thắc mắc

A

anhtien_nguyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

may là em chỉ xem thử 4 lần, và 1 lần học... nếu em xem thử 9 lần và 1 lần học thì thế nào nhỉ??? trước đây, công bố là "Không giới hạn", mà bây giờ như thế này đây??? ko biết sau này hocmai.vn sẽ như thế nào nữa???

H

hocmai.cskh

Hi em!

Cảm ơn em đã kịp thời thông báo lỗi về bài giảng miễn phí của Hocmai.vn. Hocmai.vn xác nhận đây là lỗi và chúng tôi sẽ tiến hành kiểm tra các bài giảng miễn phí để khắc phục lỗi trên.

Xin trân trọng cảm ơn em. Chúc em học tốt :)

H

hocmai.cskh

may là em chỉ xem thử 4 lần, và 1 lần học... nếu em xem thử 9 lần và 1 lần học thì thế nào nhỉ??? trước đây, công bố là "Không giới hạn", mà bây giờ như thế này đây??? ko biết sau này hocmai.vn sẽ như thế nào nữa???

Hi em!

Sau khi xem lại thông tin mà em cung cấp, Hocmai.vn nhận thấy bài giảng mà em phản ánh là: Các phương pháp cơ bản chứng minh ĐT vuông góc MP, 2 ĐT vuông góc và 2 MP vuông góc.
Trước đây, bài giảng này thuộc nội dung miễn phí nên số lần học là "không giới hạn", tuy nhiên hiện nay bài giảng miễn phí là: Một số ví dụ về viết phương trình mặt phẳng. Do đó bài giảng mà em phản ánh thuộc nội dung tính phí và có giới hạn số lần học là 10.

Bộ phận CSKH chân thành xin lỗi em vì đã kiểm tra thông tin chưa kĩ lưỡng.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom