Thầy cô và các bạn tư vấn giúp em với ạ !

T

tiendung926

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 - Em đang học dầu khí trong chương trình học có môn Thủy Lực em thấy môn này rất thú vị và có ý định thi omlympic môn này . Vậy nên mọi người hãy chỉ giúp cho em 1 diễn đàn nào đó về thủy lực , em muốn học hỏi thêm từ mọi người ...

2 - Em có ý định sau khi học xong trong thì sẽ đi học cao học ở nước ngoài . Mọi người tư vấn giúp em nếu như đi cao học kĩ sư khoan khai thác dầu khí nước ngoài thì nên đi Nga hay Nhật ạ . Và cần phải chuẩn bị những gì ? Và học phí nữa ạ ?
Mọi người diễn giải chi tiết giúp em nha . Hoặc cho em 1 vài đường link để tham khảo

Em xin chân thành cảm ơn ....

H

hocmai.tuyensinh

1 - Em đang học dầu khí trong chương trình học có môn Thủy Lực em thấy môn này rất thú vị và có ý định thi omlympic môn này . Vậy nên mọi người hãy chỉ giúp cho em 1 diễn đàn nào đó về thủy lực , em muốn học hỏi thêm từ mọi người ...

2 - Em có ý định sau khi học xong trong thì sẽ đi học cao học ở nước ngoài . Mọi người tư vấn giúp em nếu như đi cao học kĩ sư khoan khai thác dầu khí nước ngoài thì nên đi Nga hay Nhật ạ . Và cần phải chuẩn bị những gì ? Và học phí nữa ạ ?
Mọi người diễn giải chi tiết giúp em nha . Hoặc cho em 1 vài đường link để tham khảo

Em xin chân thành cảm ơn ....
Chào em,
1, Về diễn đàn để trao đổi thảo luận về lĩnh vực này, thiết nghĩ giảng viên giảng dạy môn đó thì sẽ chính xác hơn; hoặc em có thể trao đổi cùng với các bạn bè cùng học nhé.
2. Cả 2 đất nước trên đều có thể là địa điểm đến lý tưởng cho em thực hiện mong muốn học tập.
Chúc em học tập tốt!

Top Bottom