Tham gia vào box Luyện thi VIP ko đc..

T

thienkiem2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình mới tham gia vào khoá luyện thi vip 2010. minh vào fox luyện thi vip để post bài và xem bài của những mem khác nhưng vào nó toàn thông báo thế này:
thienkiem2, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:
  1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn .
hjx chán quá:( mình đã xác nhận đk rồi mà:-SS. ai giúp mình đc không??
àh cho mình hỏi luôn làm sao để tham gia vào " TÚ TÀI SỐ" vậy?? mình tìm hết web rồi mà ko thấy:mad:

M

Moderator

mình mới tham gia vào khoá luyện thi vip 2010. minh vào fox luyện thi vip để post bài và xem bài của những mem khác nhưng vào nó toàn thông báo thế này:
thienkiem2, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:
  1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã đăng ký nhưng chưa xác nhận việc đăng ký qua thông tin gửi đến email, nếu vậy xin kiểm tra lại hộp thư của bạn .
hjx chán quá:( mình đã xác nhận đk rồi mà:-SS. ai giúp mình đc không??
àh cho mình hỏi luôn làm sao để tham gia vào " TÚ TÀI SỐ" vậy?? mình tìm hết web rồi mà ko thấy:mad:

Chào em!
Thông báo từ Diễn đàn này nghĩa là em chưa có quyền truy cập vào mục Luyện thi VIP 2010. Hiện nay anh đã xét quyền cho em vào đó rồi, em có thể hoàn toàn viết bài trong mục đó.
Việc xét quyền này anh đều làm hàng ngày và chậm nhất là sau 24h sẽ được xét.

Về Tú tài số: Hiện nay Hocmai.vn đang chuẩn bị cho kỳ thi này (qua Tết), các em cùng cập nhật thông báo của Hocmai.vn nhé.​

Admin!

Top Bottom