Thắc mắc về tài liệu và bài tập tự luyện khóa luyện đh môn lí thầy Hùng

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai.cskh

Chào em.

Do sự nhầm lẫn trong quá trình sản xuất bài giảng, Hocmai.vn đã cung cấp nhầm tài liệu bài giảng của bài số 2: Đại cương về dao động điều hòa (phần 2). Ngay sau khi phát hiện sai sót, Hocmai.vn đã lập tức thay thế tài liệu đúng với nội dung của bài giảng.

Tuy nhiên, để làm rõ vấn đề hơn, bạn có thể vui lòng chỉ rõ sự không giống nhau giữa tài liệu đi kèm với nội dung bài giảng số 02 được không ạ, Hocmai.vn sẽ giải đáp cho bạn?

Cảm ơn sự quan tâm và góp ý của bạn.

Chúc bạn học tốt!

T

tranquocviet108

Chào bạn học mãi chăm sóc khách hàng, Nhìn thấy nick này chắc bên học mãi muốn banned lắm nhỉ ? Hôm nay có người hỏi mình mấy điều về học mãi nên nghé qua xem dạo này học mãi thế nào !
Tuyên bố trước là tôi post bài thì đừng ai xoá nhé, vì xoá cũng ko có tác dụng gì đâu !

N

ngoaithuongcs2

Chào bạn học mãi chăm sóc khách hàng, Nhìn thấy nick này chắc bên học mãi muốn banned lắm nhỉ ? Hôm nay có người hỏi mình mấy điều về học mãi nên nghé qua xem dạo này học mãi thế nào !
Tuyên bố trước là tôi post bài thì đừng ai xoá nhé, vì xoá cũng ko có tác dụng gì đâu !
Thưa anh em , đây là một người thầy , nhưng đua vào hocmai.vn không đc , nên ghanh ghét với thầy Hùng , thầy cũng là một người day lý nhưng để em nói câu này là thầy lại '' văn hóa lùn ''...
Cái này năm trước rất nhiều người chỉ trích rồi nhé , mong các bạn đừng bận tâm đến con người này/:)

T

trunghieu1

sao bạn biết đây là thầy giáo ?
mà mình chẳng tin :| thầy giáo làm gì có ai như thế này ? chắc bạn nhầm thôi =))

T

tranquocviet108

Thưa anh em , đây là một người thầy , nhưng đua vào hocmai.vn không đc , nên ghanh ghét với thầy Hùng , thầy cũng là một người day lý nhưng để em nói câu này là thầy lại '' văn hóa lùn ''...
Cái này năm trước rất nhiều người chỉ trích rồi nhé , mong các bạn đừng bận tâm đến con người này/:)
Cám ơn mấy bạn ném đá. Cũng đang chờ xem có ai ném đá không để còn biết:
Điều 1: Bạn nào không biết thì im ( vì bạn không cần phải nói để chứng minh là bạn biết nói đâu, bạn ko nói cũng ko ai bảo bạn câm.
Điều 2: Tôi chưa bao giờ xin vào học mãi nên đừng bảo là không đưa được vào học mãi nên nói linh tinh.
Điều 3: Việc của tôi và bên hỗ trợ khách hàng của học mãi, và phía thầy Hùng các bạn không có khả năng và tư cách để can thiệt.
Điều 4: Nếu bạn nào quản lý cái diễn đàn này ( cái bạn quản lý cao nhất của cái diễn đàn này không khóa mồm mấy cái thằng ngu kia lại, mà cứ để nó nói linh tinh tiếp thì tôi sẽ tiếp tục vạch ra những cái sai của học mãi. Các bạn không có chuyên môn về Vật Lý nên không biết gì tôi không thèm chấp, nên không muốn nói nữa)
Điều 5: Nếu các bạn không khóa được mấy cái mồm của chúng nó lại, thì nhân tiện có một số thằng như bạn trên kia tôi sẽ tiếp tục post một số cái sai ( vì không biết cái gì của bên học mãi lên cho mọi người cùng xem sét và đánh giá )
(.........Nếu em đọc được bài viết này thì anh xin lỗi nhé, anh đã ko muốn làm gì nữa cả, nhưng cái bọn học sinh vô giáo dục này vẫn cứ tiếp tục ném đá)
Điều 6: Thằng nào không phận sự cấm Pm lại.

Last edited by a moderator:
H

hoangoclan161

Bạn lấy thông tin này ở đâu vậy????Bạn có chứng cứ gì khi phát ngôn như vậy???

Bạn đã bao giờ nghe đến câu "uốn lưỡi bảy lần trước khi nói" và "nói có sách, mách có chứng chưa" ?

Mình khuyên bạn thật lòng, đừng bao giờ nói những điều mà mình không biết hoặc không có căn cứ.....

Điều cuối cùng, bạn đừng gây thêm hiểu nhầm và tranh cãi nữa............

Hết................

H

hocmai.cskh

Hi all!

Topic này đã được xử lí xong nên Hocmai.vn xin phép được khóa topic lại.

Tuy nhiên, đây là box Góp ý cho trang Hocmai.vn, không phải box góp ý cho cá nhân nào nên những BQT đề nghị mọi người có những comment, bài viết thể hiện đúng mục đích và tinh thần của box.

Xin trân trọng cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom