Vui cười Thay đổi tên box

T

thuyan9i

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ở box thư giãn thì có hai box nhỏ là thơ vui và truyện cười truyện tiếu lâm
tớ thấy rằng về thực chất chúng đều có tính chất giải trí nên nhập hai box làm 1 ( một số mem vẫn post truyện cười và thơ cùng nhau )và thay thế box còn lại là box comic (truyện tranh) diễn đàn ta có nhiều fan của comic nhưng thực sụ chưa có box nào dành riêng cho sở thích của họ.TỚ thấy đây là mọt ý kiến khả thi và sẽ dc nhiều mem ủng hộ.THậm chí có mem muốn post truyện tranh nhưng chưa có box nào post họ còn vào truyện cười và tiếu lâm để post.Tớ thiết nghĩ nên thay đổi cả tên box là "Cười 24 lần /s"
Mong nhận dc nhiều phản hồi từ các bạn

ĐA XIN Ý KIẾN ADMIN

Last edited by a moderator:
T

thuyhoa17

được đấy bạn ạ, cứ làm như vậy đi. Tớ ủng hộ.............................

D

doigiaythuytinh

Tớ cũng nghĩ đây là một ý kiến hay
Vì An là mod của box này nên đã nắm rõ tình hình của box rồi
Nhưng mà cậu nên xin ý kiến của Admin trước đã

S

shirafune

Ừm, em cũng đồng ý. Đây là ý kiến hay đấy. Như thế hocmai sẽ toàn diện hơn nhiều.

S

shirafune

Nhưng mà nếu thực hiện đc thì ở đó có post truyện tranh tự sáng tác và tự vẽ k chị? Ngoài ra thì chắc chắn là sẽ post những truyện tranh nổi tiếng rồi.

T

thuyan9i

Nhưng mà nếu thực hiện đc thì ở đó có post truyện tranh tự sáng tác và tự vẽ k chị? Ngoài ra thì chắc chắn là sẽ post những truyện tranh nổi tiếng rồi.
nếu thực hiện dc thì tốt em ak
vì box đó sẽ liên quan đến truyện tranh mà
cứ liên quan đến là dc có khi sẽ tổ chức cuộc thi tự vẽ truyện tranh cũng nên :d

C

clover141

vẽ thì dc nhưng làm sao post lên hở chị nếu vẽ bằng máy lại càng khó hơn

C

chichchoecuoi

tớ thấy rằng về thực chất chúng đều có tính chất giải trí nên nhập hai box làm 1 ( một số mem vẫn post truyện cười và thơ cùng nhau )và thay thế box còn lại là box comic (truyện tranh) diễn đàn ta có nhiều fan của comic nhưng thực sụ chưa có box nào dành riêng cho sở thích của họ.TỚ thấy đây là mọt ý kiến khả thi và sẽ dc nhiều mem ủng hộ.THậm chí có mem muốn post truyện tranh nhưng chưa có box nào post họ còn vào truyện cười và tiếu lâm để post.Tớ thiết nghĩ nên thay đổi cả tên box là "Cười 24 lần /s"

ĐA XIN Ý KIẾN ADMIN
mìn thấy ý kiến này rất hay. mình rất thích truyện tranh nên mong là ý tưởng này sẽ sớm được thực hiện

P

pe_ann_gracious_2810

em đồng ý 2 tay 2 chân lun
e là 1 ng` yêu truyện tranh mà
cảm ơn chj An đã đưa ra ý tưởng này nha...........

O

o0trangnhung_cunyeu0o

ĐA XIN Ý KIẾN ADMIN
đồng đồng ý quá tuyệt vời:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

P

...pebun...gac0n...

bun là fan của truyện tranh lên rất ủng hộ!! ủng hộ 10 ngón tay + 10 ngón chân lun ók!!
:)) :)) :)) :))
tks bn vì đã nêu ra vấn đề nài!!

Top Bottom