc. em xin chân thành cảm ơn. ^^

H

hocmai.cskh

khóa thầy lí thầy Hùng là quá tuyệt vời rồi ạ. nhưng em cũng xin góp ý thêm với thầy là trong phần bài tập tự luyện của thầy nên phân chia thành 2 phần :
1) lí thuyết chiếm 10 câu
2) bài tập tự luyện cho mỗi bài giảng vừa học: chiếm trên khoảng 50, nhiều hơn thì càng tốt ^^, trong đó :
+20% dễ
+70% trung bình
+10% là khó và nâng cao hơn chút
em mong những ý kiến đóng góp ít ỏi của em có thể giúp cho thầy và hocmai hoàn thiện hơn trong việc hỗ trợ các sĩ tử trên mọi miền của Tổ quốc. em xin chân thành cảm ơn. ^^
Cảm ơn em đã gửi lời góp ý tới khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng, Hocmai.vn sẽ chuyển tới thầy Hùng để tham khảo và điều chỉnh trong khả năng có thể.

Chúc em học tốt và thi tốt!

Thân mến.

N

nhoklokbok

chữ thầy xấu là đúng mà (lúc sáng mình học còn nghe thầy ns: chữ thầy hơi xấu, các em chú ý đây này.....:):))
thầy ơi, viết đứng chữ lên 1 chút nữa là ok nhé!

H

hocmai.cskh

Cảm ơn các em đã góp ý về phong cách viết chữ của thầy Hùng, Hocmai.vn sẽ chuyển những ý kiến này tới thầy Hùng để hoàn thiện nhé.

Chúc các em học tốt :)

S

scrat

Quan trọng là kiến thức thầy dạy như thế nào thôi. Thầy dạy hay, dễ hiểu thế là được rồi .

Còn về chữ thì thầy vừa đọc vừa viết, các bạn chú ý vừa nghe thầy nói vừa ghi, lúc đó dễ tập trung hơn là cứ ngồi nhìn bảng ghi lại vào vở :) Tốt nhất là vừa nghe vừa ghi bạn ạ ^^

P/s: Em thấy thầy Hùng dạy hay ạ :D

Top Bottom