Tâm sự đôi phút của người tròn 1 năm trở lại HOCMAI Forum

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhanh thật các em ạ. Vèo cái đã tròn 1 năm chị trở lại diễn đàn và đồng hành cùng các em. Vui có. Buồn có. Nhưng nhiều hơn cả vẫn là niềm vui khi có các e luôn bên cạnh và đồng hành cùng chị và diễn đàn vượt qua thời gian khó khăn nhất.

Cảm ơn các em vì đã luôn yêu thương và đồng hành cùng chị và diễn đàn. Không có từ nào để diễn tả luôn ý :D

Và Còn nhiều dự định, nhiều kế hoạch còn dang dở, các em có hứa cùng chị đi qua hết không nào? Các em đâu rồi, cho chị động lực để tiếp tục nào!!! :D

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

Nhọ cute

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
947
583
159
21
Hải Phòng
THCS Vinh Quang
Nhanh thật các em ạ. Vèo cái đã tròn 1 năm chị trở lại diễn đàn và đồng hành cùng các em. Vui có. Buồn có. Nhưng nhiều hơn cả vẫn là niềm vui khi có các e luôn bên cạnh và đồng hành cùng chị và diễn đàn vượt qua thời gian khó khăn nhất.

View attachment 24405

Cảm ơn các em vì đã luôn yêu thương và đồng hành cùng chị và diễn đàn. Không có từ nào để diễn tả luôn ý :D

Và Còn nhiều dự định, nhiều kế hoạch còn dang dở, các em có hứa cùng chị đi qua hết không nào? Các em đâu rồi, cho chị động lực để tiếp tục nào!!! :D

Dạ có ạ JFBQ00137070104BJFBQ00157070202B

• Like
Reactions: congchuatuyet204

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Chúc diễn đàn luôn luôn phát triển không ngừng, trở thành điểm đến của học sinh Việt Nam.
Mỗi thành viên chúng ta hãy góp sức nhỏ bé để làm lên điều lớn mạnh thôi nào!
Let's go!

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

View attachment 24405

Ai đã giới thiệu chị về lại thế?
Em từng thấy chị đã từ Tmod -> Mod -> Trưởng nhóm như thế nào rồi. Nó là cả tâm huyết, cả tình yêu thương chị dành cho chúng em. Đã có lúc em thấy chị áp lực ( khi em trong team, em từng thấy) nhưng chị vẫn đứng dậy, động viên team. Em mãi yêu chị!

• Like

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Ai đã giới thiệu chị về lại thế?
Em từng thấy chị đã từ Tmod -> Mod -> Trưởng nhóm như thế nào rồi. Nó là cả tâm huyết, cả tình yêu thương chị dành cho chúng em. Đã có lúc em thấy chị áp lực ( khi em trong team, em từng thấy) nhưng chị vẫn đứng dậy, động viên team. Em mãi yêu chị!
Ôi. Chị k biết là đã từ 1 bà chị đáng yêu đã thành 1 bà già khó tính từ khi nào ý ^_^
C hay cằn nhằn mấy đứa. Sợ mấy đứa ghét c thôi ^^

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu

View attachment 24405

Chắc chắn rồi chị! Em sẽ luôn đồng hành cùng chị, anh Hải và mọi người...
Nhờ diễn đàn mà em trưởng thành hơn (một chút ^^), thông minh hơn, lanh lợi hơn, kk
=> Em sẽ mãi luôn đồng hành cùng mọi người
*Mấy cái website học online trước kia, giờ em không còn lưu luyến gì rồi. Giờ toàn lên diễn đàn thôi ^^*

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Ôi. Chị k biết là đã từ 1 bà chị đáng yêu đã thành 1 bà già khó tính từ khi nào ý ^_^
C hay cằn nhằn mấy đứa. Sợ mấy đứa ghét c thôi ^^
Hồi trong team em không thích cjị lắm do chị khó tính, nhắc nhở em hoài ( trẻ con mà), sau này em ra khỏi team nhận thấy mình sai, chị bắt bẻ để em làm tốt hơn mà thôi. Nhìn nhận cả một quá trình, em cần học hỏi chị rất nhiều để có thể vào làm một Tmod Cộng Đồng.
Giờ thì em yêu chị lắm.

Top Bottom