thaophuongnguyenxinh...sinh nhật vui vẻ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em gái thân yêu, sắp đến sinh nhật em gái của chị rồi. Ngày 15 - 1, đúng không nhỉ. ;))
Vào ngày 15/1 là một ngày lịch sử mà khiến cả thế giới phải nín thở, đó là ngày ra đời của một con người vĩ đại. Đó là cô gái xinh đẹp, hiền lành , dễ thương, lạc quan, vui vẻ, hòa đồng, thông minh, nhanh nhẹn, giỏi giang, hoạt bát.v.v......(em gái tớ đấy, mình cũng được thơm lây :D)
Thảo ơi, chị chúc em bước qua một tuổi mới có thêm nhiều điều mới mẻ, và hạnh phúc.
Thêm nữa hí, chúc em sinh nhật vui vẻ, tràn ngập niềm vui, có thật nhiều quà, (nhớ chia cho chị với hí :D) nhiều tiền, nhiều đồ mới, nhiều thành tích mới, nhiều may mắn, nhiều nhiều nhiều thứ mới mà em thích.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU
HAPPY BIRTHDAY TO YOU
HAPPY BIRTHDAY, HAPPY BIRTHDAY, HAPPY BIRTHDAY TO YOU. :khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (196)::khi (196)::khi (196):

Last edited by a moderator:
T

toletbygonebebygone

chào thảo phương gì đó ơi.........
chúc bạn sinh nhật vui vẻ...
hạnh phúc ....
mình ghen tị với bạn vì bạn có một ngưòi chị quan tâm tới bạn ......hảy luôn yêu thuơng nhau nha 2 chị em ...
chúc sinh nhật vui vẻ

S

sergeant

Trời !
Thì ra bạn cùng tên với mình .
Nói thật lâu nay mình ko thiện cảm vs thaophuongnguỹeninh lắm >.<
Dù sao cũng chúc Sinh nhật vui vẻ

T

thienthannho_nt30

sinh nhật zuj ze? lại thêm 1 tuổi vẫn giữ được
là cô gái xinh đẹp, hiền lành , dễ thương, lạc quan, vui vẻ, hòa đồng, thông minh, nhanh nhẹn, giỏi giang, hoạt bát.v.v......( ^^

M

mattroitinhyeu_142

Sinh nhật vui quá ta, mình chẳng biết bạn là ai nhưng đều là trong gia đình học mãi mà :D Chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thêm 1 số ảnh nhé

L

letrang3003

hihi bạn thảo nhà mình sinh nhật vui vẻ nha.CHết ùi cháy túi ùi biết tặng bạn mình quà zì đây .Mình chúc bạn sinh nhật vui vẻ , luôn xinh đẹp học giỏi ^^.Thảo ơi Cố lên nha ^^ .Happy birthday to thao

N

ngoleminhhai12k

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

Happy birthday "Thảo" (hay Thao gì đấy) :khi (69):

Mình cũng không quen biết nhiều với bạn nhưng mình cũng chúc :khi (160): bạn có một sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc bên người thân yêu của mình. Thêm một tuổi rồi thì chín chắn, có suy nghĩ hơn nhé. Chưa đến ngày 15-1 thì phải .

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

:khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196):

C

caheosua

hehe vừa lên onl đã thấy topic này rồi
chị chúc bé sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, cầu được ước thấy nha!!!
thôi em vào đây xem quà nha chị không cài you tobe được
[YOUTUBE]AelmBI0sJ3A[/YOUTUBE]

K

kudo_sinichi

Mình chưa biết bạn, nhưng nhân dịp bạn mình cũng muốn chúc bạn sinh nhật vui vẻ nhiều nhiều!!! THật hay khi sinh nhật bạn trùng với sinh nhật của một người mình vô cùng yêu quí!!!
HAPPY BIRTHDAY TO THAO
Chúc bạn luôn xinh đẹp va học giỏi nhé!!! :)

B

boon_angel_93

HỔNG BÍT BẠN LÀ AI CẢ! HI ^-^ .CHÚC BẠN SINH NHẬT ZUI ZE, MẠNH KHOẺ, CHÚC BẠN THÊM 1 TUỔI TRÀN NGẬP NIỀM VUI & TIẾNG CƯỜI ,XINH ĐẸP ,HỌC GIỎI, LUÔN VUI VẺ & THÀNH CÔNG TRONG HỌC TẬP.
HAPPY BIRTHDAY TO YOU:):):):)

S

starfish_blue_sea

Chúc chị Thảo thêm tuổi mới sẽ ngày càng mạnh khoẻ, học giỏi, chăm ngoan và luôn luôn vui vẻ nhé!
Happy Birthday!:)

C

cobeghetmua_th_1995

ủa, sinh nhật em gái chị àk, 15/1 lun mừ, thui bi h chị đã ghé đây rùi nên chị chúc em sn zui zẻ, ngày càng học giỏi, xinh gái hơn nữa nhak
HAPPY BIRTHDAY TO THẢO

T

thptlequydon

tới luợttui chúc thảo học hành chăm ngoan tiến bộ ngày càng xinh đẹp và giỏi giang hơn để tui thơm lây vs.xui thiệt đó sinh nhật bà lcs tui ko có tiền .thui nhận tạm lòng thành hơn là vật chất nha

T

thaophuongnguyenxinh

Cám ơn tất cả mọi người đã đến chúc sinh nhật cho mình
Mình thì thật bất ngờ khi chị gái lại biết ngày sinh nhật của mình, yêu chị gái quá :x
Mình thấy hơi ngạc nhiên và cũng vô cùng xúc động :x
Cám ơn vì tất cả lời chúc và mình sẽ ăn hết những thứ quà các bạn tặng mình ;)

Bạn segeant. Đúng như bạn nói, hình như là đợt trc hơi mất mãn thì phải nhưng h thì thui nhá, mình sợ lém òi ;)

T

thuyhoa17

cám các bạn đã vào và chúc mừng sinh nhật thaophuongnguyenxinh nhé, thêm một lần nữa chị chúc em gái sinh nhật vui vẻ.

H

hoahuongduong93

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (176):
:khi (176)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (132):
:khi (132)::khi (142)::khi (142)::khi (142)::khi (12):
:khi (12)::khi (12)::khi (66)::khi (66):
:khi (66)::khi (98)::khi (98)::khi (98)::khi (98)::khi (98)::khi (98):
:khi (118)::khi (118)::khi (118)::khi (188)::khi (188)::khi (188):HAPPY BIRTHDAY TO UUUUUUUUUUUU
chúc mừng sinh nhật nhá
thêm 1 tuổi mới mãi xinh tươi,vui vẻ,may mắn...............
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
%%-%%-

D

doigiaythuytinh

CHị quên mất sinh nhật em gái yêu
Sinh nhật zui zẻ, em nhá
Học giỏi + xinh gái + mau ăn + chóng lớn

Chị túng thiếu nên chỉ có mỗi con ngựa điện
Em nhận tạm :)

Cái nì thì thấy đẹp đẹp nên cho vào :D

Kẹo tình yêu của hai chị em mình em nghen

V

vuchicuong92

mình là thành viên mới hôm nay tình cờ xem đc trang này mới bik là sinh nhật bạn . Dù gì cũng học chung 1 ngôi trường nên chúc mừng bạn nhé . Mong thêm tuổi mới bạn thêm nhìu bạn mới đẹp hơn và quan trong nhất là học tốt hơn nhá!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom