Tặng vợ cà Chok1 của vok :d

D

darkdevil225

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

_ Làm đám cưới với mình ko?
Câu hỏi của bạn ấy làm nó giật thòt cả tim. Chút xíu nữa là nó đã té bật ngữa khỏi cái ghế đang ngồi. Dù biết chỉ là cưới trên web nhưng nó cũng cảm thấy sao sao ák. Nói chung là nó rất ngạc nhiên và rất vui!! Nó ko tin những gì nó vừa nhìn thấy là thật.

Giới thiệu xíu ………………….

Nó là một thằng con trai rất rất và rất bình thường với sức học thuộc loại khá giỏi ( do may mắn ) và một khuôn mặt vô cùng bình thường ( chính xác là khá xấu ), gia đình nó cũng chẳng khá giả gì . Nó có một người bạn gái ( nó phải mất 3 năm người ta mới chịu gật đầu làm bạn gái nó !!)
Kỳ thi chọn đội HSG toán của trường nó thi đậu ( cũng may mắn nốt đấy pà con ui !!! ) cộng với kết qyả học tập năm lớp 8, ba mẹ nó đồng ý hco nối mạng. Và một hum nó đang lang thang trên web ( vì có mẹ đứng kế bên nên ko chơi game đc nó đành lướt web ) thì ………..

http://diendan.hocmai.vn

Nó lướt wa lướt lại rùi doubleclick vào một bài viết về toán casio. A! Nó biết dạng này. Nó kèo thanh cuộn xuống và thấy một bài giải đã đc post lên. Cậu ấy làm gì mà nó chẳng hiểu gì hết. Nó đăng nhập rùi hỏi cậu ấy.
Vài phút sau, nó thấy một người định add nick yahoo của mình. Nó rất ngạc nhiên vì lúc đó đã là 22h mấy rùi,bạn nó đã ngủ hết ( nói chung là cái danh bạ của nó chỉ có bà chị,4-5 đứa bạn gì đó và một nick nữa là của nó ). Nó ok ngay rùi hỏi xem người bạn mới của mình là ai. Nó nói chuyện một lúc và nhận được lời đề nghị ……………….. ( pà con thông cảm ko post lên nguyên đoạn đối thoại đc vì lí do bảo toàn tính mạng cho tui !!!):p

OH MY GOD !!!! :rolleyes:

Sau một lúc suy nghĩ nó trả lời : “ OK.”
Và thế kà đám cưới của nó hoàn thành ngay trong vòng 10` sau đó. Và pi h nó có một người vợ!!!!!!
Lúc đầu nó cũng rất sợ nếu GF nó biết nó sẽ ko toàn thây nhưng rùi nó làm liều, cùng lắm hum sau vào lớp tự thú ( số là GF của nó rất dễ thương + dễ chịu ). Và nó ghĩ đây cũng là một người bạn ảo thui, có thể ngày mai sẽ “ chia tay “ thui.
Nhưng mà nó phải công nhận cô bạn nó mới wen cũng rất đáng iu!!!!!!!!1

Hum sau, nó kể với thằng bạn than chuyện đó rùi tự thú với GF. GF nó rất ngạc nhiên nhưng mà nó vẫn còn toàn mạng ( Amen!!! )

Tối hum đó nó onl khá khuya. Vào xem lại “đám cưới” của mình, nó cảm thấy khá zui. Nhưng ngay sau đó nó lặng người đi ( wên giới thiệu là nó cũng khà nhạy cảm ) khi đọc những sự phản hồi của họ nhà ngoại hay nói đúng hơn là họ hàng chồng 1 của vợ nó ( thằng này chịu làm chồng 2 cơ đấy ). Nó buồn bã mở yahoo, chat với vợ nó.
Vợ nó nói chuyện rất vui vẻ nên nó cũng kiềm chế cảm xúc của mình. Lúc đó nó chẳng biết gì hơn là bấm :D. Nó cũng ko biết vì sao nó lại buồn, mặc dù đã tự nhủ là đây chỉ là chuyện tình ảo nhưng có cái gì đó khiến nó cảm thấy rất khó chịu. lát sau nó đề cập vấn đề này với vợ nó, tất nhiên là giấu nhẹm cảm giác của nó. Sau đó nó chúc vợ ngủ ngoan rùi chạy đi ngủ.

Hum sau, mọi chuyện với GF của nó đều êm xuôi. Tối về nhà, nó mở ngay yahoo và 8 với vợ. Vợ nó bảo vào xem lại “đám cưới” nó miễn cưỡng nhấp vào địa chị mà vợ nó vừa gửi wa. Đọc xong, nó cảm thấy rất vui, nó vui vì vợ nó đã nói một cái gì đó cho nó. Nó 8 một lúc nữa rùi lại đi ngủ.

Hum sau nó và GF vẫn vui vẻ.Về đến nhà nó onl ngay nhưng vợ nó ko onl. Một cảm giác hụt hẫng,nó nhảy lên giường nằm. 23h30`, dù mắt mở ko lên nhưng nó vẫn cố onl một lần nữa với hy vọng gặp vợ và nói G9 ( nó mà gặp chắc tình ngủ rùi 8 tới sáng lun wá !!) Nó vẫn ko gặp, gởi tin nhắn offline xong nó đi ngủ.

Hum sau ở trườngvẫn vậy. Đi học them về nó cảm tâhý khá bực mình vì bà chị đang cài lại window cái máy.Nó thức chờ tới 0h mấy mà vẫn chưa xong. ĐUỐI !! Nó đành ko onl mà đi ngủ. Ko nói chuyện với vợ, nó cảm thấy thiếu thiếu!!!

Hum sau nó vẫn tiếp tục thời gian biểu như cũ. Nhưng hôm nay nó rất vui vì nó đã có thể onl. Nhưng nó vẫn chưa biết là vợ nó có onl ko.Tối, nó xem lại “đám cưới” của mình trước rùi mới nói chuyện với vợ. Nó vẫn khá buồn vò những lời comment, nhưng hôm nay nó sẽ ko làm vợ nó mất vui nữa. Thế là nó lại tiếp tục :D.

20/10, Gf nó vừa tra khảo nó vụ vợ xong, nó về nhà và onl tiếp. Tuy vợ nó ko đòi wà nhưng nó vẫn cảm thấy mình nên và cần phải tặng wà cho vợ. 8,ngeh nhạc một lúc, vợ nó đưa link cho nó coi wà mà chồng 1 tặng, vợ nó có vẻ rất vui.
Nó liền thử bắt chước chok1 cua vo xem sao, vì nó chưa bao giờ viết mấy thứ truyện này cả!!!( nó ko có ý cạnh tranh gì đâu,nó bảo đảm là vợ nó với chồng1 vẫn là một đôi, lý do nó nói sau!!!)

Và rùi nó viết một bìa văn àk ko, một câu chuyện và post lên diễn đàn học mãi. Và pi h nó có thể đang xem những comment của pà con.

Nó còn thiếu mọi người một lý do.Lý do đó là vợ nó đã nói :

Vợ: hìh như zk bjk ju rùi
Nó: hihi
Nó: iu chok 1 ui phai ko nà???
BUZZ!!!
Vợ: uk

Mọi người tự hiểu nha. Nó( ha tui gì cũng đc ) chúc phúc cho 2 vợ chồng ( của vợ nó) :D

PÙNNNNNNNNN………………..

( Nói them là GF nó là Boo_ có thể xem là một biệt danh )

_ Boo giận D hả?????
Im lặng.
_ Có gì thì nói đi mà!!!!!!!!!
Im lặng.
……………………………………

Không biết với mọi người thì như thế nào nhưng đối với nó, chuyện giữ bí mật một chuyện gì đó khiến nó rất khó chịu. Nhất là chuyện nói dối Boo.

Sau hum nó viết câu chuyện này, nó đã rất muốn kể với Boo, nói rõ mọi việc. Nhưng Boo bảo là ko muốn nghe. Nó thật sự rất bùn.
Hum sau, Boo kêu nó kể mọi chuyện. Nó rất sợ Boo buồn nên đã nói trước rất nhiều lần , thậm chí năn nỉ Boo ùi( nghe xong đừng giận). Và nó bắt đầu kể. Vì là một người ko có khiếu giao tiếp nên nó ko kể bằng miệng mà viết giấy. Nó kể lại tất cả mọi chuyện. Nhưng nó kể được một lúc thì Boo ko trả lời nữa. Nó rất buồn + bực. Nhưng lát sau, nhìn thấy Boo ko dc zui, nó cố bắt chuyện nhưng Boo chẳng thèm nói một lời với nó. Nó rất bực nhưng vì đấy cũng có một phần lỗi của mình nên nó ko biết nói gì cả.

Túm lại PÙN

Last edited by a moderator:
G

girltoanpro1995

Hy`hy`, k nghĩ ck ..mẫn cảm zợ áh ;)). Ck chéc là dễ ...xương lém áh nhaz :). Mak` cop lun cái đoạn vk vs ck nói chuỵn làm vk ngại ghê :">. Hjhj...khuya oy` nên k ai đọc hít :((. Để sag' maj cả nhà đọc há :). Chéc bài nj ..cạh trah vs bài of ck1 lun ck nhở ;). Để vk gửi cái link cho ck1 với thienthantrongdem_bg để pà í hiu~ ck...vô tội ;)).

D

darkdevil225

mình lập lại một lần nữa là lần này mình ko phải viết để cạnh tranh với Đức đâu nha!!!! :d

mấy câu cuối là mình nói thật lòng ák!!!! :D

T

thjenthantrongdem_bg

thank ku nha

:x:x:x:x:x:x:x

ta đã nói rùi mà, KA chỉ yêu ck 1 của nó thui :-j.

Cảm ơn vì đã từ bỏ

nhưng mà cũng k ngờ rằng ku hiểu nhanh thế

G

girltoanpro1995

thank ku nha

:x:x:x:x:x:x:x

ta đã nói rùi mà, KA chỉ yêu ck 1 của nó thui :-j.

Cảm ơn vì đã từ bỏ

nhưng mà cũng k ngờ rằng ku hiểu nhanh thế
Pà ui, tui buộc lòng phải noái 1 sự thật hiển nhiên k thể khác đc là " có ai bỏ ai đâu" =)). Tui với ck 2 vẫn là 1 cặp mak` ;)). Chuỵn ck 1 thỳ .......(no comment) ;)). Mak` chuỵn nj là chuỵn vk ck nhà tui ;)), tks zì pà k ám sát ck 2 tui nữa =))

T

thjenthantrongdem_bg

Pà ui, tui buộc lòng phải noái 1 sự thật hiển nhiên k thể khác đc là " có ai bỏ ai đâu" . Túi với ck 2 vẫn là 1 cặp mak` . Chuỵn ck 1 thỳ .......(no comment) . Mak` chuỵn nj là chuỵn vk ck nhà tui , tks zì pà k ám sát ck 2 tui nữa

tưởng nó pỏ cuộc rùi hóa ra vẫn chưa ah

cho ta rút lại lời thank lúc trước :-j

Vợ: hìh như zk bjk ju rùi
Nó: hihi
Nó: iu chok 1 ui phai ko nà???
BUZZ!!!
Vợ: uk

k hiểu sao nó đọc dc những câu này mà k giác ngộ :-j

G

girltoanpro1995

tưởng nó pỏ cuộc rùi hóa ra vẫn chưa ah

cho ta rút lại lời thank lúc trước :-j

k hiểu sao nó đọc dc những câu này mà k giác ngộ :-j
Sặc 8-}, việc j phải từ pỏ nhể :-? ? Tớ với ck 2 rất chj là hợp nhau, nói chuỵn toàn cười chớ có bao h cãi lộn hay gây sự đâu. =)) nc vs ck 2 đỡ tức hơn ....ck1=)). Noái chug 2 ck quan trọng bằng nhau áh mak`. Còn giác ngộ thỳ có j mak` giác ngộ? Ck2 có gf, tớ có ck 1 như vậy là hòa =)). Cứ chja rẽ đy em ;;)

N

nhoxdihoc_cl

ngưỡng mộ bn wa' àh!
t mong đk trúng tiếng sét ái tình 1 lần mak trước h chưa bi zờ trúng =.=
chúc hf vs cuộc tình của bn ha'^^

D

darkdevil225

kàng ngày càng thấy bực bà thienthantrongdem_bg này á !! tui nhịn hơi bị lâu rùi!!
Tui và KA có gì không là chuyện của tụi tui + tui đã chúc phúc cho KA và Đức + copy nguyên đoạn nc của tụi tui rùi. Bà chậm tiêu thế!!!!!!! Đức không nói gì thì thui chứ !!!

( Sory cả nhà nha!!!! Mình bực mình wá nên !!!!! :D)

Đường Tăng cũng có lúc nổi nóng mà đúng ko!!! Cái gì cũng có giới hạn nhé!!!

PP CẢ NHÀ
now i`m so lonely

G

girltoanpro1995

kàng ngày càng thấy bực bà thienthantrongdem_bg này á !! tui nhịn hơi bị lâu rùi!!
Tui và KA có gì không là chuyện của tụi tui + tui đã chúc phúc cho KA và Đức + copy nguyên đoạn nc của tụi tui rùi. Bà chậm tiêu thế!!!!!!! Đức không nói gì thì thui chứ !!!

( Sory cả nhà nha!!!! Mình bực mình wá nên !!!!! :D)

hoho..=)) chít pà H chưa =)). Ai bỉu cí tíh thik gây lộn .......=)) chuẩn bị làn sóng đấu trah nổi lên oy`. Mua thuốc trợ tjm đy cưng ;;)

T

thjenthantrongdem_bg

( Sory cả nhà nha!!!! Mình bực mình wá nên !!!!! )

Bực mình, may mà mình del nick sớm,

giây dưa lằng nhằng với lão này chỉ tổ làm hỏng văn hóa mà bấy lâu nay ta gìn giữ :-j

Bít thế thì tôt rùi ku, ta cũng chẳng thèm nói thêm gì nữa

Cầu mong lần sau k gặp lại :-j

G

girltoanpro1995

Bực mình, may mà mình del nick sớm,

giây dưa lằng nhằng với lão này chỉ tổ làm hỏng văn hóa mà bấy lâu nay ta gìn giữ :-j

Bít thế thì tôt rùi ku, ta cũng chẳng thèm nói thêm gì nữa

Cầu mong lần sau k gặp lại :-j
Cưng đó! hứ, quen thói chửi kon nhà ngta. Cưng mak` còn gây sự thỳ ta sẽ gây....án mạng đó =)). Yên tâm! 1 chọi 1 k chột cug~ què. Ta và ck2 chọi cưng chéc cưng ...tổn thọ =))

T

thjenthantrongdem_bg

Cưng đó! hứ, quen thói chửi kon nhà ngta. Cưng mak` còn gây sự thỳ ta sẽ gây....án mạng đó . Yên tâm! 1 chọi 1 k chột cug~ què. Ta và ck2 chọi cưng chéc cưng ...tổn thọ

lo gì nàng ;;)

mình ta chọi 2 cũng dc =))=))=))=))

D

darkdevil225

bà acquytrongdem nay đúng là!!!!!!!!!

bực thiệt ùi đó!! cái gì thì cũng vừa phải thui nha
mới nc thấy dc dc h kiếm chuyện cho chửi lộn phải ko

G

girltoanpro1995

lo gì nàng ;;)

mình ta chọi 2 cũng dc =))=))=))=))
=)) cưng là sumo hay ninja =)). Thoai, ta nể tìh là bạn bè nên k mún cưng....què hay chột =)). Zì cưng nhanh sắc có hạn mak` chột hay què thỳ ông love 96 bỏ là cái chéc =)). Lo thân mềnh đy cưng ;)). Ku Đ 0nl k pm cho ta đó! Sao đâu, ta và ku Đ đã là chuỵn dĩ vãng. Mak` từ nj về sau ta k xưng là ck2 nữa mak` xưng là ck vì Đ k còn là ck ta ( níu tối nj nó chai mặt k pm =)))

T

thjenthantrongdem_bg

bà acquytrongdem nay đúng là!!!!!!!!!

bực thiệt ùi đó!! cái gì thì cũng vừa phải thui nha
mới nc thấy dc dc h kiếm chuyện cho chửi lộn phải ko

động chạm gì đến lão chưa , thích gây lộn đấy , làm gì được

lên yahoo đánh nhau cho sướng

dạo này mình hiền quá nên bị bắt nạt :-j

0

0915549009

Dạ em xin mấy anh chỵ, pic này sắp thành nơi cãi nhau rồi, ôi, spam :-j:-j
Nhờ mod box khóa hộ !!!!