Teen Cẩm năng sống

T

temihuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cẩm nang sống dành cho teen: Nhìn là biết yêu đời
Trước ngã rẽ của cuộc đời, bạn có đứng vững không? Sự chông chênh giữa những ranh giớitrong bạn sẽ d hóa giải qua những lời khuyên bổ ích của cuốc cẩm nang này. Nếu bạn vẫn khá rụt rè, thiếu quyết đoán, cẩm nang này sẽ trao tặng cho bạn chiếc chìa khóa để bạn có thể tự tin, độc lập làm chủ cuộc đời mình. Hãy là một teen năng độnh, bản lĩnh, nắm vận mệnh trong tàm tay bạn nhé.:)>-:)

Đó là lời nhắn gửi cũng như lời đảm bảo cho một cuốn cẩm nang. Không hề là khoa trương. Bạn hãy thử đọc một lần để thử cảm nhận về chính mình, những bài quiz độc đáo sẽ cho ban những đáp án thật bất ngờ về chính bản thân bạn. Kèm theo đó những chiếc chìa khóa để bạn tự nâng cao giá trị bản thân.

Mình đã đọc qua và thật sự rất thích nó.( Mình đảm bảo bạn cũng vậy chí ít là với hình ở trang bìa...trông lãng mạn thôi rồi, hình bìa trang sau thì kute khỏi bàn :x). Nó xứng đáng là một cuốc cẩm nang cho teen mình trước những thay đổi của thế giới xung quang. Để bạn tự hoàn thiện mình và thêm yêu chình bản thân mình. Để "nhìn vào là biết bạn yêu đời".
NXB Kim Đồng
Giá bìa: 20k
Tác giả: Tạ Quang
<Bạn có thể vào Google search ngay nếu muốn chiếm ngưỡng bìa sách>~~~ Mình cá là bạn sẽ thích.
ImageView.htm

Last edited by a moderator:
Top Bottom