[Tâm sự] 20/10

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
  • Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Đặng Thư

Mùa hè Hóa học
Thành viên
17 Tháng năm 2017
1,288
1,446
249
19
20/10 này mình định tặng 1 món quà cho 1 bn. Ko phải người yêu đâu, tặng giống kiểu bạn bè thôi thì nên tặng gì và tặng thế nào để tránh hiểu nhầm đây?
Mọi người góp ý giúp mình với.
Muốn tặng thì cứ tặng thôi, tấm lòng của mình mà. Kệ cho bạn ấy nghĩ gì thì nghĩ, con gái mà, đa số đều nghĩ nhiều và xa vời

Toji Takeshi

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
Muốn tặng thì cứ tặng thôi, tấm lòng của mình mà. Kệ cho bạn ấy nghĩ gì thì nghĩ, con gái mà, đa số đều nghĩ nhiều và xa vời
Mình ko muốn gây hiểu nhầm đâu...sợ thành mấy cái tin đồn lan truyền lung tung mệt mỏi lắm

Kim Kim

Banned
Banned
29 Tháng ba 2017
1,540
1,002
299
Hải Phòng
^^
20/10 này mình định tặng 1 món quà cho 1 bn. Ko phải người yêu đâu, tặng giống kiểu bạn bè thôi thì nên tặng gì và tặng thế nào để tránh hiểu nhầm đây?
có thể nhắn tin chúc mừng cx được đâu nhất thiết là phải tặng quà

• Like
Reactions: thiên trang st

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
21
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
A nêu ra rõ mối quan hệ của anh vs bn ấy,bn ấy thích cái j ghét cái j ............thì bọn e ms góp ý dc chứ :)

Toji Takeshi

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
A nêu ra rõ mối quan hệ của anh vs bn ấy,bn ấy thích cái j ghét cái j ............thì bọn e ms góp ý dc chứ :)
Là bn cùng bàn 2 năm rồi :v
Cx ko đặc biệt lắm đâu, chỉ là bn ấy tốt vs a hơn những người khác

thiên trang st

Học sinh
Thành viên
28 Tháng chín 2017
31
13
21
23
Nam Định
bạn ấy có thần tượng ai ko??? theo mk nghĩ nếu là con gái bạn nên tặng cái gì đó liên quan đến idol chắc chắn bạn ấy sẽ thích. đó là ý kiến cá nhân mk thôi nha

Toji Takeshi

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
bạn ấy có thần tượng ai ko??? theo mk nghĩ nếu là con gái bạn nên tặng cái gì đó liên quan đến idol chắc chắn bạn ấy sẽ thích. đó là ý kiến cá nhân mk thôi nha
Theo như mình biết thì hình như là ko :confused:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Con gái mà là bạn bè thì anh nên tặng kẹp tóc hoặc là khăn quàng cổ là tốt nhất. Mỗi món quà đều có ý nghĩa của nó anh ạ! Với kẹp tóc với ý nghĩa giúp bạn nữ ấy gọn gàng, chăm chút cho sắp đẹp bản thân nhiều hơn. Còn với món quà là khăn quàng cổ đối vớ bạn bè với nhau nó mang ý nghĩa là anh mong rằng chị ấy luôn phải khoẻ mạnh, không để cơ thể phải lạnh.

thiên trang st

Học sinh
Thành viên
28 Tháng chín 2017
31
13
21
23
Nam Định
Con gái mà là bạn bè thì anh nên tặng kẹp tóc hoặc là khăn quàng cổ là tốt nhất. Mỗi món quà đều có ý nghĩa của nó anh ạ! Với kẹp tóc với ý nghĩa giúp bạn nữ ấy gọn gàng, chăm chút cho sắp đẹp bản thân nhiều hơn. Còn với món quà là khăn quàng cổ đối vớ bạn bè với nhau nó mang ý nghĩa là anh mong rằng chị ấy luôn phải khoẻ mạnh, không để cơ thể phải lạnh.
làm như vậy em xem có hơi quan tâm quá k, mà họ chỉ là bạn bè bình thường thôi

Top Bottom