thắc mắc thầy Ngọc phần 2

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kimanhlove

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

xin lỗi các bạn chiều nay mình đi học vì vấn đề này xin lỗi thầy Ngọc nhưng thầy nói cho em và bạn gì đó làm 9 điểm thử coi .Vậy thầy hãy tổ chức 1 cuộc thi xem tất cả học sinh bạn nào có khả năng như vậy thì em sẽ không có ý kiên gì hết.
CÒN BẠN Dethuong mới tiếp xúc hóa đang còn ngộ nhận nên mình không tính!!!
THẦY CỨ ĐƯA ĐỀ CHO TẤT CẢ HỌC SINH LÀM COI NHƯ RÈN LUYỆN KĨ NĂNG BẢN THÂN
nếu đúng có người được 7-8 điểm thì pp thầy hoàn toàn hợp lí và em hứa sẽ không bao giờ vào đienđanhocmai nữa còn không không đúng thì thầy sẽ thay đổi cách dạy của thầy !!!!!
hocmaicskh không nên xóa bài này :mad::mad::mad:
lê sơn

H

hocmai.cskh

Chào em!

Việc tổ chức, giảng dạy các nội dung gì, khóa học gì là do Hocmai.vn phối hợp với thầy Ngọc xây dựng, triển khai dựa trên chương trình thi ĐH của Bộ GD - ĐT với nhiều tiêu chí được cả 2 bên thống nhất.

Thầy Ngọc cũng đã tạo topic để trao đổi, thảo luận với các em học sinh về những bài tập, đề thi thử khó sẽ được giải theo phương pháp mà thầy đã dạy trong khóa LTĐB: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=205895

Đề nghị em chấm dứt các hành động cố tình phá hoại, lấy ý kiến, quan điểm cá nhân khiến cộng đồng học sinh phân tâm, không chú tâm vào việc ôn thi Đại học trong thời gian này.

Nếu tái phạm, BQT diễn đàn sẽ xử lí ở mức cao nhất là cấm truy cập vĩnh viễn.

Topic này được đóng lại, xin trân trọng thông báo!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom