[Tân sĩ tử chinh phục đề thi 2019] Bật mí phần thưởng hấp dẫn của sự kiện

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn thân mến, :Rabbit40

Chắc hẳn bây giờ các bạn đang rất NÓNG LÒNG chờ đợi sự kiện CC HOT sắp tới của diễn đàn phải không nè? :Rabbit2

Để cho các bạn nóng lòng hơn nữa :Rabbit20, mình xin được bật mí một thông tin hết sức bí mật luôn:

BTC đã chuẩn bị hơn 50 THẺ CÀO với tổng mệnh giá hơn 2.000.000 đồng đấy! :Rabbit25

Nhưng rất tiếc, hè hè, những phần quà hấp dẫn này không dành cho các bạn đâu :Rabbit58

Những phần quà này CHỈ DÀNH CHO những bạn đọc kỹ và tuân thủ quy định của sự kiện mà thôi :Rabbit54

:Rabbit6 Lần này quy định hơi bị gắt đấy nhá, nếu bạn xớn xác KHÔNG ĐỌC THỂ LỆ thì đừng hỏi tại sao tên tài khoản của bạn lại bị đổi màu :Rabbit35

Chúc các bạn sớm chuẩn bị cho mình một mẩu giấy và một cây bút để ghi chú cho kỹ thể lệ chương trình nhé! :D (Quan trọng lắm đấy!) :Rabbit94

Hẹn gặp lại các bạn vào ngày mới! :Rabbit99

Hình ảnh của sự kiện:

anhbia_tan_si_tu_hmf-png.118357

(Hình ảnh sẽ được thay đổi sau khi có banner chính thức)
----------

P/s: Hehe, trong lúc viết bài này, mình còn nghe được thông tin là BTC vừa được tài trợ thêm 1 MÁY TÍNH BẢNG AMAZON FIRE trị giá gần 2.000.000 đồng cho bạn nào có nhiều lời giải HAY, CHI TIẾT VÀ CHÍNH XÁC nhất nữa đó :Rabbit42:Rabbit43 Xoắn tay áo lên và chuẩn bị tham gia sự kiện nào các bạn! :Rabbit95:Rabbit5

---------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:
Top Bottom