Thắc mắc về luyện thi VIP Hóa học

D

daibangdangcanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị ơi, em năm nay lên lớp 12, em dự định đăng kí khóa luyện thi VIP môn Hóa.

Em có thắc mắc muốn anh chị và các bạn chia sẻ (em hơi gà vì mới tham gia hocmai.vn), đó là Khóa luyện thi VIP môn Hóa dạy cho ta những gì, tại sao lại có khoá luyện thi VIP môn Hóa trong khi ta chỉ cần học 2 khóa khác là "Phươg pháp giải bài tập" và "Luyện kĩ năng trắc nghiệm", riêng 2 khóa này đã lần lượt cung cấp cho ta về mặt bài tập và lý thuyết để làm bài thi rồi còn gì.

Mong anh chị giải đáp và cho em lời khuyên em nên dăng kí học những khóa học nào là cần thiết ạ, cảm ơn anh chị nhiều lắm! Thân mến
Em muốn hỏi thêm nữa là khóa VIp hóa đưa ra bài tập tự luận hay trắc nghiệm để mình luyện tập ạ
:)

Last edited by a moderator:
R

_ragnarok_

Hai khoá đó chỉ giúp bạn giải bài nhanh hơn:D còn kiến thức thì bạn phải luyện bình thường để hệ thống.

Ví dụ : bạn biết cách giải bài nhưng không thuộc phương trình phản ứng thì cũng chào thua :confused:

J

jean1105

luyện thi vip hay hai khóa học hóa #

nếu có thời gian thì em nên luyện thi vip vì nó chậm mà chắc,cung cấp đầy đủ kiến thức, rất rộng em có thể ôn tập thật kĩ và bổ sung những lỗ trống của mình. còn 2 khóa kia thì nhanh hơn và chỉ ôn tập nhưng vấn đề mấu chốt nhất để thi đại học e cần phải tự bổ sung kiến thức theo hướng dẫn của thầy nói chung phải tự làm hết. khóa này giúp e chủ động nhiều hơn nếu là một người chăm chỉ thì chị tin là khóa học này rất hợp đó. cố gắng e nhé:D

D

daibangdangcanh

dạ

nếu có thời gian thì em nên luyện thi vip vì nó chậm mà chắc,cung cấp đầy đủ kiến thức, rất rộng em có thể ôn tập thật kĩ và bổ sung những lỗ trống của mình. còn 2 khóa kia thì nhanh hơn và chỉ ôn tập nhưng vấn đề mấu chốt nhất để thi đại học e cần phải tự bổ sung kiến thức theo hướng dẫn của thầy nói chung phải tự làm hết. khóa này giúp e chủ động nhiều hơn nếu là một người chăm chỉ thì chị tin là khóa học này rất hợp đó. cố gắng e nhé:D
em cảm ơn chị nhiều ạ :) em vốn là nguời thích tự lập tự học nên em nghĩ em sẽ làm được ạ

B

bont

Những năm trước có khóa vip từ năm 2012 đã không có khóa học vip nữa mà khóa LTDH nào cũng chất lượng như nhau cả các bạn à. Hiện tại học mãi đã nâng cao chất lượng các khóa học rất nhiều

Top Bottom