Thằng bạn thân ...............

A

anhducle

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:confused:Là đứa con gái duy nhất trong nhóm 7 đứa học lớp KH tự nhiên với 4 đứa con trai khác Luôn tìm mọi cách đẻ làm cho 4 thằng banị thân vui vẻ và cười nhiều Ngồi gần 1 trong 4 bọn nó "Nó" luôn làm mình cười cho dù có khóc đén đau đi chăng nữa Luôn làm mình hết giận nó khi thật tức giận Nhưng cả 4 đứa dặc biệt là thằng ngồi cạnh có "girl friends # " mà đúng hơn là quan tâm đặc biệt đén 1 girl # Mà girl friends # ấy lại ngồi ở bên cạnh luôn Thì mình bbỗng cảm thấy hụt hẫng 1 cảm giác jhó tả Hình như mình ko muốn chia se bọn nó cho bất cứ ai Mình ko thích nó"có " như thế thì phải ................
Mình có ích kỉ quá ko đã nhièu lần mình ko muốn nghĩ thế nhưng đến lớp lại thấy buồn hay sao í ............
Mình làm sao vậy......................:confused::confused::confused:

..........................hôm nay cũng vậy nè Mình có cảm giác từ lúc "nó" có "g#" Nó chẳng còn quan tâm đén mình nữa Hôm nay mệt kinh khủng Giá như mọi hôm # "nó" đã ngồi chọc mình cả buổi cho mình cười Trêu mình rằng có cả 1 nhà Gạo thế mà vẫn cứ ốm đói .....Vậy mà hôm nay "nó" chỉ ngồi cười với "g#" đẻ mặc kệ mình Hỏi mình được 1 tí teo rồi ngồi nói chuyện với "G#" Mình thấy mình bị clấy đi cái gì đó phải chăng đó là sự an ủi quan tâm của thắng bạn thân .............:(:)((
......................Thật sự thì chắc chắn mình ko iu "nó rùi chỉ quí nó thui Vì nó la` thằng bạn than nhất nhất trong 4 thằng bạn thân nhất Uh` mà cũng có thể đó là thói quen mà từ trước đến giờ ko đổi Đến bây giờ mới hơi đổi rồi Mình càng ngày càng nhận ra sự khác khác của nó Và cả cách đối xử của nó với mình và với cô bạn kia nữa Mình định hỏi thẳng nó xem thế nào nhưng rồi nghĩ mình đâu có quyềnn ngăn cấm nó có người để trong lòng Và mình đã cố gắng cười ,nói chuyện với bọn nó Nhưng nhiều lúc mình nghĩ lại thấy thoáng buồn.............:(

Last edited by a moderator:
T

thanhha12a4

Hức thằng bạn thân.................Mình có à.................?

Thế mờ.., sao nó lại đối xử với mình như thế chớ ?.............Hức

Nó thật quá quắt...........nói với mình...........úi giọng điệu........................:-S

Buồn.........tiếc..........:(

Chúc mày luôn vui^^

P

phalaibuon

cái này xem ra hơi ích kỉ nhá
dù sao cũng có 1 ngày như thế cơ mà
đó có pải gọi là ''iu '' hok
chắc chắn là hok rùi
:)
chỉ là cảm xúc
khi thấy cậu bạn thân ...............
:|

S

shjnjchjkudo96

Ừm
Đó chưa gọi là iu mà
Mà cái cảm giác đó........ cũng bt thui mà :)
Đó là ích kỉ
Hầu hết
giới "con gại" đều có :))

P

phuongkoyeu

uhm
đó có thể gọi là thói quen thôi
chưa thể nói là iu được
như tớ này
thấy thèn bạn thân chở 1 đứa con gái khác
tự nhiên thấy tức tức
nhưng đảm bảo nà tớ ko iu nó ^^!

A

anhducle

Chuyển đỏi thói quen ấy quả thật là 1 vấn đè khó đói với mình Bởi vì từ trước tới giờ nó luôn quan tâm đến mình giờ thì lại bị chia sẻ Có lẽ là mình hơi ích kỉ Nhưng dù sao mình cũng phải đối mặt với điều đó Chả lẽ sau này nó ko có vợ chắc:)):))
...............................Chúc nó luônvui vẻ vậy .....................................
......................Ừm nhưng thật ra nó vẫn còn quan tâm đén mình thì phải:)...............................Hihiihhiđúng là thằng bạnt hân nhất của mình ...................
.....Mình sẽ giúp nó .......................

T

tieuthu258

Thằng bạn thân nhất của tớ được tớ gọi bằng anh :">

Lâu ùi ko gặp nhớ ghê gớm :">

Hôm trước onl với noá nó bảo:- Thật ra ngày xưa anh đã yêu em :">

- anh đang bị làm sao đấy Trán nóng ko ;))

- anh nói thật đấy ko đùa đâu, Nhưng em cứ nói là koyêu anh mà:((

- chẹp...khổ thế đấy Sao mình lại ứ thích yêu hotboy của lớp là sao nhỉ =))=))

-Còn cười à..ừ cười đi...anh yêu em từ cái hồi em còn bé tý ứ biết gì đấy :))

:"> Thế mới điêu chứ lại :"> Nó dám trêu tớ >"<

Ngày xưa 2 đứa chơi với nhau suốt ngày nó yêu con này đến con khác :)) Được cái hay kể với tớ hết tất cả những đứa con gái thích thích nó ;)) Nó kêu ước gì nó được như tớ :)) KHông thích vấn vuơng chjện tình cảm :D

Bây giờ...

Nó hét ầm lên khi tớ bảo tớ gầy hơn trước :)). Nó bắt tớ ngày ăn 4 bữa...mỗi bữa 3 bát cơm =))=))

Nó nói thất vọng về tớ khi tớ ko đến nhà nó chơi :(. Nó sắp nhập học ùi :((

A

anhducle

.................Dịnh thi ở tpHCM nhưng "nó " ko cho mình đi Nó bảo Có mấy đứa bạn thì phải thi ở Hà Noịi còn quan tâm đến nhau nữa chứ ''Nó'' làm mình xúc động quá ''Nó''bảo 1 mình sống trong đó như thế nào đc zmình là con gái mà ...
...ôi sao mà ''iu'' nó thế nhỉ :x................
......Cảm ơn cậu nhé ...............
............Khi Gạo khóc---->mọi người ăn cơm sẽ thấy mặn hơn Vì nước mắt của gạo Khi gạo cười --->mọi người ăn cơm sẽ thấy ngọt hơn Vì nụ cười của Gạo Và vậy hãy làm gạo cười đe đc ăn com ngọt...^^!!..........(biệt danh của mình là gạo hihihi):):)

T

thugiang7a1

Dùng tạm box của pạn nèo ếy

Từ trước đến h vẫn tưởng shjnjchjkudo96 nà con trai đùng 1 kái nó gửi tin pảo la kon gái: Choáng
Êu pà con em có chuyện này mún nhờ pà con giúp kái ná
Thằng bạn hồi tiểu học mà tôi thích thích năm nay thi vào trường tôi và sang lớp cũ của tôi( nói là lớp cũ bởi vì năm nay tôi sang lớp chọn của trường). KHông may cho tôi là tôi đã lỡ nói vs con bạn thân nà tui thích cái thằng đấy( lúc nó chưa đến) nên bi h cả lớp bít tôi thích nó òy
Mỗi lần tui vào lớp nà nại bị bọn nó trêu, thế mới thấy mình dại:-SS:-SS
Ai giúp vs ạ( hic)

Top Bottom