TẾT CÓ AI BẮT ĐƯỢC TIỀN HOK?

N

nutac98

oài ... hum trước y nàm rơi 2 nghìn .. hay nà ... thôi đúng rồi ... giả đê :(( sao thèng em laj nỡ lấy của chj 1 số tiền lớn đến thế :((

T

trinhluan

trời ơi vưad nãy em lại bắt được 10 nghìn nữa ko thể tin nổi, mùng 2 bắt được 5 nghìn, mùng 3 bắt được 10 nghìn. hiihii vui quá.

T

trinhluan

nutac98 said:
oài ... hum trước y nàm rơi 2 nghìn .. hay nà ... thôi đúng rồi ... giả đê :(( sao thèng em laj nỡ lấy của chj 1 số tiền lớn đến thế :((

oài em sao lại nói thế xin chia buồn cùng em, mà nhà em nó nằm ở đâu sao mà anh lại lấy được của em.?

điên!

anh biết em ở đâu mà anh nhặt được, trước khi nói em suy nghĩ lại nhé. thank you.

D

dadaohocbai

Xì!!!Thế mà bảo lộc:)):))Phải như thế này mới gọi là lộc nè:Bắt được 5 ngàn của 1 người đánh rơi,để quên rồi trả lại họ >>Được họ cám ơn(Dĩ nhiên là mình phải biết ai đánh rơi rồi>>Thế mới gọi là lộc:p

T

trinhluan

dadaohocbai said:
Xì!!!Thế mà bảo lộc:)):))Phải như thế này mới gọi là lộc nè:Bắt được 5 ngàn của 1 người đánh rơi,để quên rồi trả lại họ >>Được họ cám ơn(Dĩ nhiên là mình phải biết ai đánh rơi rồi>>Thế mới gọi là lộc:p

em hok biết là của ai đánh rơi> nếu biết em sẽ trả nhưng hok bit. các cụ xưa nói"nhặt được của rơi đem trả người đánh mất" nhưng zin lỗi các cụ cháu hok biết ai đánh rơi.

D

dadaohocbai

trinhluan said:
dadaohocbai said:

em hok biết là của ai đánh rơi> nếu biết em sẽ trả nhưng hok bit. các cụ xưa nói"nhặt được của rơi đem trả người đánh mất" nhưng zin lỗi các cụ cháu hok biết ai đánh rơi.
XÌ !!Thế này lại mất lộc rồi.Nếu bắt được 5000 kiểu này
PHương án 1: đi mừng tuổi(Lộc bé)
Phương án 2 : Để tiền đó mà sau đi ủng hộ đồng bào ,hay cho tiền mấy bé ăn xin aays(Lộc to)NHưng cái này lộc muộn lắm
PHương án 3 :Xài (Rông cả năm)

T

trinhluan

dadaohocbai said:
trinhluan said:
dadaohocbai said:

XÌ !!Thế này lại mất lộc rồi.Nếu bắt được 5000 kiểu này
PHương án 1: đi mừng tuổi(Lộc bé)
Phương án 2 : Để tiền đó mà sau đi ủng hộ đồng bào ,hay cho tiền mấy bé ăn xin aays(Lộc to)NHưng cái này lộc muộn lắm
PHương án 3 :Xài (Rông cả năm)

ai bảo thế, em có cho chứ, nhặt được em cho mấy đứa em luôn.

ai như anh, chăc nhặt được của rơi tạm thời đút túi.

D

dadaohocbai

Anh đi ủng hộ mà.Thương mấy người bán hàng vặt quá:( nên toàn đi ủng hộ họ nên họ cũng quí cho lại quà>>LỘC

D

dadaohocbai

Thương thật mà.Mấy bà bán hang rong mất vệ sinh quá nhưng tớ thwong nên vẫn mua hàng của họ để lấy lộc;))

T

trinhluan

dadaohocbai said:
Thương thật mà.Mấy bà bán hang rong mất vệ sinh quá nhưng tớ thwong nên vẫn mua hàng của họ để lấy lộc;))

chắc gì đã như thế ai biết được phải chứng kiến mới tin, nhìn mặt thế kia mà đòi....

G

galaxy186

10K :))
Hum í đi chúc Tết nhặt đc lọ sơn móng tay nhũ trắng mới lị một cái phong bao đỏ
Đã tính vứt cái phong bao í đi rùi vì nghĩ chắc cũng chả có ji` đâu
Nhg về sau nghĩ "giết nhầm còn hơn bỏ sot" nên xé phong bao ra bên trong có 10K polime kekeke :))

T

trinhluan

galaxy186 said:
10K :))
Hum í đi chúc Tết nhặt đc lọ sơn móng tay nhũ trắng mới lị một cái phong bao đỏ
Đã tính vứt cái phong bao í đi rùi vì nghĩ chắc cũng chả có ji` đâu
Nhg về sau nghĩ "giết nhầm còn hơn bỏ sot" nên xé phong bao ra bên trong có 10K polime kekeke :))

mình cũng thế lúc đầu nhìn thấy nó ko nhặt đâu vì nghĩ chắc chẳng có ai làm rơi đâu, nhưng lại nghĩ đến hôm qua nhặt được 5 nghìn thế là lần thứ hai đi vẫn còn đó liền lấy luôn ở cái bao đỏ đó cugnx là tờ 10 nghìn polime lúc đó sướng điên người vừa cầm vừa chạy về nhà khoe với mẹ sướng điên là người.

con trai nhặt tiền chắc năm nay đỏ lém. hihihih

G

galaxy186

oài
chỉ nghĩ là cóa $ để bơm xe :D
Lúc í xe hết hơi
trong người ko có xu nào
Chỉ kịp sg' cóa thế thoai :))

Top Bottom