Tạm biệt mọi người....Good bye

S

starfish_blue_sea

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vào 4rum, chẳng ai là muốn viết cái này cả..=((
Nhưng tớ muốn trước khi đi, có lời để lại về những suy nghĩ, tình cảm mà tớ dành cho mọi người trong suốt gần 1 năm qua...:)
Khi mới vào 4rum, tớ cũng như bao người khác, ngu ngơ như con nai tơ:p, thậm chí còn chẳng biết diễn đàn là cái gì nữa;)) nên việc post bài lung tung sai dấu là chuyện cơm bữab-(. Sau bận ăn thẻ, tớ mới rút ra bài học đấy, và chẳng bao giờ dám tái phạm những quy định của hocmai nữa:D.
Vào diễn đàn, tớ được gặp những người bạn, người anh, người chị trên khắp tổ quốc Việt Nam, những người có khi cả đời chẳng bao giờ biết mặt:D. Mọi người cho tớ có cảm giác của một gia đình thật sự ^^. Tớ yêu tất cả nhiều lắm:-*

Không chủ định viết một bài dài thật dài, nhưng không thể nào kiềm chế được;)). Mọng mọi người thông cảm cho cái giọng văn yếu kém của tớ nhé:D.(hãy cố đọc hết nhé. Em muốn có đủ bạn bè đáng nhớ nên hơi bị dài dai dăng dẳng:))

@};-

@raspberry: người anh mới quen;)). Tuy chưa nc được nhiều với anh nhưng thấy anh rất vui vẻ, dễ tính:). Học tập thật tốt sf nhé;)
@nh0k_08: người bạn dễ thương của tôi. Tuy bà trông hơi già 1 tí =)) (hơn tôi) nhưng tính cách lại trẻ dễ sợ:)). Cảm ơn vì sự quan tâm của bà tới tôi trong suốt thời gian qua. Tôi yêu bà nhiều:-*
@bemap0805: Thanh đừng buồn nữa nhé. Tớ luôn ở bên cạnh Thanh mà. Luôn khỏe mạnh và vui vẻ nhé^^
@mihiro: hi vọng tui sẽ được vào TPHCM chơi với bà. Học thật giỏi Anh và cố thi lấy giải nhé:). Cùng cố gắng ^^
@mattroitinhyeu_142: cậu bạn đáng nhớ :D. Sống tốt và onl nhiều hơn nữa nhé ^^
Mãi mãi là bạn tốt:cool:
@shirafune: chưa nc nhiều với Tâm nhưng tớ lại nhớ tới bạn. Sống tốt ha!
@Sakura_thix_sasuke: chồng yêu=)), tui chưa xác định được rõ giới tính của bà đâu=)). Bà quả là một cô gái cá tính đấy:D. Hãy học tốt nhé:)
@angel_97: bà Trang này phất nhanh hơn mình;)). Luôn vui vẻ nhé:)
@congchuatuyet_2009: học giỏi và vui vẻ nhá:D
@do_re_mon_97: bà Giang yêu dấu=)), sống tốt.
@diep_2802: bà Diệp này, hãy là 1 mod đc yêu thích, và mãi là bạn thân với bà Trang nh0k nghe chưa? (bà ấy mà có bắt nạt bà thì cứ nói với tôi 1 câu nhá=)))
@happy_1809: bạn có cái nick rất lạ và học rất giỏi, tớ cực kì ấn tượng đấy. Cố phát huy nhá^^
@hocmai510: vui vẻ nhé;)
@harrypotter_1997: ông tên Lâm phải không nhỉ;;)? Lâu ko gặp quên mất:D. Dù ông ko onl nữa, nhưng hãy luôn học giỏi và khỏe mạnh nhá:)
@mattroimuadong_1012: Linh này, sống tốt nhé:)
@vuduyhungchuot: Hưng hãy giữ lời hứa với tớ nhé. Cùng cố gắng (đến Quảng Ninh đi để còn thơm tớ thật chứ=)))
@anhtrangthienthan_1997: người bạn thứ 2 của tớ trên diễn đàn này.Yêu bạn nhiều:x
@poro_poro: giọng hát được đó Khải à;)). Cố phát huy nhá Mr thân thiện;))
@nightmare_16: ông anh ma mãnh nhất quả đất. Nc với anh mà em buồn cười không thể tả=)). Mà cũng nhờ đó tay nghề chém gió của em cao hơn;)). Mãi mãi hạnh phúc với chị Ly Mắm anh nhá:D
@mam_ieu_35: chị xinh lắm í:x. Sống tốt chị nhé:D
@alone_tk: chị ứ onl nữa rồi. Hi vọng em sẽ gặp chị tại Cửa Ông;))
@vjtkon_1998: đồng hương;)). Bé cố gắng trau dồi kiến thức hơn nữa nhé. Chị rất mong gặp được bé ở ngoài đời ( cùng trường nhưng sao mà khó khăn quá đi mất:(()
@style_s5_1998: học giỏi và vui vẻ nhé em
@nhokhd22: ông ơi lời hưá của ông nó xa vời thế không biết:((. Cháu sắp đi rồi mà ông vẫn chưa kiếm đc anh nào cho cháu là thế nào=)). Sống tốt ông nhé:)
@bupbexulanxang: đồng hương tốt của em:)...mãi mãi hạnh phúc với anh Tùng chị nhé:x
@hoangtu_faithful: anh phải chăm chị Huyền thật kĩ vô, chị ấy mà có làm sao thì em rủ diễn đàn hội đồng anh đấy;)). Sống tốt anh nhé^^
@dangsatthu08: cực cực sr anh vì em chưa tìm được chị nào thích hợp với anh cả:((. Thôi thì khi nào anh tự tìm nhé. Em chuồn đây=))
@gioxanh: học thật tốt chị nhé:D. Em yêu chị và cả chiêu gió độc của chị nhiều lắm. Bị bắt nạt chị cứ bảo em, em cho nó ăn võ mèo cào=))
@congchuatuyet_lc: em không rõ về chị lắm nhưng cũng mong chị luôn vui vẻ trẻ khỏe;))
@kira_l: trong tim em luôn luôn có chị nhở;)). Chị có nụ cười thật là đáng nhớ;)). Em yêu chị nhiều lắm:x
@truongtrang_12: chị Rác nhớn:x em cũng yêu chị:x Học giỏi chị nhé. Tài học địa của chị thật là đáng khâm phục:)
@bupbe_dautay: chị Linh xinh...em mong sẽ đc thăm chị:D. Nhớ ăn nhiều vào chị nhé, nhìn chị gầy quá=((
@letrang3003 và bigbang195: 2 người mãi mãi hạnh phúc nhé:)

(còn nữa)

Last edited by a moderator:
C

chipmunk3003

Lời muốn nói của em nhìu thiệt đớ :X
Cảm ơn em iu nha ^^
Sớm quay lại diễn đàn nha em :D

S

starfish_blue_sea

tiếp này (em muốn đầy đủ tất cả nên dài lắm đó nha:D)
@laban95: chị Phởn;)). Em chúc chị luôn luôn phởn nhá:)). Em yêu chị nhiều:-*
@anh_anh_1321: chị Hoàng Anh péo=)) (em đùa ý mờ:D), học giỏi chị nhá ^^
* gởi cái này đến Kungfu (dù em chẳng là gì trong đó cả;)) tuy nhiên quen hết trừ mấy đồ đệ mới:D): mọi người vui vẻ nhé:)
@thiensubinhminh123: sống tốt, học tập tốt chị nhá^^
@tamnct: ba phải đối xử tốt với má đó nhá, không là con chọi gạch...=))
@phalaibuon: má iêu vấu của con....hãy là 1 smod đc yêu quý má nhá:)
@peni_peni123: chị gái :x
=>con yêu cả nhà BVGT nhiều:)
@thuha193: chị em mình chưa bao h nc cả:D. Nhưng em thấy nhớ nhớ chị làm sao ý..:D
@tranthuha193: chị là thần tượng trong lòng em. Thi đỗ ĐH nhé chị yêu:-*
@quyenuy0241: dạo này anh ăn bánh bơ đội mũ phớt với con em này rồi:((...dù sao thì anh cũng hãy học ...và thi đỗ ĐH nhé ^^
@messitorres9: anh trai yêu quý...tự tin hơn vào bản thân anh nhé. Chúc anh thành công! ^^
@merimi: giọng ca hay đó anh. Sống tốt anh nhé:p
@tkthuydung2: vui vẻ chị nhé^^
@sumo_arap: chị Hạnh phải không? lâu không gặp chị em quên mất =.=. Học tốt chị ha!
@thongoc95: đồng hương của em:D
@th1104: chị trùng tên với em nên em nhớ ^^. Sống tốt chị nhá:)
@phuongbac98: chị cá tính, thẳng thắn lắm ^^
@olympuslord: sf bự=))...học tốt nhé
@jadewesling_westlife: anh là 1 fan hâm mộ WL cuồng nhiệt nhất mà em thấy đấy ^^
@dienlenmat: Liên ơi học tốt nhé:)
@chuot_chjt: sống tốt nhá anh trai^^
@diarygalaxy_pices: chị Yến yêu dấu của em. Em yêu chị nhiều :x
@diema3: vui vẻ chị yêu nhé
@cattrang2601: chị gái sống vui vẻ nhá:D
@doigiaythuytinh: chị viết văn hay lắm ớ. Hạnh phúc với anh Nhật chị nhé:)
@pntnt: anh phải đối tốt với chị Lài nhé. Em mong đc ăn bánh cưới của 2 người=))
@hachiko_theblues: cảm ơn chị vì lời chúc. Em yêu chị nhiều^^
@donquanhao_ub: người bạn đầu tiên của em trên 4rum - cũng là đồng hương đầu tiên của em. Vui vẻ chị nhá:)
@kieuoanh09: học tốt nhé Oanh^^
@samaya: Chi hãy trở thành 1 nhà văn như mình mong ước nhá.
@suzyana: học tốt bé nhé:)
@suting: bạn tên Hà nhỉ? Có nhiều sở thích giống tớ lắm^^. Sống tốt nhé
@xuantungaut2t: đồng hương của em:D
@sasukecoldly: thằng em không ngoan của chị...chị còn chưa tính sổ với mày vụ mày thách chém chị đấu đấy nhá:cool: Học giỏi tiếng anh em nhé:)
@vnhatmai26: học tốt chị nhé:)

Last edited by a moderator:
T

tranthuha93

cảm ơn bé star...chị cũng chúc em luôn học thật tốt, thỉnh thoảng rảnh quay lại thăm hocmai nhé, tạm biệt(điều mà chị chẳng bao giờ muốn nói ra :( )

N

nh0k_08

:((Bà đi òy, lấy ai........chê tui già :(:)((;;)
Rất cảm ơn bà đã.....ưu tiên cho tui lấy cái SBD số 2 :)) trong list những lời bà mún nói trước khi pp bọn tui
Dù sao cũng buồn lắm lắm í. :(:(
Chúc bà hay ăn chóng nhớn, mạnh khỏe vui vẻ yêu đời, và sớm trở lại với ( tụi) tui ;))
:-*:-*:-* Yêu bà nhắm ( đùa đấy) :))

B

bupbe_dautay

Đi rồi thiếu mất 1 mem spam BV nhà mình :(
Sống thật tốt và nhớ quay lại nha em :-*

C

congchuatuyet_2009

Vẫn còn có người nhớ đến mình :D.

Mình về thì cậu lại đi. Tạm biệt nhé, Ét bê ét ;)) :-h

D

diarygalaxy_pisces

=((=(( Hjc, chj tệ quá đi mất, h mới thấy pic này của tiểu mèo. ^^
Chj cũng rất yêu em và sẽ nhớ em lắm đấy....Luôn hạnh phúc và học giỏi nhé em, Đi rồi về với 4rum sớm nhá em.:(..Good bye, my sister.!

B

barbie_girl_1996

e chẳng quen biết gj` starfish_blue_sea cả..........

mà sao đọc thấy buồn quá:(( .

Dù sao cũng chúc chị sớm về với 4rum sớm nha chị:((

Top Bottom