thảo luận về môn hóa tốt nghiệp

P

phuongnhungbn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

bi h là 12h25. còn 2 h nữa là mọi người đang ngồi trong phòng thi roài. thôi thì chúc tất cả những ai đi thi chiều nay có tâm lý thật tốt để làm bài , & thông minh đột xuất để lúc về ko phải " hjx sao lúc đó mình ngu thế nhỉ " nha ^^! GOOD LUCK

D

dvlove

phuongnhungbn said:
bi h là 12h25. còn 2 h nữa là mọi người đang ngồi trong phòng thi roài. thôi thì chúc tất cả những ai đi thi chiều nay có tâm lý thật tốt để làm bài , & thông minh đột xuất để lúc về ko phải " hjx sao lúc đó mình ngu thế nhỉ " nha ^^! GOOD LUCK
CHÚC CÁC BẠN THI TỐT
TUI THÌ KHÔNG LO MÌNH CÓ BẰNG RÙI

M

masterlong

Khỏi so ,đề dễ ẹc
muốn biết kết quả tối nay lên mạng là có ấy mà

L

lequanghiep

Tạm ổn !!!

Ùhm , tớ làm cũng đc. bình thường , đề bình thường , điểm chắc cũng bình thường ^^
@phuongnhungbn : MOD ơi sao xóa bài của tớ , huhuhuhuhu T_T

D

dragonasian808

tui thấy có 1 câu ko đúng lắm

cái câu chỉ có tính OXH ấy

đã là hợp chất thì bao giờ cũng phải vừa có tính OXH vừa có tính khử chứ

đúng kô

T

thanhhai1489

phuongnhungbn said:
ko thi hả !!?? , sn 90 à ?
xưng em nha

D

dragonasian808

chưa chắc đã ko thi

lỡ biết trật tốt nghiệp người ta ko thi nữa thì sao

P

phuongnhungbn

thanhhai1489 said:
phuongnhungbn said:
ko thi hả !!?? , sn 90 à ?
xưng em nha
ai nói ko thi??? thi đàng hoàng luôn à

C

chillichilli

tui thấy có 1 câu ko đúng lắm

cái câu chỉ có tính OXH ấy

đã là hợp chất thì bao giờ cũng phải vừa có tính OXH vừa có tính khử chứ

đúng kô

Không phải đâu! Câu đấy đúng đấy chứ! Hợp chất mà ion của nó ở số oxh cao nhất rồi thì sẽ thể hiện tính oxh ( xuống số oxh)
Tớ phải tô lại mấy câu nhưng tẩy đáp án trước thế nào cũng vãn thấy xám xãm mờ mờ . Máy có chấm không nhỉ?

Làm sao để phàn dẫn từ bài người khác nó trắng lên nhỉ? Ứ bôi đen được! :evil:

D

dragonasian808

cái này tui nói lúc nãy rồi đó thôi

Fe+3 ko lên được nữa đâu

chỉ oxi và S bị OXH thôi

đừng có nhầm

L

lequanghiep

phuongnhungbn said:
lequanghiep said:
Ùhm , tớ làm cũng đc. bình thường , đề bình thường , điểm chắc cũng bình thường ^^
@phuongnhungbn : MOD ơi sao xóa bài của tớ , huhuhuhuhu T_T
bài nào ????
Còn bài nào nữa , trưa nay tớ gửi 1 bài nhan đề là: LUẬN BÀN ĐỀ HÓA NĂM NAY !!! Bây giờ ko thấy đâu cả , cậu cũng biết mà ????

Top Bottom