teen Xứ Thanh năm sau thi đại học.....zô đây nào

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anhducle

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau khi xem xét và "đánh giá":..........................
Mình nhận thấy Năm sau tức 2009 Có "many" teen xứ Thanh trong các 4rum xuất hiện rất nhiều Vì vậy mình muốn họp mắt tất cả các bạn Một mặt để làm quen(đồng hương sau này có đi học đại học) Một mặt để giúp đỡ nhau trong học tật cố gắng học tật đẻ thi đõ với điểm số thật cao làm rạng danh quê nhà( Giống như anh Thanh hải í)
các bạn cùng vào để góp mặt nhé Nhớ là cho mọi người bít tên thật, ở đâu, nick Y!m càng tốt
Chuc các bạn học thật tốt :-*

A

anhducle

Mình giới thiẹu trước nhé
Mình tên là Mai (nhưng gọi mình băng Sa Anh cũng ddc) Mình học THPT Nông Cống I
Nick Y!m của mình là Samac_chirpy

G

girlth0ngay

tớ có học thêm Hoá ở 1 thầy. thầy cũng là ng` Thanh Hoá. tự hào lắm, hôm qua mới thấy khoe "Thanh Hoá tôi dc 8 thủ khoa đại học, huyện tôi cũng có mấy ng`" cười.

B

boyxuthanh

mjnh teen xu thanh na` nam sau thi cac ban giup do mjnh voi nha . ui' thụ den jio` di hoc rụ mjnh dj hoc day toi mjnh online co van de j` thong bao mjnh voi nha bjbj

L

lethiminhson

tớ cũng ở quê hương thanh hóa nhưng hiện tại ko ở thanh hóa đang sinh sống ở lâm đồng vậy ko bít các bạn cóa choa làm wen ko ha.

D

duong121234

minh cung muon lam quen

mình là Đặng Ánh Dương
NIck ki_si_den_1992
ai muon lam quen minh rat san long
noi chuyen voi cang nhieu nguoi gioi cang khien cho kien thuc phong phu =:)

K

kuckikute

Hehe.Chào những người đồng hương Thanh Hoá.Năm nay mình đã thi ĐH>Chúc những nguoi con Xứ THanh các năm về sau có càng nhiều thủ khoa càng tốt...

K

kuckikute

Hehe.Chào những người đồng hương Thanh Hoá.Năm nay mình đã thi ĐH>Chúc những nguoi con Xứ THanh các năm về sau có càng nhiều thủ khoa càng tốt...:D:D:D:):):)

L

lehoanganh007

tập trung mà tự học đi các em
anh cũng ở thanh hoá này
học nhóm trên mạng ko học dc đâu , chỉ spam là chính
cho nên lo mà tự học đi , đừng có cả ngày ngồi mà nhóm
miệng thì nói để trao đổi bài vở nhưng anh thấy bài vở ji đâu , vô làm quen với spam hết chuyện

L

ladyfirst

Các bạn vui lòng đọc kĩ quy định

1/nếu các bạn muốn học nhóm onl thì có các nhóm trên forum
2/Nếu các bạn muốn tìm bạn ơr TH để học nhóm có thể vào topic TH ở box "Đồng hương"

mod khoá : Mít
lí do : bài sai quy định

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom