Tạm biệt nhé 1 tình yêu

B

be_lun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh àh, vậy là hơn 1 tháng rồi đấy, 1 tháng em hok còn có hình dáng anh trong cuộc sống. Em đã quen dần với những tháng ngày vắng bóng anh
Mọi người anh cũng bảo em là con ngốc khi anh hok tốt với em mà em vẫn hok 1 lời trach móc. Thực ra em hok vị tha thế đâu, em muốn trách anh lắm chứ, em muốn nói với anh thật nhiều nhưng em hok đủ dũng cảm làm điều đó.
Anh đã làm em đau lắm anh biết hok. Thà rằng anh cứ nói anh có người khác rồi thì có lẽ em thấy dẽ chịu hơn, đằng này anh để em đau nỗi đau mất anh và rồi anh bắt em đau nỗi đau bị phản bội. Em còn nhớ đã có lần em nói nếu anh có người khác anh cứ nói với em, em chấp nhận rút lui để anh được hạnh phúc. Vậy mà anh hok nói, anh bảo anh hok muốn em đau khổ. Nhưng anh làm thế này em còn đau hơn anh ạ.
Hình như bây giờ anh đang rất hạnh phúc, hạnh phúc bên người con gái trước đây anh dã từng yêu. Có lẽ ông trời bắt anh gặp em , yêu em để rồi anh nhận ra anh yêu người ấy nhiều hơn. Thôi thì dù sao cũng chúc anh được hạnh phúc
Tất cả những gì về anh chỉ còn là quá khứ, em sẽ nhớ anh ạ, nhơd những chiều 2 đứa đi dầm mưa, nhớ những tối im lặng bên nhau trong tiếng nhạc êm đềm, nhớ nhưng sáng anh cõng em đi dọc con đê ngắm mặt trời mọc. Em sẽ cất những kỉ niệm ấy vào tận đáy tim em. Nếu cho em quay thời gian trở lại em sẽ vẫn chọn 1 lần được yêu anh nhưng với anh thì mọi thứ chỉ còn là quá khư, 1 quá khưa đóng và cho dù có mở thì em cũng sẽ hok bao giờ quay lại
Tạm biệt nhé 1 tình yêu

N

nutac98

Cố lên :)
Khj 1 cánh cửa này đóng lại , sẽ có 1 cánh cửa khác mờ ra .... :)

A

arxenlupin

nghe chuyện mà buồn quá, hix, chia tay, tạm biệt nhé 1 tình yêu
tình yêu là gì, mà thế giới phải khóc, khi mộng mơ vỡ tan tành

K

kitrea

buồn nhưng thấy lãng mạng ghê . Cõng người iu đi ngắm mặt trời nghe sướng nhẩy

D

duongthienhan

tình iu là bát bún riêu
bao nhiu sợi bún bấy nhiu sợi tình
iu là hai chữ liêu xiêu
nói iu thì it, nói điêu thì nhìu

S

saothienvuong

buồn thật nhưng mọi ch rùi sẽ wa em ah.đứa ban chị cũng có hoàn cảnh như em nên chị hiểu.chắc chắn em sẽ gặp đc người yêu thực sự.đừng buồn nữa nhé

B

be_lun

Buồn thì cũng buồn nhưng em nghĩ chắc nó sẽ qua thôi, em nghĩ mình có đủ tự tin để có thể vượt qua dc

H

hoanganh6694

Tình cảm ko phải như cơn gió nói muốn quên là quên, nói muốn nhớ là nhớ. Dù sao thì quên dc cũng tốt. Vẫn còn hơn là sống trong dằn vặt và đau khổ!!!
CHÚC CHỊ MAY MĂN

M

miucondangyeu

Yêu là chết trong lòng một ít...

khi yêu hạnh phúc nhìu nhưng đau khổ cũng hem ít...bạn đã rất đúng khi quyết định từ bỏ mối tình đem lại cho bạn đau khổ nhìu hơn nà hạnh phúc...vì vậy bạn hãy cố lên!!!!!!đừng bùn nữa nha!!!

P

price1

đúng rùi bạn cố lên ná .......... mọi chuỵen tốt đẹp đang chờ bạn phía trước (^.^)

N

nutamxuan14

bạn có thể đủ bản lĩnh để vượt qua nhưng bạn có đủ bản lĩnh để xóa bỏ hình ảnh của người ấy trong tâm trí bạn hok??, hì, mình cũng đã từng yêu, nhưng mình chưa rơi vào hoàn cảnh của bạn, có lẽ trong vị trí này, mình là vị trị của người mà bạn yêu, còn những người yêu mình ở vị trí của bạn, và người trước của người ấy lại là người mà mình yêu nhất, bây h` dù có đi đâu, làm gì, mình nghĩ, chẳng ai yêu mình = ng` đó, và cũng chẳng ai yêu ng` đó = mình, nhưng rốt cuộc, cả 2 đã bước đi trên 2 con đường song song, đó là con đường mà mình lựa chọn, con đường trải đầy nước mắt, con đường mà trước đây khi chia tay người ấy, mình tưởng chừng như sẽ hok bước đc nữa, nhưng bây h`, mình tin là mình thừa bản lĩnh để bước đi con đường mình đã chọn,và dù như thế nào đi chăng nữa, mình vẫn luôn chúc người ấy hạnh phúc, và bạn cũng thế bạn nhé, bởi con người sinh ra là để nhớ về nhau mà, những kí ức xấu hãy bỏ qua, háy luôn nhớ về nhau = nhưng hoài niệm đẹp, để rồi khi gặp nhau 2 ng` có thể mỉm cười thật tươi, cuộc sống là phải vượt qua thử thách mà :) nhớ nha

B

be_lun

Cảm ơn bạn, mình tin là mình có đủ bản lĩnh để vượt qua.Mình se bước tiếp chứ, sẽtimf cho mình 1 hạnh phúc mới nhưng những kĩ niệm ấy mình sẽ hok bao giờ quên

Top Bottom