Thắc mắc khóa luyện đề Sinh

C

colennao94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hocmai cho em hỏi chút
Sao khóa luyện đề môn Sinh Bài giảng chữa đề lại chia ra thành 2 phần vậy..mỗi phần mất 10k.chữa 1 Đề là mất 20k
..trong khi môn Hóa của thầy Sơn 1 Đề 1 Bài mất có 15k..

Và em xin góp ý 1 chút về khóa Giai đề môn Sinh
Mong là trong lúc thầy giảng bài thầy có thể nói chi tiết và hướng dẫn giải chi tiết.chứ em thấy thầy toàn bảo "Nếu bạn nào học khóa LTĐH Đảm Bảo thì chắc giải nhanh" xong thầy cũng giải nhanh luôn.

H

hocmai.cskh

Hocmai cho em hỏi chút
Sao khóa luyện đề môn Sinh Bài giảng chữa đề lại chia ra thành 2 phần vậy..mỗi phần mất 10k.chữa 1 Đề là mất 20k
..trong khi môn Hóa của thầy Sơn 1 Đề 1 Bài mất có 15k..

Và em xin góp ý 1 chút về khóa Giai đề môn Sinh
Mong là trong lúc thầy giảng bài thầy có thể nói chi tiết và hướng dẫn giải chi tiết.chứ em thấy thầy toàn bảo "Nếu bạn nào học khóa LTĐH Đảm Bảo thì chắc giải nhanh" xong thầy cũng giải nhanh luôn.

Chào em, với các đề đài, thầy sẽ giảng thành 2 bài giảng, tất cả các môn trong khóa luyện đề đều được xây dựng như vậy, các đề giảng thành 2 bài giảng, mỗi bài sẽ có mức học phí là 10.000/ bài giảng, các đề chưa trong 1 bài giảng sẽ có mức học phí là 15.000/ bài giảng.

Về khóa luyện giải đề môn Sinh, góp ý của em sẽ được chuyển tới thầy và bộ phận nội dung để có sự điều chỉnh thích hợp trong các đề tới, chân thành cảm ơn em về góp ý trên để góp phần giúp khóa học hoàn thiện và chất lượng hơn.
Chúc em học tập tốt và thành công trong các kỳ thi quan trọng trước mắt.

Top Bottom