thắc mắc về các khóa học tại hocmai.vn?

C

canhchinh93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Năm nay em học lớp 11, em xác định mình thi khối A. hiện tại em đang có dự định học các bài giảng của hocmai. Em thấy khóa học hóa học lớp 11 của thầy Vũ Khắc Ngọc có giá là 300.000 đ nhưng số bài giảng bên dưới lại có tới 56 bài giảng ( trong khi 1 bài giảng là 10.000 đ ) và cho em hỏi là bài giảng của thấy áy quay vào năm nào liệu có đúng với trương trình SGK ko ạ?

và cho em hỏi thêm là nếu năm sau lớp 12. Ngay từ đâu năm em đk các khóa luyện thi đại học toán lý hóa liệu em có đầy đủ kiến thức để tham gia ko ạ hay là các hs lớp 13 thi lại mới ôn đc. và em cung có thắc mắc là các khóa LTDH năm 2014 liệu có quay mới ko, hay là vân sử dụng các video của năm 2013.

em thắc mắc là trong thời hạn đk luyện thi đại học ví dụ như môn toán của thầy Lê Trần Bá Phương có thời hạn đk là 31/5/2013 bế giảng 15/7/2013, en thắc mắc là thời hạn đk sao trễ vậy, hay giới hạn thời gian ko đc dk nữa. em xin cám ơn, em mới tham gia hocmai.vn nên ko hiểu rõ.
em xl vì viết bằng đt nên ko rõ ràng. cám ơn :-S

R

rocky576

và cho em hỏi thêm là nếu năm sau lớp 12. Ngay từ đâu năm em đk các khóa luyện thi đại học toán lý hóa liệu em có đầy đủ kiến thức để tham gia ko ạ hay là các hs lớp 13 thi lại mới ôn đc.
Mấy phần khác mình không rõ. Phần này mình có thể giúp bạn: là đăng kí học ngay khi bắt đầu khai giảng khoá mới khi bạn chưa vào học lớp 12 chính thức thì vẫn có thể tham gia học nhé, bạn có nền là kiến thức lớp 11 nên không khó để học kiến thức 12. Kết hợp tài liệu SGK và bài giảng của thầy cô trên hocmai (cũng giống như tiết học thực trên lớp mà, có hs nữa) bạn có thể nắm trước 1 phần kiến thức. Khi vào lớp được học lại sẽ nắm kĩ hơn. Cũng giống như tham gia các khoá học thêm ngoài đời ấy.

B

bont

Năm nay em học lớp 11, em xác định mình thi khối A. hiện tại em đang có dự định học các bài giảng của hocmai. Em thấy khóa học hóa học lớp 11 của thầy Vũ Khắc Ngọc có giá là 300.000 đ nhưng số bài giảng bên dưới lại có tới 56 bài giảng ( trong khi 1 bài giảng là 10.000 đ ) và cho em hỏi là bài giảng của thấy áy quay vào năm nào liệu có đúng với trương trình SGK ko ạ?

và cho em hỏi thêm là nếu năm sau lớp 12. Ngay từ đâu năm em đk các khóa luyện thi đại học toán lý hóa liệu em có đầy đủ kiến thức để tham gia ko ạ hay là các hs lớp 13 thi lại mới ôn đc. và em cung có thắc mắc là các khóa LTDH năm 2014 liệu có quay mới ko, hay là vân sử dụng các video của năm 2013.

em thắc mắc là trong thời hạn đk luyện thi đại học ví dụ như môn toán của thầy Lê Trần Bá Phương có thời hạn đk là 31/5/2013 bế giảng 15/7/2013, en thắc mắc là thời hạn đk sao trễ vậy, hay giới hạn thời gian ko đc dk nữa. em xin cám ơn, em mới tham gia hocmai.vn nên ko hiểu rõ.
em xl vì viết bằng đt nên ko rõ ràng. cám ơn :-S

Chào bạn, MÌnh hỗ trợ thông tin cho bạn như sau bạn nhé:

1. Học phí khi bạn đăng kí khóa học trọn gói luôn ưu đãi hơn so với đăng kí học theo từng bài giảng khoảng 30% vì vậy nó có học phí thấp hơn.
2. Khóa học của thầy được bộ môn Hóa trên Hocmai.vn cùng thầy xây dựng và cung cấp nội dung kiến tức bám sát chương trình SGK của Bộ giáo dục để các bạn có thể ôn luyện.

3. Đối với các khóa Luyện thi ĐH thì ngay thời điểm đầu năm học lớp 12 bạn vẫn hoàn toàn có thể tham gia các khóa học để bổ sung kiến thức và ôn luyện kiến thức chuẩn bị cho kì thi được. Vì các khóa học đều được xây dựng từ kiến thức cơ bản đến kiến thức nâng cao.
Còn đối với các khóa năm 2014 thì hiện tại chưa có một thông tin chính xác nào

4. Thời hạn đăng kí là khi đến thời điểm đó bạn không thể đăng kí khóa học được nữa . Tất cả các khóa học bạn có thể đăng kí ngay từ thời điểm khai giảng khóa học.

Top Bottom