Thắc mắc về tư vấn qua điện thoại.

C

chipotter

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm trước em đang ngủ thì nhận được điện thoại của một anh giới thiệu là người của Học mãi. Anh này biết khá đầy đủ thông tin đăng ký của em nên em cũng khá tin cậy. Vì mới ngủ dậy hơi lơ mơ một tí hi :D nên cái gì cũng dạ vâng. Giờ thì còn nhớ mang máng là anh tư vấn viên này nói là có gì thắc mắc về khoá học thì có thể hỏi.

Cho em hỏi đây là hình thức tư vấn của học mãi? Em không tìm thấy thông tin ở đâu.
Và việc tư vấn này là gì vậy ạ? (Em hơi đa nghi nên cứ tưởng là lừa đảo :p)

H

hocmai.cskh

Hôm trước em đang ngủ thì nhận được điện thoại của một anh giới thiệu là người của Học mãi. Anh này biết khá đầy đủ thông tin đăng ký của em nên em cũng khá tin cậy. Vì mới ngủ dậy hơi lơ mơ một tí hi :D nên cái gì cũng dạ vâng. Giờ thì còn nhớ mang máng là anh tư vấn viên này nói là có gì thắc mắc về khoá học thì có thể hỏi.

Cho em hỏi đây là hình thức tư vấn của học mãi? Em không tìm thấy thông tin ở đâu.
Và việc tư vấn này là gì vậy ạ? (Em hơi đa nghi nên cứ tưởng là lừa đảo :p)
Chào em!

Nhằm tiếp cận và mong muốn được biết nhiều hơn nữa ý kiến, nhu cầu của các bạn học sinh khi tham gia khóa học trực tuyến, hàng tuần Hocmai.vn có thực hiện việc gọi điện hỏi thăm, hỗ trợ cho những bạn học sinh giống như em ^^.

Trong cuộc gọi, các em có thể hỏi bất kì điều gì liên quan tới khóa học (học phí, bài giảng, cách học, cách gọi điện hỏi bài, chọn trường, chọn ngành...) và đội ngũ chăm sóc khách hàng của Hocmai.vn sẽ tận tình giải đáp.

Các em cũng lưu ý là trong quá trình gọi điện, tư vấn viên của Hocmai.vn không bao giờ chủ động hỏi thông tin tài khoản cá nhân. Mục đích cuộc gọi là hỗ trợ tối đa để các em tham gia một cách tốt nhất và hiệu quả trên Hocmai.vn.

Thân mến.

Top Bottom