Thắc mắc : Không hiểu bộ máy quản lý và hỗ trợ của hocmai.vn còn hoạt động không ?

H

hocsinhkhongngoan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong box Hòm thư góp ý của forum, một người không có vấn đề về thị giác đều có thể thấy rằng có rất nhiều thắc mắc, góp ý. Nhưng tôi không hiểu sao, nhưng không hiểu sao có khá nhiều câu hỏi không có ai đứng ra trả lời. Hay là việc "dân" kêu cứ kêu còn các "quan" thì vờ như không nghê thấy.
=> Đến đây mình tự hỏi, những ng có chức trách đâu hết cả rồi ?
Học sinh thắc mắc mà không có 1 hồi âm nào hết ! add 4 nick tư vấn của học mãi mà gần 1 ngày trời mà không có 1 tin nhắn nào phản hồi. ( vẫn còn đang trong tình trang "Đang chờ trả lời ")
Box hòm thư góp ý thì những câu nào trả lời dễ dàng, thì mod trả lời rất nhanh ( những câu hỏi hoặc những thắc mắc không ảnh hưởng j đến uy tín, chất lượng của hocmai ) Còn những câu thực sự cần đc hocmai giải đáp thì các mod lại mất hút...

Nói đến đây, mong những ng đc đề cập trong topic này hãy lên tiếng, dù là phản bác lại hay thế nào cũng đc ! cảm giác này thật khó chịu
================================================================================
Nhân đây tôi cũng thắc mắc thêm 1 vấn đề nữa .
Đó là giới hạn chữ ký của member. Có nhưng chứ ký khá dài, đây là diễn đàn học tập tôi thiết nghĩ là việc có những chứ ký dài dòng và chủ đề giải trí ca nhạc đủ thứ khiến những ng k có cái sở thik rất phản cảm, tôi nghĩ chỉ nên cho phép những chữ ký dạng text còn những dạng khác thì nên vô hiệu hóa.
=> Rất nhiều trang web dù k phải trang web học tập cũng đã áp dụng cái đó để bớt lag forum
Nếu đc tiếp nhận ý kiến này tôi sẽ rất cảm ơn.

TÔI HI VỌNG RẰNG ĐỘI NGŨ MOD SẼ LẤY LẠI ĐƯỢC LÒNG TIN CỦA 1 SỐ MEMBER NHƯ TÔI !

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Trong box Hòm thư góp ý của forum, một người không có vấn đề về thị giác đều có thể thấy rằng có rất nhiều thắc mắc, góp ý. Nhưng tôi không hiểu sao, nhưng không hiểu sao có khá nhiều câu hỏi không có ai đứng ra trả lời. Hay là việc "dân" kêu cứ kêu còn các "quan" thì vờ như không nghê thấy.
=> Đến đây mình tự hỏi, những ng có chức trách đâu hết cả rồi ?
Học sinh thắc mắc mà không có 1 hồi âm nào hết ! add 4 nick tư vấn của học mãi mà gần 1 ngày trời mà không có 1 tin nhắn nào phản hồi. ( vẫn còn đang trong tình trang "Đang chờ trả lời ")
Box hòm thư góp ý thì những câu nào trả lời dễ dàng, thì mod trả lời rất nhanh ( những câu hỏi hoặc những thắc mắc không ảnh hưởng j đến uy tín, chất lượng của hocmai ) Còn những câu thực sự cần đc hocmai giải đáp thì các mod lại mất hút...

Nói đến đây, mong những ng đc đề cập trong topic này hãy lên tiếng, dù là phản bác lại hay thế nào cũng đc ! cảm giác này thật khó chịu
================================================================================
Nhân đây tôi cũng thắc mắc thêm 1 vấn đề nữa .
Đó là giới hạn chữ ký của member. Có nhưng chứ ký khá dài, đây là diễn đàn học tập tôi thiết nghĩ là việc có những chứ ký dài dòng và chủ đề giải trí ca nhạc đủ thứ khiến những ng k có cái sở thik rất phản cảm, tôi nghĩ chỉ nên cho phép những chữ ký dạng text còn những dạng khác thì nên vô hiệu hóa.
=> Rất nhiều trang web dù k phải trang web học tập cũng đã áp dụng cái đó để bớt lag forum
Nếu đc tiếp nhận ý kiến này tôi sẽ rất cảm ơn.

TÔI HI VỌNG RẰNG ĐỘI NGŨ MOD SẼ LẤY LẠI ĐƯỢC LÒNG TIN CỦA 1 SỐ MEMBER NHƯ TÔI !
Chào bạn !

Thay mặt Hocmai.vn, mình xin cảm ơn những góp ý chân thành của bạn :)

Mình xin trả lời từng vấn đề của bạn như sau ạ:
1. Mình cam đoan rằng, tất cả nội dung góp ý của các bạn về Hocmai.vn, đều được mình comment hoặc bấm nút Thank, hoặc chuyển tới những người có thẩm quyền xem xét, không hề bỏ sót bất kì một topic góp ý nào. Bởi Hocmai.vn rất quan tâm tới góp ý của các bạn để nhìn ra những mặt chưa được, từ đó cải tiến sao cho phù hợp hơn với nhu cầu của phần lớn học sinh.

2. Do hệ thống tư vấn trực tuyến đôi khi bị quá tải nên xảy ra tình trạng "Đang chờ trả lời " như bạn phản ánh, nhưng chắc chắn rằng không thể có kéo dài trong 1 ngày được. Ngoài kênh tư vấn trực tuyến, các bạn có thể gửi những ý kiến, góp ý về hòm thư info@hocmai.vn hoặc support@info.vn.

3. Ý kiến của bạn về chữ kí, bạn có thể tham khảo quy định của diễn đàn về khung chữ kí, và nếu bạn phát hiện chữ kí của bất kì thành viên nào lớn hơn so với quy định, bạn cứ vui lòng gửi cho mình ở mục góp ý cho Admin. BQT diễn đàn sẽ xem xét và có hình thức xử lí tương ứng.

Xin trân trọng cảm ơn!

H

hnstudent

Khó lòng chấp nhận được nhiều ý kiến mà hỗ trợ viên Hocmai.vn nói ở trên.
Rất nhiều topic phản ánh những yếu kém & góp ý nhưng không hề nhận được trả lời. Ý kiến của bạn hocsinhkhongngoan tôi dám chắc nếu bỏ phiếu thì vô vàn mem sẽ ủng hộ. Chất lượng phục vụ khách hàng khó lòng chấp nhận được, nhiều topic đợi dài cổ mà không nhận được câu trả lời hay bất cứ phản hồi j (Mục góp ý trên diễn đàn này) _Các bạn có thể chứng thực điều trên = nhiều topic tại mục hòm thư góp ý http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=147844 (đây là bài của tôi) & còn rất rất nhiều topic tương tự ở tình trạng này => có lẽ điểm yếu mà học viên góp ý HOCMAI.VN không thèm quan tâm, suy nghĩ và có những giải đáp thích đáng.
Xin được nói lại lần nữa là "rất rất nhiều topic trong tình trạng trên <câm như hến> do ko có trả lời hay phản hồi bên Hocmai.vn!
Để trở thành 1 nhà cung cấp dịch vụ uy tín, trước hết hocmai,vn cần phải chăm sóc tốt cho khách hàng, chứ cái kiểu này ai cũng biết rồi. Tôi nhiều lúc bức xúc điên ko chịu được nhưng đã chót nộp tiền fai cam chịu thôi! Chắc hẳn nhiều bạn khác cũng có cảm giác như tôi đúng ko?
Hocmai.vn - yếu kém lắm cơ_ Không biết đường mà chăm sóc khách hàng thì ai thèm sử dụng dịch vụ mà họ cung cấp nữa chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Top Bottom