thắc mắc về khóa luyện thi môn Sinh

T

thaidohoang94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi vì sao khi vào diễn đàn để viết câu hỏi trong về khóa học sinh thầy Quang Anh thì thông báo không đủ quyền để đặt câu hỏi mà trong khi em đã đăng ký khóa học rồi ạ? em thắc mắc nhiều câu trong bài tập tự luyện thầy Quang Anh lắm.nhưng không biết vào đâu để hỏi.xin hocmai giúp đỡ em.em cảm ơn nhiều ạ!

N

ngobaochauvodich

Mình tên là Dương Minh Đức, lớp 12 Sinh trường Phổ Thông Năng Khiếu TPHCM, nếu bạn đăng kí lt đảm bảo môn sinh , bạn có thể gửi bài tập tự luyện mà bạn ko hiểu qua nick chat mình là chuongha63 mình sẽ giải đáp

H

hocmai.cskh

cho em hỏi vì sao khi vào diễn đàn để viết câu hỏi trong về khóa học sinh thầy Quang Anh thì thông báo không đủ quyền để đặt câu hỏi mà trong khi em đã đăng ký khóa học rồi ạ? em thắc mắc nhiều câu trong bài tập tự luyện thầy Quang Anh lắm.nhưng không biết vào đâu để hỏi.xin hocmai giúp đỡ em.em cảm ơn nhiều ạ!
Chào em!

Trong ngày mai, BQT diễn đàn sẽ phân quyền cho em vào box LTĐB môn Sinh, mong em thông cảm về sự chậm trễ này.

Chúc em học tốt!

H

hokage9x

Em mong hocmai đẩy nhanh tốc độ ra bài giảng của môn sinh học- thầy Quang Anh đi, em thấy quá chậm.

N

nhoklokbok

mong hocmai đáp ứng nhu cầu...

em là 1 học sinh lớp 13, và em mới chỉ tham gia hocmai thôi. em học hóa thầy Sơn, và em cũng có đăng bài hỏi ý kiến các bạn có nên học cả thầy Sơn và thầy ngọc không. em đã định học cả 2 thầy, tuy nhiên vì điều kiên gia đình không cho phép, em không thể đăng kí thêm khóa học thầy ngọc được, mẹ em không muốn em lại đi lại con đường của năm ngoái, tức là học quá nhiều thầy 1 lúc. biết là không thể đứng núi này trông núi nọ, tuy nhiên thấy các bạn học hóa thầy ngọc, được thầy chỉ bảo tận tình, bài tập tuy nhiều và khó nhưng các bạn học tập rất sôi nổi, em rất "thèm". em không muốn lại muộn 1 năm nữa, không muốn sửa sai khi đã muộn, em mong hocmai có thể chuyển khóa học hóa thầy Sơn của em thành thầy Ngọc được không?. mong tin tốt từ phía hocmai.

H

hocmai.cskh

em là 1 học sinh lớp 13, và em mới chỉ tham gia hocmai thôi. em học hóa thầy Sơn, và em cũng có đăng bài hỏi ý kiến các bạn có nên học cả thầy Sơn và thầy ngọc không. em đã định học cả 2 thầy, tuy nhiên vì điều kiên gia đình không cho phép, em không thể đăng kí thêm khóa học thầy ngọc được, mẹ em không muốn em lại đi lại con đường của năm ngoái, tức là học quá nhiều thầy 1 lúc. biết là không thể đứng núi này trông núi nọ, tuy nhiên thấy các bạn học hóa thầy ngọc, được thầy chỉ bảo tận tình, bài tập tuy nhiều và khó nhưng các bạn học tập rất sôi nổi, em rất "thèm". em không muốn lại muộn 1 năm nữa, không muốn sửa sai khi đã muộn, em mong hocmai có thể chuyển khóa học hóa thầy Sơn của em thành thầy Ngọc được không?. mong tin tốt từ phía hocmai.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các khóa học trên Hocmai.vn.

Hocmai.vn hiểu mong muốn của em và các bạn khác được trao đổi bài tập, kiến thức chưa hiểu, chưa nắm rõ. Vì thế những nick hocmai.toanhoc, hocmai.vatli, hocmai.hoahoc...đang rất cố gắng giải đáp cho các em những khúc mắc khi nghe giảng, làm bài trên diễn đàn. Ngoài ra em có thể sử dụng các kênh gia sư trực tuyến:
- 1900 585812: hoạt động từ 8h - 17h30
- 094 2222 406: hoạt động từ 8h - 22h

Do thời điểm em đăng kí trọn gói khóa LTĐB môn Hóa thầy Sơn đã vượt quá quy định của Hocmai.vn nên rất tiếc Hocmai.vn không thể chuyển đổi như em đề nghị được. Mong em thông cảm và sử dụng tốt các kênh hỏi bài trên.

Chúc em thi đỗ!

Thân mến.

N

nhoklokbok

hừm, nếu thế thì em phải tìm cách khác xoay tiền học 2 thầy vậy. nếu em trả lại số tiền các buổi em đã học thầy Sơn và nạp thêm tiền để học thầy ngọc được không ạ? em đã phải suy nghĩ rất lâu mới dám nêu nguyện vọng, vậy mà.....em đang rất khó xử và mong muốn được học thầy ngọc. mong hocmai hồi âm sớm cho em.

S

slimhelu

mình cũng giống bạn nè và mình đã được hocmai cho chuyển đổi, nhưng ma fhooif đó mình đổi liền nên được bạn chắc tại dùng lâu rồi nênn không dổi lại được đó!!!

N

nhoklokbok

huhu, đến nay mình gia nhập được 12 ngày, mới học đến bài 5, mình sẵn sàng bị trừ đi số tiền đã học (ít thì mình còn xoay được) chứ giờ mà thêm 1 lớp nữa, mẹ mình không cho tiền thì mình bít kiếm đâu ra????????? mà mình giờ ko dám học thêm, đợi xin xem có chuyển được lớp không vì sợ học nhiều rồi không đổi được. huhu, hóa thầy ngọc ơi,,,,,

S

slimhelu

mình rất cảm thông với bạn !! ban đầu mình cũng giống bạn mình thấy không hợp khóa thầy Sơn nên bên hocmai đã hỗ trợ mình chuyển đổi !!! mình thấy đó là một quyết định rất sáng suốt và vô cùng đúng đắn !!! mình không chê bai thầy cô nào hết nhưng khi hoc thầy Ngọc bạn sẽ thấy đam mê học hóa lạ thường, học xong mỗi bài thấy thỏa mã lắm .... dù sao thầy Sơn cũng có cái hay riêng của nó ... bạn thử hỏi lại anh hocmai xem sao chấp nhận trừ tiền bải giảng đã học cũng là một ý kiến, có thể bên hocmai sẽ xem xét lại thì sao!!!nếu cần thiết thì mình có thể kết bạn !! có khi giúp đỡ được nhau đó!!!^ ^

Top Bottom