Thắc mắc về các khóa luyện đề.

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Còn khoảng 20 ngày nữa là kì thi ĐH đến rồi, nhưng các bài giảng trong khóa luyện đề Lý có thể nói là rất bừa bộn, bừa bộn ở đây là còn rất nhiều đề chưa giải quyết. Theo em nếu bây h có up đủ ngần đấy đề ngay trong ngày mai đi chăng nữa thì việc làm và chữa là cả một vấn đề lớn với tốc độ 1 đề 1 ngày. Chưa kể khóa luyện đề toán theo lịch up hết lên là trước tháng 6 nhưng bây h một nửa khóa này mới đc hoàn thành. Còn những bài BPT chứa căn chưa đưa lên hết cùng hệ thống bài tập cũng chưa thấm vào đâu. Mong Hocmai sớm có điều chỉnh trong vấn đề này để bắt kịp kì thi đang đến gần từng ngày.

M

m30_funny

nói thực hiện h , mà ngày ngồi làm 1 đề, xem xong đóng video chữa cũng hết ngày, thôi có lẽ nên bỏ khóa luyện đề , chờ dài cổ lắm rồi

M

m30_funny

chúng ta đã bị hocmai bơ, và dọa này bị học sinh trách móc nhiều quá , cskh im re

T

trunghieu1

luyện đề toán với lý thì các bạn thi xong rồi xem là vừa kịp lúc nó ra bài giảng đấy =))
Lúc nào vào học mãi cũng thấy cái bảng : "Chỉ còn xx ngày là đến ngày thi đại học " , nghĩ thấy hài . học mãi đề ra cái bảng đó để ngắm ạ ?

H

hocmai.cskh

Chào các em,

Trước tiên, Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em về việc các khóa học đang bị chậm gây khó khăn cho việc ôn thi của các em. Hocmai.vn đã và đang cùng các thầy cô cố gắng thu xếp để cập nhật bài giảng lên sớm nhất có thể.
Về khóa thầy Hùng, Hiện thầy Hùng cũng đã và đang ghi hình nhiều hơn, cung cấp đề thi trước để cập nhật đề cho các em làm trước. Đề thi hiện tại đã đưa tới đề số 21 các em có thể tải về làm. Bài giảng cũng đã đưa hết bài số 19, hôm nay sẽ cố gắng đưa bài số 20 lên. Thầy cũng cho biết là trong tuần này và tuần sau sẽ cập nhật bổ sung các đề bị chậm và kịp với lịch của khóa học.
Về khóa thầy Lê Bá Trần Phương: do hiện tại thầy đang có việc gia đình nên tuần này sẽ không có bài giảng đưa lên, mong các em thông cảm. Qua trao đổi với thầy thì thầy cũng sẽ thu xếp để ghi hình nhanh vào tuần tới và hoàn thiện khóa học trong tháng 6. Thầy cũng mong các em thông cảm vì việc gia đình bất khả kháng.
Các khóa khác cũng đã và đang gấp rút được hoàn thiện trong tháng 6 để các em có thể học và tự tin bước vào kỳ thi ĐH.
Đối với các khóa luyện thi ĐH, Luyện thi Đảm bảo,... cũng đã cung cấp hoàn thiện hoặc tương đối hoàn thiện kiến thức, các em có thể rà soát lại các bài đã học, bài còn yếu, thiếu để có thể yên tâm hơn khi thi.

Chân thành xin lỗi các em, mong các em thông cảm, Chúc các em học tốt.

Top Bottom