Thắc mắc Thắc mắc về ứng tuyển BQT

Play with me

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2018
799
724
121
22
Quảng Ninh
THPT Cẩm Phả
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cho mình hỏi đợt ứng tuyển BQT của đợt này với đợt trước là khác nhau ạ? Tại vì mình có nộp đơn xin vào box Cộng đồng và chị Vân cũng đã gửi hội thoại phỏng vấn mình rồi, giờ lại có thêm một đợt mới nên mình hơi hoang mang không biết có nên đăng kí tiếp không

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Cho mình hỏi đợt ứng tuyển BQT của đợt này với đợt trước là khác nhau ạ? Tại vì mình có nộp đơn xin vào box Cộng đồng và chị Vân cũng đã gửi hội thoại phỏng vấn mình rồi, giờ lại có thêm một đợt mới nên mình hơi hoang mang không biết có nên đăng kí tiếp không
Nếu anh thấy mình có khả năng thì cứ bơi vô =))

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
đợt của năm nào nó khác năm đó anh ạ
Anh cứ đăng kí đi

• Like
Reactions: Tín Phạm

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
giờ anh còn chưa nghĩ ra 3 việc cần làm, mà không làm được thì lại ăn 20 đcc, rối không biết nên làm gì
đúng á anh , xác định mình phải làm thật tốt mới được , em hồi đó suy nghĩ kiểu gì mà vừa đăng topic là đk liền , may mà chưa bị gì ... phù

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Cứ đăng kí nếu còn có đam mê và khát vọng thôi anh
Ngại gì chứ anh ^^

Top Bottom