THĂM DÒ....Có có tình bạn thân giữa nam và nữ?

C

congchuatuyet204

@thienthancodon1: tại sao bạn nghĩ thế********************************************************?????

N

niemtin_267193

Đương nhiên là có, và đang có rồi, 4 năm trời rồi, bạn thân thôi, rất thân ;)

H

hardyboywwe

bạn có nghĩ sẽ có tình bạn thân giữa nam và nữ?
a/ có. vì 2 ng hiểu nhau mà.
b/ không thể.....
c/có thể hoặc không.

Anh nghĩ tình bạn thì không phân biệt giới tính đâu em,miễn là chúng ta có thể hiểu nhau,cảm thấy có thể chơi được với nhau,hợp tính nhau,giúp đỡ nhau khi có khó khăn.

p/s: Bản thân anh thì đa phần bạn thân đều là nữ,nhưng suốt nhiều năm qua chẳng thấy có vấn đề gì. :">

C

congchuatuyet204

nhưng sẽ như thế nào nếu thằng bạn mà mình coi là thân tự dưng ns là thick mình????
phải lm thế nào để nó hỉu vs em nó chỉ là 1 đứa bạn thân- k - hơn - k - kém...........?

U

uocmovahoaibao

nhưng sẽ như thế nào nếu thằng bạn mà mình coi là thân tự dưng ns là thick mình????
phải lm thế nào để nó hỉu vs em nó chỉ là 1 đứa bạn thân- k - hơn - k - kém...........?
Cũng không có gì lạ cả, vì có câu danh ngôn "Tình bạn giữa một người đàn ông và một người phụ nữ là láng giềng của tình yêu" mà!
Trong trường hợp này, bạn nên giải thích rõ cho người đó hiểu, rằng bạn chỉ muốn hai đứa mãi là bạn thân và không muốn mất đi người bạn này, nếu không tình bạn của hai người có lẽ sẽ dần rạng nứt ...

D

defhuong

tớ thấy... và tớ mới gặp
-2 người dần thích nhau (có thể nói hoặc không)
-bên kia thích bên này nhưng bên này thích người khác hoặc đơn giản không mún thích người đó, chỉ coi ngưòi đó là bạn
(rõ ràng vậy mà) (có thể thích mà không nói vì họ biết nói ra sẽ mất tình bạn)

nếu không phải 2 trường hợp đó thì chứng tỏ đó chưa gọi là thân :))
mà thân với con trai á, lúc thân thì vui lắm sau họ nhanh quên mình lắm...

Last edited by a moderator:
M

mi_ngoc

Mi thì nghĩ tình bạn giữa nam và nữ còn tùy vào suy nghĩ của mỗi người thôi

với người này thì có nhưng với người # thì không hoặc là không thể ........

L

lolemchamhoc93

đương nhiên là có rồi
con trai, con gái thân nhau là chuyện bt
bạn bè thì phân biệt gì giới tính chứ

C

congchuatieuquy

mình nghĩ là có
chơi với nhau không quan trọng về giớ nhưng cũng phải giữa khoảng cách đừng để từ bạn thân mà thành người yêu nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

helldemon

Mon nghĩ là có á !

Vì có thể nói chuyện với nhau một cách dễ dàng

Hiểu nhau nhiều hơn !

Bạn thân vẫn có thể !

T

thjenthantrongdem_bg

Phải nói thế nào..

Tình cảm đến bất chợt..ai có thể nói trước đc điều gì??

Cái ranh giới giữa tình bạn vs tình yêu ấy nó mong manh lắm

Chỉ có ai tinh tế thì mới xác định đc đúng..Đâu là tình bạn và đâu là tình yêu (đang nói đến vấn đề khác giới)

C

cuong276

Mình nghĩ chỉ cần trong trái tim thich 1 ai đó thì sẽ hướng mọi tình cảm dành cho người đó. Còn việc làm bạn với 1 cô gái khác thì cũng không sao, miễn là bản thân luôn thich người mình yêu là được rồi

R

ruakon_haykhoc

chắc chắn là có
vì mình và thằng bạn chơi vs nhau 10 năm oy (thời mẫu giáo đến giờ mak)

H

ha_thao_tn

cũng tuỳ

o=>sao lại ko? nhưng phải xem mức độ thế nào!nếu là bạn thì được chứ tiến xa hơn thì cần suy nghĩ nhiều(đừng để hối hận nhé)..mình chỉ nói vậy chứ quyết định là ở bạn:)>-:)>-

C

co_be_buon

a/ có. vì 2 ng hiểu nhau mà.
mình nghĩ là a
vì mình cũng có 1 ng bạn thân khác giới

Top Bottom