Thầy Hùng lại giải sai bài tập !

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocsinhvn2012

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vì một số lý do của topic nên hocmai.cskh đã mượn cớ để xóa topic của mình !
nên lần này cảnh giác !
Lần này để không phải mất time tranh cãi với mọi người, mình chỉ đóng góp thôi, ko tranh cãi gì nhé! Nên đừng có khóa nick mình, đừng có xóa topic của mình nhé !

Lần này là thầy giải sai, sai hoàn toàn từ công thức đến cách tính. Lý do tại sao thầy sai thì các bạn biết rồi.
(Một người dạy toán làm sao sang dạy Vật Lý được ). Mính chứng rõ ràng chính là bài toán này. Vì thầy ko hiểu được bản chất Vật Lý, nên xem trong sách thấy nó giải thế thầy cứ tưởng thế là đúng.

Last edited by a moderator:
H

hocsinhvn2012

nên lần này cảnh giác !
Lần này để không phải mất time tranh cãi với mọi người, mình chỉ đóng góp thôi, ko tranh cãi gì nhé! Nên đừng có khóa nick mình, đừng có xóa topic của mình nhé !

Lần này là thầy giải sai, sai hoàn toàn từ công thức đến cách tính. Lý do tại sao thầy sai thì các bạn biết rồi.
(Một người dạy toán làm sao sang dạy Vật Lý được ). Mính chứng rõ ràng chính là bài toán này. Vì thầy ko hiểu được bản chất Vật Lý, nên xem trong sách thấy nó giải thế thầy cứ tưởng thế là đúng

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

nên lần này cảnh giác !

(Một người dạy toán làm sao sang dạy Vật Lý được ). Mính chứng rõ ràng chính là bài toán này. Vì thầy ko hiểu được bản chất Vật Lý, nên xem trong sách thấy nó giải thế thầy cứ tưởng thế là đúng.
Chào bạn!

Căn cứ theo hình ảnh mà bạn đưa lên, bao gồm có số điện thoại và dịch vụ gia sư của bạn, Hocmai.vn có đầy đủ bằng chứng để xóa bài của bạn vì đã vi phạm các quy định về quảng cáo, căn cứ theo Quy định chung của diễn đàn: http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=443424&postcount=1.

Hocmai.vn đã nhắc nhở bạn hai lần nhưng bạn vẫn cố tình vi phạm những quy định được áp dụng chung cho tất cả thành viên đang tham gia diễn đàn.

Hocmai.vn luôn sẵn sàng lắng nghe mọi ý kiến đóng góp của bạn, nhưng không vì thế mà bỏ qua những Quy định chung.

Hocmai.vn hi vọng sớm nhận được những góp ý mang tính chân thành, đúng quy định của bạn.

H

hocmai.cskh

Sau khi nhận được phản ánh của bạn, Hocmai.vn đã trao đổi nhanh với thầy Hùng về câu 3 đề số 14 mà bạn nêu ra.

Trong quá trình giải câu đấy, thầy đã đọc nhầm đề sang sóng phẳng nên đã sử dụng công thức của sóng phẳng vf giải theo hướng đó, đáp án đúng phải là D. Thay mặt thầy Hùng, Hocmai.vn chân thành xin lỗi bạn và những bạn học sinh khác về sự nhầm lẫn này.

Vào sáng thứ 2 tuần sau, đoạn video đó sẽ được chèn 1 dòng thông báo lại về đáp án đúng của của 3 để các bạn học sinh được rõ.

Cảm ơn sự góp ý của bạn, hi vọng thời gian tới chúng tôi sẽ nhận được nhiều thêm sự góp ý và phản ánh của bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom