Tạm biệt mọi người

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoanghaily

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đầu tiên là phải nói lời tạm biệt với mọi người và sau đó là lời xin lỗi.
Tạm biệt anh Thành em không còn đủ sức theo những bài hóa của anh nữa rồi
Tạm biệt chị Son, tuy quen chị chưa lâu nhưng ấn tượng của em về chị rất lớn, nhờ chị mà box hóa đi vào quy củ.
Tạm biệt Tuấn, cho tôi xin lỗi luôn là từ khi ông làm mod tôi đã dồn nhiều việc cho ông nhưng giờ tự ông sẽ phải làm hết đó.
Tạm biệt những người bạn trong lớp luyện thi của thầy Thành.
Tạm biệt lehoanganh007, diễn đàn cần những người tích cực như bạn đấy
Tạm biệt mọi người ( dài quá em kể không hết )
Có thể nói box hóa là box duy nhất mà mình tham gia trên hocmai, có người nghiện game online nhưng có lẽ mình nghiện forum rồi, nhưng có một thực tế mà mình buộc phải chấp nhận đó là từ khi bước chân vào đại học em thấy mình buộc phải ra đi, để cho các bạn 9x những năm tới lên thì khi đó diễn đàn mới phát triển được. Có thể mình ích kỉ khi thi đỗ đại học là chuồn luôn, nhưng thật sự mình không còn đủ khả năng làm mod nữa. Liệu mọi người có đồng ý một mod mà chẳng bao giờ thấy post bài, chẳng bao giờ giúp đỡ các mem. Mình xin lỗi :(
Đó là lý do cũng là sự biện minh của mình về sự vắng mặt thời gian qua cũng như sắp tới ( mình vẫn sẽ tham gia vào box và tham gia nhưng cũng chỉ như khách thui)
Hôm off box hóa vừa rồi là dịp mọi người gặp nhau, nó thành công hơn mình nghĩ. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ
Xin lỗi những người mà mình đã tỏ ra quá khó khăn ( tại mọi người làm không đúng nội quy mà )
Tạm biệt box Hóa thân yêu

S

sonsi

Có phải ko bao giờ vào box nữa đâu mà em tạm biệt? Chức mod của em vẫn còn nguyên đó, ai đồng ý cho rút tên đâu?

N

nguyenanhtuan1110

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
2 ông đều đi hết bỏ lại công việcc cho tôi với chị sonsi ah?

B

babybye

Ông lại từ chức rồi à buồn quá thế là phải tạm biệt 1 người bạn rồi.Ông đi rồi tui nhớ ông lắm đó.chưa gặp ông lần nào nhưng tui biết ông là người tốt.Chúc ông luôn gặp đc may mắn và đạt đc nhưũng gì ông muốn và nhớ rằng luôn có tui là bạn nha ;):)

A

anhson12345

hic

tuy em ko hay vào diễn đàn nhìu nhưng qua nói chuyện cũng có ấn tượng rất tốt với anh hoanghaili và hi vọng anh hãy hay vào hoc mãi để giúp đỡ các bạn

S

shizong

bùn nhở, mod đi rùi à?( mọi ng đi hết thía này, mình ko phải mem năm nay , ko ol thg xuyên trên dd nhưng vẫn thấy bùn bùn :( ) mod đi mạnh giỏi nha :D , bỏ cái tánh thù dai mem đi mod nhá, thi thoảng bớt chút tg thăm lại cái box Hóa nài để truyền kinh nghiệm cho các em,( chớ đừng "tuyệt tình" thía ) mem chỉ mún nói thía với mod thui . Good luck ;)

L

loveyouforever84

hoanghaily said:

Đầu tiên là phải nói lời tạm biệt với mọi người và sau đó là lời xin lỗi.
Tạm biệt anh Thành em không còn đủ sức theo những bài hóa của anh nữa rồi
Tạm biệt chị Son, tuy quen chị chưa lâu nhưng ấn tượng của em về chị rất lớn, nhờ chị mà box hóa đi vào quy củ.
Tạm biệt Tuấn, cho tôi xin lỗi luôn là từ khi ông làm mod tôi đã dồn nhiều việc cho ông nhưng giờ tự ông sẽ phải làm hết đó.
Tạm biệt những người bạn trong lớp luyện thi của thầy Thành.
Tạm biệt lehoanganh007, diễn đàn cần những người tích cực như bạn đấy
Tạm biệt mọi người ( dài quá em kể không hết )
Có thể nói box hóa là box duy nhất mà mình tham gia trên hocmai, có người nghiện game online nhưng có lẽ mình nghiện forum rồi, nhưng có một thực tế mà mình buộc phải chấp nhận đó là từ khi bước chân vào đại học em thấy mình buộc phải ra đi, để cho các bạn 9x những năm tới lên thì khi đó diễn đàn mới phát triển được. Có thể mình ích kỉ khi thi đỗ đại học là chuồn luôn, nhưng thật sự mình không còn đủ khả năng làm mod nữa. Liệu mọi người có đồng ý một mod mà chẳng bao giờ thấy post bài, chẳng bao giờ giúp đỡ các mem. Mình xin lỗi :(
Đó là lý do cũng là sự biện minh của mình về sự vắng mặt thời gian qua cũng như sắp tới ( mình vẫn sẽ tham gia vào box và tham gia nhưng cũng chỉ như khách thui)
Hôm off box hóa vừa rồi là dịp mọi người gặp nhau, nó thành công hơn mình nghĩ. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ
Xin lỗi những người mà mình đã tỏ ra quá khó khăn ( tại mọi người làm không đúng nội quy mà )
Tạm biệt box Hóa thân yêu
Em đâu có lỗi gì đâu mà phải "xin lỗi" !?
Mỗi người đều có con đường riêng của mình mà ! Nhưng như chị sonsi đã nói, em đâu có phải là ko vào box nữa đâu mà tạm biệt ? Phải không em ?
Chúc em học tập tốt nhé (và đừng quên box Hóa của chúng ta)

M

missyou19

không biết mọi người còn nhớ em đã từng tạm biệt mọi người nhưng thực sự giờ mình lại quay lại , vì nhớ 4rum quá >:)

Z

zonzon90

hic hic................sao em bít tin nì muộn thía.................. :(( ....................du` sao anh cũng phải đi..................thời gian wa wen anh em thấy zyui lém rùi.................anh là ông anh trai tốt nhất cuae zon đó.................anh mà đi...............có lẽ bùn lắm đây..................nhưng bít làm sao đc ??

:D :D :D :D

dù sao em gái cũng chuc anh mọi điều may mắn và tốt đẹp nhất..................đừng có wên diễn đàn và em gái zonzon của anh nha!!!!!

H

hangsn1

:(( Chả biếy khi nào mình sẽ nói lời chia tay như ổng Hoảng này nhỉ :(
Sang bên đó học tốt nghe ông ( nói trước là học cùng trường nên không thoát nổi 1 buổi chia tay linh đình đâu >:) ) . Mạnh giỏi nha :p

Z

zonzon90

anh Hoàng còn lâu mới đi mà........ít ra thì phải đi off với box ảnh xong đã.....rùi mọi chiện tính sau..................anh Hoàng nhỉ??????

F

fell

Không có bắt đầu sẻ không có kết thúc , Ngược lại không có kết thúc sẻ chẳng bao giờ có bắt đầu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom