Tặng những người bạn!

N

nh0k_08

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay là 1 ngày buồn của t, vì rất nhìu lý do, nhưng lý do lớn nhất vẫn là về bạn. Đã bao h bạn nghĩ 1 người là bạn của mình nhưng người đó lại ko nghĩ vậy? đã bao h bạn bị bạn của mình "dằn mặt" hay nói đúng hơn là bị bạn mình, người mình vẫn xem là bạn từ mặt vì 1 lý do nào đó ko hỉu nổi? Đó chính là ngày hôm nay của t, chả hỉu sao, mọi chuyện cứ lung tung hết cả lên, chả bít đường nào mà lần. Để bây giờ, t thấy hụt hẫng và buồn vô cùng, vì t cứ nghĩ mọi việc đơn giản, tất cả đều rất đơn giản, nhưng hình như,,,,,,bạn lại ko nghĩ vậy. Bạn nghĩ sao khi mình bị người khác nói là đồ lắm lời, dù đó là lời nói đừa đi chăng nữa, nhưng..............Có lẽ t đã quá nghĩ ngợi và quan trọng hóa mọi việc chăng? Mong là vậy, vì t ko muốn mất đi 1 người bạn, mà lý do thì chẳng đâu vào đâu cả. Làm sao đây?...........Buồn và chán. chưa bao h t buồn như vậy............

N

nh0k_08

Lần đầu tiên, t nói xin lỗi, vì trước h, t là 1 con bé rất cứng đầu và ương bướng, ko chịu nhận lỗi bao h. Nhưng có lẽ, lần này t sai thật ùi, sai nặng lắm, ko cứu vãn đc đâu. Làm sao bây h, làm sao để sửa chữa những lỗi lầm mà t đã gây ra?? Có thể lắm, rất có thể những j t gây ra sẽ làm mọi thứ tan tành mây khói, ko bao h làm lại đc nữa....................Thành thật xin lỗi và cảm ơn cậu, tớ ko dám nói ra tên cậu, vì cái sĩ diện của t to đùng đùng, t ko thể nào dám mở miệng nói ra đc, cậu ạ. Thành thật xin lỗi, nhưng tớ ko mong cậu tha thứ đâu!!!!!!! I'm so sorry..............

D

diep_2802

Ai vậy ****************************????????????không cần trả lời nếu không muốn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! M ak`

D

diep_2802

Hình như tau hỉu ra vấn đề ui` vừa đọc tin nhăn khách mi xong mai tau nói rõ hơn cho

S

starfish_blue_sea

Trang ơi
tớ đọc và.......
tớ nghĩ là.....
tớ hiểu
chỉ tại tớ mà mọi việc rắc rối thế này:(
tớ xin lỗi tất cả mọi người!

D

diep_2802

Cuộc đời ai biết trước mà đi
Chẳng lẽ xa nhau bởi chữ :Vì"
Vì tiền,vì bạc,vì tình cảm
Vì thế cho nên dễ biệt ly.
:))

M

mattroitinhyeu_142

sr tất cả.
@ Mèo: Mình không trách bạn nhiều cả vì lỗi ở mình mà ;). À nhắc đễn mới nhớ. del nick mèo rồi, chả bik là nó đâu (YHT 1.0)
@ nhok_08 - Trang: Cho xin lỗi vì chuyện hôm qua. Không ngờ nó lại như vậy:-?? Cũng ko thể tin mik lại như thế :-j. mãi là bạn đc ko. ;))

N

nh0k_08

Trùng bài ùi ông Kếp ạ.:)):)) Khôn vừa vừa nhá.
Tui quên hết ùi, chả có j đâu:D:D
@ mèo: chả phải tại mèo, đừng nói vớ vẩn thía nữa nhá:D:D

D

diep_2802

sr tất cả.
@ Mèo: Mình không trách bạn nhiều cả vì lỗi ở mình mà ;). À nhắc đễn mới nhớ. del nick mèo rồi, chả bik là nó đâu (YHT 1.0)
@ nhok_08 - Trang: Cho xin lỗi vì chuyện hôm qua. Không ngờ nó lại như vậy:-?? Cũng ko thể tin mik lại như thế :-j. mãi là bạn đc ko. ;))
êu tui nói này.bày đặt thế rùi post hai lần mún ăn gian thêm bài thì nói đi :)):)):))

M

mattroitinhyeu_142

Mấy người này, canh mình chặt kinh, gửi nhầm 2 bài mà làm như là giết người ko bằng, ko cho yên cái thân jà cả thế hả ;;)

Top Bottom