[Thách đấu 2013] Giải đáp thắc mắc

H

hocmai.cskh

Last edited by a moderator:
P

phamkien60

hhhhhhhhhhhh

đề hóa và lí có khoảng bao nhiêu câu ạ?và cógiowisi hạn thời gian làm bài ko ạ?

K

kyo_fisko

thầy cô ơi! em thuộc top 10 thách đấu hóa nhưng khi xem lại thông tin cá nhân, em k thấy số điện thoại mình ghi trong thông tin cá nhân đâu cả. Như vậy thì làm sao em có thể được xét vào vòng 2 đây ạ?

H

hocmai.cskh

đề hóa và lí có khoảng bao nhiêu câu ạ?và cógiowisi hạn thời gian làm bài ko ạ?

Đề Lý, Hoá, Sinh có 40 câu em ạ

thầy cô ơi! em thuộc top 10 thách đấu hóa nhưng khi xem lại thông tin cá nhân, em k thấy số điện thoại mình ghi trong thông tin cá nhân đâu cả. Như vậy thì làm sao em có thể được xét vào vòng 2 đây ạ?

Như vậy không đủ điều kiện em ạ, thông tin của em cần phải đầy đủ và chính xác trước thời điểm em dự thi nhé! Top 20 Thách đấu vào vòng 2 của tháng 9 em xem tại http://tintuc.hocmai.vn/bang-tin-tr...oc-sinh-lot-vao-vong-2-thach-dau-thang-9.html

hocmai đã có danh sách xếp hạng chính thức chưa ạ?

Em có thể xem xếp hạng tại Bảng xếp hạng của Hocmai.vn tại link http://hocmai.vn/public/thachdau/20...9&month=9&rangetime=20&starttime=&finishtime= nhé!

T

thuong0504

các bạn phải đọc kĩ nội quy trước khi tham gia thi:

mình còn nhớ sơ sơ thế này

-thời gian phải trên 20 phút

-lấy điểm và thời gian thi lần đầu tiên của bạn

-thông tin của bạn phải chính xác thì mới có giải ( nếu bạn đoạt giải)

...

N

ngoc1thu2

em có ý kiến : học mãi thưởng sách ( tài liệu ôn thi ĐH ) thì sẽ có ý nghĩa hơn rất nhiều so với thưởng tiền ( qua thẻ điện thoại ạ ) :D
thế mới đúng là học mãi- ngôi trường chung của học trò Việt
hìhì

N

ngoc1thu2

thông tin cập nhật ở đâu..................................................................................

N

ngoc1thu2

học mãi ơi, các bạn tham gia thi toàn gian lận thôi.. môn lí 40 câu khó thế mà 15 bạn đầu bảng toàn đúng 100% / ko đến 25 phút ????
sao học mãi không giới hạn mở đề trong vòng đúng 1 tiếng hay 1 tiếng 15 phút gì đấy?? như thế mới khỏi gian lận và đảm bảo công bằng chứ ???
.........................sự gian lận về chất xám là sự gian lận hèn kém nhất..............................:D

H

hoang_tu_thien_than198

Mình thi Tiếng Anh và lọt vào vòng 2
Đại diện bên hocmai có gọi cho mình thi vòng 2 nhưng gặp mẹ mình nên chưa thi được
Mấy ngày rồi nhưng chưa thấy gọi lại
Không biết sao? :)

B

buithuyquynh1805

tại sao mà thách đấu lại phải làm bài hơn 20 phút?
Mà nếu trong 2h thách đấu tính giải mà thí sinh làm nhiều bài thi thì sẽ được tính bài thi nào vậy các bạn?

Top Bottom